Các bạn ITers đích thực đâu rồi nhỉ >:D<

Vấn đề này tao xin nhận hoàn toàn trách nhiệm, kể từ khi con Hương ngồi gần tao vs thằng Mạnh, đầu óc nó bây h toàn mấy cái hết sức là nhạy cảm 8-} 8-} 8-}
Hương ơi mau mau chuyển chỗ đi ko mày lại như tao vs thằng mạnh thì đời mày khổ lắm đấy

----------

;) ;) ;) Kinh đây, ê tus, cầm đầu là anh Văn hả? <:p <:p <:p
Hà Anh cầm đầu rồi :))
anh Văn nào [-x

Vấn đề này tao xin nhận hoàn toàn trách nhiệm, kể từ khi con Hương ngồi gần tao vs thằng Mạnh, đầu óc nó bây h toàn mấy cái hết sức là nhạy cảm 8-} 8-} 8-}
Hương ơi mau mau chuyển chỗ đi ko mày lại như tao vs thằng mạnh thì đời mày khổ lắm đấy

----------

=))
có đâu :)
gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn mài ạh =))
đầu óc tao trong sáng lắm :">
tại mí bạn cứ nghĩ xấu mềnh :-"
=))
ờ chẳng là a ế thì ai =))
hội trưởng.... =))

----------

=)), con Hương đầu nó vốn đã như thế rồi =))
mài k thấy là bọn mài nói j nó hiểu hết à :-j

Vụ mũ lệch nào ?:-@ :-@ :-@ Tường thuật lại đi tao nghe bọn mày ...

@mọi người : t nghĩ bạn thái nhà mình ko hề bị gay chút nào ( có thì chỉ là thằng rùa thôi ), bằng chứng là mỗi lần bạn ấy nghe lỏm chuyện XXX của t vs thằng mạnh dâm, bạn ấy cười rất chi là man rợ v khoái trá, như vậy còn rất nam tính là đằng khác =)) =)) =))

Thắng là dc rồi, còn cái trách nhiệm j nữa :-j

=))
ờ :-j

:-w
này naz :-w
bạn k cao hơn tớ đâu mà gọi tớ là "lùn" naz :-w

=))
ảo vlệ :-j
thật kô may là bạn hành nằm trong số 80% số bạn nữ mà thái cao hơn :-"

=)) HA hổ báo sẵn mà =))

=))
nàng ế chỉ dịu dàng với tao thôi :-j

Ah Kiên mới đầu quân HA FC em ko biết à.
=))=))

=))
cái nài mới =))
thế cái chị mũ lệch nhượng lại cho ai hả a 8->

Vụ mũ lệch nào ?:-@ :-@ :-@ Tường thuật lại đi tao nghe bọn mày ...

@mọi người : t nghĩ bạn thái nhà mình ko hề bị gay chút nào ( có thì chỉ là thằng rùa thôi ), bằng chứng là mỗi lần bạn ấy nghe lỏm chuyện XXX của t vs thằng mạnh dâm, bạn ấy cười rất chi là man rợ v khoái trá, như vậy còn rất nam tính là đằng khác =)) =)) =))

ơ cái đ. m. m` :-w
tao cười lúc nào :-w
chỉ thỉnh thoảng thôi =))

đây đây....tình hình là trong pg trước có mấy bé bảo mìn gay.....đkm chúng mài tao nói thế để trêu thằng Lùn chớ....
@Hương:rất cám ơn bạn đã bảo tớ mên -lỳ....nhưng lần sau những điều đương nhiên ấy hok cần pơhải nói ra đâu////

nghe đâu đây có người nhắc tên mih`... :-"

e HA hnay cho các anh ngậm trái đắng ... T_____T

Back
Bên trên