Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Chúng mày vẫn còn vui tươi nhỉ :-< :-< :-< Bọn mày có thấy cả buổi sáng nay ... từ khi nghe tin lớp tin đảo chính ko thành ... chỗ anh Mạnh, tao vs anh Bí ko im lặng hẳn ko, ko 1 tiếng văng tục, ko 1 tiếng cười man rợ của anh mạnh, ko ồn ào náo nhiệt như mọi ngày :-< chả có hứng đâu mà chém gió :(:(:(

Các bạn cho tớ khóc đk ko 8-|8-|8-|

các bạn bi h xu hướng dùng từ "vô kỷ luật" nhờ =))

đang là mốt :-j
công nhận sún có câu hay thật =))

----------

hôm nay tớ hỏi cô chủ nhiệm lớp Tin.Cô đáp:
-lớp cô có rất nhiều sự lựa chọn.(cô chưa quyết định đi vs lớp nào)

ờ tình hình lớp tớ nó fức tạp lắm bạn ạh :|

----------

ờ, đ. m. :-<
nhắc lại lại thấy nó nhạt vkl :-<
khổ v~ l` :-<
có khi mai fải mang muối đi học :-<

:-j
ờ mai ngồi nhai muối cả h :-j
kô thì đời nó nhạt :-j

Chúng mày vẫn còn vui tươi nhỉ :-< :-< :-< Bọn mày có thấy cả buổi sáng nay ... từ khi nghe tin lớp tin đảo chính ko thành ... chỗ anh Mạnh, tao vs anh Bí ko im lặng hẳn ko, ko 1 tiếng văng tục, ko 1 tiếng cười man rợ của anh mạnh, ko ồn ào náo nhiệt như mọi ngày :-< chả có hứng đâu mà chém gió :(:(:(

:-ss
kô ngờ tinh thần bạn xì ke xuống cấp đến thế :-ss
bình tĩnh bạn ơi =))
chúng mình hứa hẹn với các bạn ế sang năm cơ mà =))

sáng nai áh :-j
tao tưởng im lặng là cám chịu số fận 8->
mỗi bạn lùn ý kiến nhất =))

Tin có đy vs L1 T1 k đây%-( để còn lên kế hoạch cho tối thứ 7????;))

hôm nay thấy có mấy bạn sang t1 tưởng để bàn kế hoạch tham quan..ai ngờ sang soy..... (theo lời bạn Quân lớp trưởng=)) )8-} 8-} 8-} 8-}

cả H2 nữa mà.......:D:D:D:D:D:D neeus mà 10IT vs 10H2 hok đi thì bé Bình Trọc khóc mất

ôi thật may là chúng mài còn hết hứng:)) có là niềm hạnh phúc của tao =)) .......vì tao hok phải xách cặp ra đi=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tin có đy vs L1 T1 k đây%-( để còn lên kế hoạch cho tối thứ 7????;))

hôm nay thấy có mấy bạn sang t1 tưởng để bàn kế hoạch tham quan..ai ngờ sang soy..... (theo lời bạn Quân lớp trưởng=)) )8-} 8-} 8-} 8-}

=))=)) hôm nay khi đang ngủ gật tớ nghe thấy bọn kon trai bàn bạc kế hoạch tham quan=)) rất là..............
chúng nó đã cử ra rất nhiều đội quân: bảo vệ, canh trừng đêm..........=))=))
Anh Sống còn bảo phải mang bô đi kẻo mà lỡ sáng dậy cả 4 thằng đi 1 cái phòng vs thì............=)) ô nhiễm quá=))

=))=)) hôm nay khi đang ngủ gật tớ nghe thấy bọn kon trai bàn bạc kế hoạch tham quan=)) rất là..............
chúng nó đã cử ra rất nhiều đội quân: bảo vệ, canh trừng đêm..........=))=))
Anh Sống còn bảo phải mang bô đi kẻo mà lỡ sáng dậy cả 4 thằng đi 1 cái phòng vs thì............=)) ô nhiễm quá=))
ko bik ngồi đấy Dương sẽ xuống dốc hay lên dốc nhỉ :-SS 8->

Vấn đề số 1: TS cái việc thăm qua :-<
Vấn đề số 2: Mai chấm tập bản đồ à :">

Back
Bên trên