các bạn ơi ........

Anh Thanh tốt quá nhỉ?:p Uh, công nhận là bạn Hải cũng đáng thương thật, khổ thân thằng bé quá, vậy mà em chẳng làm được gì, nhục thật /:)

Thôi, thì kệ nó...Si tình thì chết chứ bệnh tật gì :mrgreen:

Trời đất ơi! Còn con nít mà bày đặt yêu đương chi sớm vậy hả trời?
Anh Thanh ráng khuyên nhủ em nó chăm chỉ học hành đi, yêu sớm như vậy không tốt đâu.

Nguyễn Thanh Thúy đã viết:
Trời đất ơi! Còn con nít mà bày đặt yêu đương chi sớm vậy hả trời?
Anh Thanh ráng khuyên nhủ em nó chăm chỉ học hành đi, yêu sớm như vậy không tốt đâu.
Sao tỷ khắt khe và lạnh lùng thế ạ? Hèn chi, hồi đó, tỷ nỡ lòng làm tan nát trái tim của một người hết lòng vì tỷ như bạn ấy.:cry:

Chú Cường này.. chú học lớp Anh, con gái cứ nhan nhản xung quanh nên xem ra chú có vẻ sắt đá lạnh lùng quá.. mà có khi còn hơi tàn nhẫn.. Nhớ hồi xưa bọn anh học có 5 mống con gái thôi, cứ gọi là nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa, thế rồi cũng xồ vào bâu vào các em, đến nỗi bị người ngoài bảo là trọng sắc khinh bạn, huynh đệ tương tàn.. Chú đúng là chẳng thể hiểu được nỗi lòng của những thằng học lớp ít con gái như bọn anh. Chú đang vui thế nào cũng nên không tiếc gì mấy giọt lệ mà nhỏ xuống bày tỏ sự đồng cảm với người ta chứ :D

Chẳng thấy an ủi gì người ta, lại lái sang chuyện khác rồi :nono:

Đúng rồi! Nhớ ngày xưa, ngồi học cạnh bạn gái, lúc chép bài, mới chỉ chạm vào cái cùi trỏ tay thôi, đã thấy sướng run hết cả người, tối về nằm mộng cả đêm rồi. Nhìn cái bọn lớp anh trêu gái ngoài cửa lớp chúng nó mà thèm........

hehe bọn con zai lớp em hay lấy bàn ghế chặn hành lang , ko cho con gái lớp # đi qua, xong rôi` còn trêu bọn nó, đúng là 1 lũ dê :D

hơ hơ, bi giờ mình mới bít con giai lớp mình (GV) thật là ga lăng và tôt' bụng( theo cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng)!!!!

Bạn bè là chuyện bình thường nhưng đừng đẩy nó đi quá trớn như vậy , cái em Hải gì đó thật đúng là quá yếu đuối mới có như vậy mà đã .... thôi em ạ tuổi em còn nhỏ lắm , cứ học đi cái đã còn bạn gái thì cứ vô tư đi ... con gái thời nay hình như chỉ thích làm bạn thân thôi em ạ chứ kô nghĩ gì sâu xa hơn đâu ........

Anh Cường không câu bài nhé :nono: Anh em mình bắt tay nhau phát :D

Đây nhé, anh là anh phát hiện ra cách câu bài mới của em Linh nhé. Cứ có bài nào ngắn ngắn lại thấy Linh vào nhắc nhở, anh đếm ra cũng khoảng hai chục bài rồi, em chỉ vào nhắc nhở rồi sung sướng nhe răng ra cười... Em vẫn còn cái tư tưởng câu bài .. hư lắm...[-x

Không phải, nhưng mà chẳng nhé em nhắc mà lại hầm hầm thì ai người ta nghe :D
Hóa ra anh Chi đi đếm bài của em à, rỗi việc nhỉ :p

Cái loại bạn gái mới bỏ mà đã gào lên như cha chết thế thì sống làm gì cho nó mang tiếng thằng đàn ông. Trước khi lảm nhảm mấy câu ngu xuẩn kia chú này nên xem lại xem tại sao mình bị bỏ, thương thay cho 1 con người.

Làm gì mà bức xúc thế anh Nam, phù hợp tâm trạng quá hả?

Back
Bên trên