các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Ku đã viết:
ah quên , a là Minh học a2 0407

Ôi giời Ku đi lừa tình các em à? "Anh là Minh" ;;) :)) [-x

Em Nguyễn Thị Minh Phương có phải em hay đi với em Mai 9B :-/

Hôm tập trung mình phải tranh thủ bám Bob, Ninh, Hiếu đi ngắm các em trẻ trung xinh xắn :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Láo
Nhớ nhé, đừng bao h sờ vào cái đàn tôi
A2, ko thấy profile à?
con này học a2 ah,tưởng trượt thẳng cẳng
có em nào xinh nhớ giới thiệu cho anh :D

ui thế thì biết em Nguyễn MInh Phương là em nào rôiif
MP đã viết:
Em Nguyễn Thị Minh Phương có phải em hay đi với em Mai 9B

Chỉnh sửa lần cuối:
mai phương thân chinh xuống đây cơ ah ... nào dám lừa tình các em... thông cảm máy hỏng ko type đc emoticons nên ko expresss đc facial expression ...

thôi em nào rảnh rỗi thì sang sing chơi với anh cũng đc

vẫn chưa biết là ai, thôi cho trời định đoạt số phận của mình vậy

Ack topic của A2 mà đủ thành phần vào spam thế này àh :| :| :| ???
Thế có những ai học A2 khóa này nào, liệt kê coi????

bạn tự đi mà nhìn
số phận định đoạt anh Tùng và em Minh Phương đã thuộc về nhau
công mai mối thuộc về em Mai :))

ko biết bao h bọn mình đc ăn kẹo của anh chị ấy nhỉ ;;) khi nào thì mình có cháu bế đây ;;) Gấu nhờ ;;)

mà anh Tùng sao ko lăng xê bản thân cho em Minh Phương biết cái nhỉ ^^
em Minh Phương tuy ko bao h xuất hiện nhưng vẫn thg xuyên lên đây đọc bài đấy ^^
vì em ý :
tự giới thiệu với các bạn Anh 1 :)
Tớ tên là Phương :) Minh Phương :) Tớ thuộc týp người nhạy cảm :"> ngại giao lưu :"> thik màu xanh hòa bình :"> iêu màu tím mộng mơ :"> ghét màu đỏ của máu :">

uh ;) con bé ít nói dễ sợ :)) mà lại e dè , nhút nhát , nhất là vs zai :)) anh Tùng aja aja fighting :))

Hùng nào kìa Na :> sao k chào đón bạn í :>
Lê hữu sơn tùng + Nguyễn thị minh phương = lê nguyễn hữu minh ... :| vớ vẩn quá :|

tớ chỉ muốn biết tung tik bạn HOÀNG QUỐC VIỆT thôi ;;) ai đời lên HAO 1 lân rồi 1 đi hôk trở lại :)) để bạn Na ngày đêm mong ngóng :(( :))

ah, ở lớp học thêm của tao có bạn học anh2 tên Huy Anh :> điẹp rạng ngời mà vô cùng chói lóa :))

ôi giời ơi :)) tao học cùng lớp học thêm cô Hằng vs ng iu bạn ý đấy :)) bạn ý cũng tên Hà :))

:| úi ;;) thế hả?! :)) thảo nào lần trc' tao với con Đinh hà đg đi, bạn í za bắt chuyện =))

:> tùy từng mắt thẩm mỹ mỗi ngừi. Nhg tao nghĩ là ny bạn Huy Anh thì k thể xấu :>

Back
Bên trên