Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Liên: ở nhà đi anh
Liên: chat với e
Liên: >:-D<

các bạn cho ý kiến mình nên đi hay ở.....

Chỉnh sửa lần cuối:
vô đối thật
thế có bác nào hum nay đi chơi bóng đá ko? :|
mình phải ở nhà, ko đi đấu bóng rổ đc mới đau :((

Iem có ý kiến về vụ đi tham quan của 10IT, thế này nhá, các bạn làm 1 cái tờ rơi thật hoành tráng vào, rùi dán lên bảng tin trường hay đem phân phát cho lớp nào thì tùy( mấy lớp khối ngữ ý 8-> 8-> 8-> ) <:p <:p <:p trong đấy nhớ fải quảng cáo cho lớp tin \:d/ \:d/ \:d/ đi vs lớp tin đk giảm 50% chi phí, có các dịch vụ miễn phí, phục vụ chu đáo tận tình (nhân viên phục vụ toàn con trai) !!!

;) ;) ;) bla bla đủ thứ đi, nói mồm ko chúng nó đ** vào mồm còn lâu mới chịu đi !!!

hnay RIT đá hăng vl....=))=))

chuẩn men\:d/ \:d/ \:d/ trọng tài thổi còi và ra lệnh hết giờ bóng lăn rồi mà các chú vẫn trâu bò tiếp tục lao như con thiêu thân lên tấn công, hăng quá ko nghe thấy còi vẫn đá tiếp, ôi vl` RIT =)) =)) =))

đấu giải thật mà thế này chắc cả đội bị cấm thi đấu cả mùa mất =)) =)) =))

ITers ai muốn hội đồng thằng mạnh kos ngày mai giơ tay biểu quyết éo chịu đk thằng chó này nữa rồi :-l :-l :-l

Chỉnh sửa lần cuối:
=))
suýt định quy ẩn :))
nghe kể các chú hn hăng vl =))
sáng a kô đi đc :-j sr các chú =))
nghe nói quả cuối bố mềnh sút vô ;;)

----------

Liên: ở nhà đi anh
Liên: chat với e
Liên: >:-D<

các bạn cho ý kiến mình nên đi hay ở.....

hử :-ss
a đừng có tưởng bở =))
hôm qua bố bảo với mẹ ...
=)) dụ dỗ a văn ở nhà ;))
mai RIT chắc thắng =))
ơ thế mà hn a vẫn đi àh =))

Iem có ý kiến về vụ đi tham quan của 10IT, thế này nhá, các bạn làm 1 cái tờ rơi thật hoành tráng vào, rùi dán lên bảng tin trường hay đem phân phát cho lớp nào thì tùy( mấy lớp khối ngữ ý 8-> 8-> 8-> ) <:p <:p <:p trong đấy nhớ fải quảng cáo cho lớp tin \:d/ \:d/ \:d/ đi vs lớp tin đk giảm 50% chi phí, có các dịch vụ miễn phí, phục vụ chu đáo tận tình (nhân viên phục vụ toàn con trai) !!!

;) ;) ;) bla bla đủ thứ đi, nói mồm ko chúng nó đ** vào mồm còn lâu mới chịu đi !!!

có iem sang hỏi xì ke ...8->
a ơi dịch vụ gì hả a =))

chuẩn men\:d/ \:d/ \:d/ trọng tài thổi còi và ra lệnh hết giờ bóng lăn rồi mà các chú vẫn trâu bò tiếp tục lao như con thiêu thân lên tấn công, hăng quá ko nghe thấy còi vẫn đá tiếp, ôi vl` RIT =)) =)) =))

đấu giải thật mà thế này chắc cả đội bị cấm thi đấu cả mùa mất =)) =)) =))

ITers ai muốn hội đồng thằng mạnh kos ngày mai giơ tay biểu quyết éo chịu đk thằng chó này nữa rồi :-l :-l :-l

=))
đc đếy :-j
lần sau ng ta nhớ cái mặt đếch cho thuê sân nữa =))

hở a mạnh kos lại gặp vđề gì ế :-j

----------

ê....tui vừa nghe tin thằng Thành vừa dk chuyển lên cạnh bạn Liên.......ku cậu chắc đang sướng....

chuẩn men =))
lại chẳng fê lòi ra hnay mới đá hăng thế chứ =))
mie ...
ngồi cả h cười suốt :-j
chẳng quay xuống nhìn mình lấy 1 cái =))

----------

chết :-ss
tình hình là mai sn bố :x
bố ơi con mua cho bố gói bim bim làm quà nhá 8->

=)) =)) ý tưởng bệnh vãi=)) =))

:-j chuẩn chuẩn :-j
bạn ý nổi tiếng khắp nơi với những ý tưởng vãi cả bệnh hoạn =))

Tình hình là đã xác định đc lớp mình đi vs lớp nào chưa :-s
A1 thì nó đánh lẻ lên Sapa, Pháp k đi, A2 thì hình như đi vs T1 còn mỗi lớp Nga :-s

đấy :-j
đi với T1 ăn theo nói leo =))
còn anh trung mà ;))

Tình hình là A1 có khi có khả năng =))
ăn theo T1 cũng k thích lắm =))
Lớp Nga chưa xác định đc đi chung vs ai ;))
tình hình là anh em sang 10 Nga PR thôi =))
Anh Trung thì là lựa chọn sau cùng =))

10 nga ;))
liệu các chú có đủ trình độ kô thế ;))
a nghi ngờ khả năng của các chú :))
mặc dù có bạn minh làm tay trong nhưng mà ;))
10 trung mai qua lớp mình àh :|
=))
các chú liệu mà làm ăn cho tử tế :-j
a1 thì quên đê =))

Quên đê là sao ;))
tao đang vận động A1, cứ từ từ =))
10 Nga có j để tao hỏi thêm bạn Mai =))
Lớp Trung thì từ từ =))

ơ các chú cứ từ từ :|
mời tụi nó tham quan cùng thì phải nói rõ là lớp mình đi tham quan ở đâu đã chứ, ùi lúc đó mới thống nhất đc
mịa, mình đi vào rừng, mà nó lại mún đi lên núi, đợi đấy mà đc
nói chung là cứ đi vs mấy bà già lớp 11IT là đc ùi, đợi đấy mà chơi đc mấy tụi lớp ngữ nhá :-j

Back
Bên trên