Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

lại chiém.......hihi....hnay mày suýt dk ôm bạn Liên fai? hem...;))nghe bạn Hương kể thế....

:)), ko phải, bạn chuột tự động "sải cánh tay ra ôm chầm lấy" bạn sứt nhà ta, nhưng có lẽ căn thời gian hơi ngu, nên đúng lúc có nhiều hs trong lớp, bạn chuột có vẻ ngượng, nên đã cố tình ôm trượt, chán vãi =)) =)) =)) =)) =))

--------------------------------------
thế cả lớp ta đi vs lớp nào đây?
lằng nhằng wa' :-l :-l :-l
mịa, có khi đi vs lớp ngữ, đầy gái nhưng chẳng bít nói j thì cũng làm đc cái đek j :-< :-< :-<
nói chung là đi 1 mình hoặc đi máy bay bà già lớp 11IT cho nó lành =)) =)) =)) =)) =)) (có thể là đi chung vs lớp 10 Hóa cho nó zui\:d/ \:d/ \:d/ )

:)), ko phải, bạn chuột tự động "sải cánh tay ra ôm chầm lấy" bạn sứt nhà ta, nhưng có lẽ căn thời gian hơi ngu, nên đúng lúc có nhiều hs trong lớp, bạn chuột có vẻ ngượng, nên đã cố tình ôm trượt, chán vãi =)) =)) =)) =)) =))

mịa, có khi đi vs lớp ngữ, đầy gái nhưng chẳng bít nói j thì cũng làm đc cái đek j :-< :-< :-<
nói chung là đi 1 mình hoặc đi máy bay bà già lớp 11IT cho nó lành =)) =)) =)) =)) =)) (có thể là đi chung vs lớp 10 Hóa cho nó zui\:d/ \:d/ \:d/ )
Đừg đi với 11 IT em ơi.
Tạo đk cho ah Văn làm bừa hả em.
=))=))

em hỏi sao hok ai trả lời nhỉ.....thế bao h các bác 11IT định trả tiền em đây hỉ.....(muốn bit' tiền gì thì mở pg trc ra)

ặc....tao nhớ buổi chiều la` 3-0 cho đội tao chứ nhỉ ....=)) mà mày sút qua háng tao chẳng qua tao bùn cừi...chứ mje vào trận canh dk 1 quả như thế thì hơi hiếm....

ặc....tao nhớ buổi chiều la` 3-0 cho đội tao chứ nhỉ ....=)) mà mày sút qua háng tao chẳng qua tao bùn cừi...chứ mje vào trận canh dk 1 quả như thế thì hơi hiếm....
thế cái hôm ra Nghĩa Tân đá thì bao nhiu quả lọt háng ;;) =))
đếm cho kĩ nhá =))
haha=))

ah há =))
hóa ra anh Văn lại ............., dâm vãi ạ :-t :-t :-t :-t :-t =)) =)) =)) =)) =))
thế thui, kiểu nỳ lại có thể suy nghĩ lại :))\:d/ \:d/

=)) =)) bây h mới biết anh D à ....biệt danh giang hồ gọi anh là Thiên hạ đệ nhất CD mà em =)) =)) biết anh mà ko biết anh D thì coi như ko biết anh rồi =)) =))

Đừg đi với 11 IT em ơi.
Tạo đk cho ah Văn làm bừa hả em.
=))=))

mịa ...mai đừng xin kẹo bố =)) =))

thé thì chuyện tình 10 IT ko hay= 11 IT rồi ....theo anh nhớ khi anh Q và chị P đang ôm nhau thì mẹ thằng Q nhả vào bắt sống =)) =)) hài VL

cậu em hôm nay ko nghe huyền đại ka nhắc nhở à....cứ tình hình này thằng em 100% là mất Zin

Vì hôm nay là sinh nhật thằng Thành nên ngày mai mang 100k xuống phòng tin cho tao nhé

Uk để khao tiền nước nôi mày ko rủ tao đi sinh nhật
Tao ko có phần thì phải có miếng chứ
Mai mang 100k đi nhé tao đợi ở phòng Tin như hồi trước :x Cho xin ít tiền tiệc tùng nào chả mấy khi ...

k fải 900k đâu, chúng nó dự định thế nhưng k ai đi thế k theo kế hoạch đấy nữa, chúng nó bảo sẽ đi vs lớp mình, còn đi đâu do lớp mình quyết định :d

nhớ fải chọn chỗ nào vui vui đấy( bon nó bảo thế )

Đjs mịa anh tp ở đâu ra đấy, đ' phải giả danh rồi vào đây chém jó đâu :-w

----------

úi....900k / người thì khéo lớp tao éo đi cùng đâu....
mà các anh 11IT tính chuyện trả tiền em chứ nhỉ......bắt thuê cho các bác nên bây h em ốm lăn qay ra đây này....

ở đâu ra cái lớp mài ở đây đấy :|

----------

hình như cái này hs đâu dc quyet định.Bàn tán làm j` cho mệt.nói thẳng vs cô chủ nhiệm ý.học sinh nói vs nhau hok dc j` đâu

học sinh đi tham quan mà giáo viên quyết định k đc sự đồng ý của hs, ở đâu ra cái lý đấy ?

Back
Bên trên