các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Đặng Hữu Đạt đã viết:
trích y nguyên văn của bạn ý :|
bạn Đạt chỉ số IQ dưới 100 hả? T__T mình nói thế nghĩa là công bố chứ ko giữ bo bo T__T welcome cả những bạn gái add mà...oan uổng bỏ đời...:((

P/s: 29 này cẩn thận cái mạng của cậu đấy...:-L

tung ra thị trường là để buôn bán :))
công bố khác hẳn nghĩa :))

:) hiểu thế nào cũng được :) mình chẳng thèm quan tâm :) bạn hiểu như thế người khác sẽ đánh giá bạn chứ ko fải mình :)

Chỉnh sửa lần cuối:
ê mọi ngừoi ơi, ađ nik ớ với : ancangay (nik hơi bị lạ đóa).Mà nè thông báo với mọi người tớ đã nhận con Thủy làm ĐẠI CA của tớ. He he nhưng mà ko biết tại sao lại nhậnn làm đại ca.He he bé nào muốn biết contact tớ thì tớ kể cho mà nghe.

nó phục tớ về tài năng, sắc đẹp và trí tuệ nên nhận tớ làm đại ca ý mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi đi mày! nói ko biết nhục sao con? Dù sao thì mày cũng bỏ rơi con đệ tử khốn kổ này rồi. Thui chung ta chai tay (eo ui khiếp)

he he, nhầm"chia tay" chứ không phải chai tay. he he NA hiểu nhầm rùi.

ko soa dâu em. em thik j chị chiều, hay em định vào đay câu bài thế. Hoan nghênh em nhiệt liêt ( he he, tớ gọi ấy là em chắc ko sao chứ?)

uầy shock nặng bà con đã kịp câu cạn hồ thế lày rồi cơ á?
Bây h mon men còn kịp ko ?

hơ, sáng còn là TẤn Thành bây h lại chuyển wa Mỡ :))
thằng Hiền bôi bác con zai 9B wa [-x :D

Ngại thật! ko Trố ko chờ dc dến khai giảng à?!
Huhm, chào các ku (ở đây hàm nghĩa cả trai cả gái). Cô Lan Anh thì sướng rồi, nên chị ko có j để cảnh báo. Có khó khăn j (đặc biệt về $$) thì cứ gọi cái anh lập ra topic này, okie? Vào năm sẽ gặp các em sau. Chị đi câu tiếp ở box khác....bye.

Ối gời, bi h nhìn chữ kí thằng Chí Hiền :))
bạn nào có nhu cầu làm quen :)) :))
@ Chị Tú: chị ơi :))
Anh ý mất hút rồi :))

Chữ kí độc đáo thế mà còn chửi.
@Mai: ngu, trí thành, ko phải tấn thành.
Mày bôi bác con gái 9B quá, làm ai cũng tưởng 9B ai cũng ngu như mày!

Phan Tú Quyên đã viết:
Ngại thật! ko Trố ko chờ dc dến khai giảng à?!
Huhm, chào các ku (ở đây hàm nghĩa cả trai cả gái). Cô Lan Anh thì sướng rồi, nên chị ko có j để cảnh báo. Có khó khăn j (đặc biệt về $$) thì cứ gọi cái anh lập ra topic này, okie? Vào năm sẽ gặp các em sau. Chị đi câu tiếp ở box khác....bye.
ji` the' /:)

Back
Bên trên