các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ngại đọc lại 2 trang của chúng mày quá :)|
thế có đi k???
xem hôm nào đỡ nắng nắng đi cv nc đi :x, cv mặt trời mới nữa :x :x

thằng Cường mài bảo ai con nít hôi sữa /:) thể loại không biết bóng đá thì im đi hộ cái /:) mài thử lên các báo đọc xem có thằng nào khen hôm qua VN đá hay không, hay là buồn ngủ thật, như c*t thật /:)
mà hồi trước VN thắng Hàn 1-0 đấy, sao trời chưa sập 8->

thằng Đạt mày lại còn phải trích dẫn báo ra nữa ah. Mày giành cái thời gian vàng ngọc của mày vào cái ciệc phí phạm time ấy hả? Tao đọc tao bỏ qua cái nào có tiêu đề liên quan đến ĐTQG VN.

Đội tuỷen VN thắng tốt nếu các cầu thủ đá tốt hơn =)) Nhưng bao giờ đá tốt hơn thì tao chịu :(

Còn anh em mình mai đá với bọn nào???

thế Thảo đinh đi đâu ?? cụ thể thế nào nói cho anh em rõ với :-B :-? :-??

sao tao ko biết j hết thế

hello ngày mới, tao dậy rồi này :)|
điều hoà hỏng thật là khốn nạn :-l x(

đừng bảo tao là mày hỏng cả quạt =)) Tao muốn thế đấy =))
Hôm nay đá vui vãi ;)

hờ , nước công viên nước 8-| bẩn bỏ xừ :-j mà con Thảo còn có xe :| nếu có đi đâu thì đi buổi sáng nhá :p cảm nắng thêm là hè này tao trong bệnh viện đấy :|

hớ hớ!!! Tao lấy lại được password rồi!! hé hé!! welcome tao back nào!! há há! \:d/

;)) con Giao dạo này " ng` nhớn " nhờ ;))
nhân tiện mình cũng muốn bày tỏ là mình tương tư bạn P.Linh mất rồi :"> ng` đâu mà xinh xắn dễ thương thế 8->

lâu không thấy tớ các bạn có buồn không 8-> ( chuẩn bị nghe chúng mày xỉa xói đây, xỉa đi cho vui nào \:-d/ )

buồn shit /:) :| thông cảm tao đang không đc ổn lắm....8-| :|...chúng mày cứ thế mà bàn tiếp nhé :)|...tình hình là lớp mình xác định đi chơi xa thì đầu năm...thế thôi...tao out 8-| :|

ặc ặc ặc
giời ơi là giời,tao bị lừa chúng mày ơi
mấy thằng trung tâm tư vấn hóa ra toàn một lũ thất đức

@HA: mài ăn phải cái gì ở nhà rồi thế thằng ngu :>
@Ngân: tư vấn cái gì =))

nói chung là bọn mài bàn cái gì thi nhanh lên đi cvn cũng được nhưng mà đừng dây dưa hết tháng 6 8->

Đạt: ai ngu /:) shut up cho nó xong chuyện...ah quên đào hố tự chôn theo cách nói của mày :))=))

Ngân: lừa cái gì :|:|:|:| xuất khẩu lao động ah :-s :-ss

tao tưởng lúc chiều mài *** t**n xong rồi nhảy xuống luôn chứ =))

tiên sư. Tao không hiểu tao configure cái ZoneAlarm thế nào mà tất cả các ảnh-chứa-link như ở bên Photobucket đều chỉ còn là một cái khung, bấm vào nó nhảy thẳng đến trang chủ. X(
Khốn nạn thay cuộc đời X-(

Back
Bên trên