các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

t đag ở US r:)), và đang phục hồi sức khỏe :->. Lớp mình hôm nay hội APU cũng chim cút r =((

Trước khi chạy lớp vào post cho vui cửa vui nhà tí :)) từ hồi sang đây mới gặp mỗi ngọc anh ở wabash hôm ngọc anh sang joint dance

tao đọc mấy topic khóa trên thấy ra trường rồi mà họ vẫn sung lên forum lắm cơ :(
sao lớp mình èo thế :(

ờ tại vì là.....có nhiều lí do í là....

mình từ khi thi xong mới vào hao đc lần :">

nhớ thái hà vl :D từ khi chị là sinh viên KTQD đã không thấy bóng dáng chị đâu [-x

hôm nay tao không ngủ được thức đến sáng đi học luôn..nhục cái exam ngay buổi sáng lol :))

Spam ti nho
Chào mọi người, tớ là Huyền Trang, sinh viên đại học Ngoại thương, lớp CLC QTKD K48 :)
Ngày 15/10 (thứ năm) tới đây, trường tớ tổ chức ngày hội Ngoại Thương (ftu's day) có cắm trại và hội chợ, có bán đồ ăn này, trò chơi này, nếu hên thì còn được là khách hàng may mắn của bọn tớ nữa :x (nhưng may mắn được cái gì thì tớ ko nói trước, đến lúc đó rồi biết) Dịp để SV tụi mình giao lưu và gặp gỡ không thiếu nhưng trong một ngày vui nhộn và đông đúc như thế, các ấy không đến thì cũng khá phí đấy ;) Mà không chỉ có các ấy tiếc đâu, bọn tớ cũng sẽ tiếc lắm nếu như bỏ lỡ một cơ hội tốt để làm quen với các bạn SV Học Viện Tài chính :D
Vì vậy, tụi lớp tớ (CLC QTKD K48) đã cử tớ đến diễn đàn trường Tài chính để chính thức mời các ấy đến góp vui :D
Hội trại của bọn tớ bắt đầu từ 7h ngày 15/10 và kết thúc lúc 23h ngày 15/10, tại trường Đại học Ngoại Thương, mọi người đến ủng hộ tụi tớ với nhé :D
=D>

Thân.
Trang
TB: địa chỉ trường ĐH Ngoại Thương: 91, phố Chùa Láng, Láng Thượng, Hà Nội

@ minh trà :eek: :eek: :eek: ôi thật à có đúng 2 tháng nữa mày về ko :eek: thật à :eek: ôi nhớ gọi nhé :eek: mà tao bị theo dõi í :((

anh Đạt ăn nói chả liên quan gì hết sất > : P
bạn Minh mùa đông có về ko ;;)

Đức Minh nói j vậy?? :O :O Nghĩa là sao??? :O :O :O

Thế thì xã hội này sẽ ra sao?? :O :O :O :)))))))))))

Back
Bên trên