các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

tên đăg nhập thế để tưởng nhớ côg ng` vất vả lập nik [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
>Mai: :)) ồ không, cứ nói cảm nghĩ của bạn, mình ko mind đâu :">:)) nô probờlem
>Cường: :)) quí hoá thế thì tạc tượng nó đi

Chỉnh sửa lần cuối:
bảo mấy ông admin ý ông ý đổi cho
tao hồi trước cũng đổi được mà

sao fải đổi >:/ đổi làm j` :-w cứ để thế làm sao nào ;))

> Linh : thế là tốt :">

lâu chả vào đây j` cả..anh em tóm tắt tình hình cho cán bộ nào :)|:))

đang định khen ava con Dz sao mà đẹp thế =)) đúng là trưởng lớp mình =)) ơ thế các bạn có ý định đú đởn j ko thế :">

uh sao lớp mình không có kế hoạch đi xem phim gì cả thế...hay đi bơi đi 8-|..lâu rồi chưa bơi lội :D:D:D chắc tại hay suggest mà không thực hiên nên kế hoạch thường bị đình trệ là thế 8-| quyết định đi bơi hay xem phim đi để còn rủ rê :D....còn vụ tham quan thì chắc là phải đầu năm mới đi đc rồi 8-|

ko đi bơi đâu =)) đi xem phim đi ;;) bơi j giờ này :"> mà kế hoạch thì đứa nào lên :))

nếu đc thì để mình hoặc là mình với sếp trưởng chịu trách nhiệm lập plan với rủ rê cho :))=)) phải đi chơi cho ra trò chứ :D

hết đi biển lại ra bể bơi, chúng mày bàn đi xem bơi ở bể nào ;)) kế hoạch lần này có vẻ khả thi nhờ 8-> , mà tau vẫn thịk đi xem phim kìa 8-> , vừa đi xem nguoi nhện hôm qua :"> ...phê... nhưng tau khong thik thằng đóng nguơi nhện lắm, chạ sexy gì cả :"> , con người yêu thì ổn òi 8-> ....

>>> @Link: mày ơi, MÌNH xin lỗi , sao kêu tau mày hả, hôm sau dùng bạn cho nó 8-> ...nhờ

chúng mày đag nói gì thế? :|
>Cường: người nhện nhảm nhỉ tưởng chết :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên