các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

tao chỉ sợ bài dài thôi, dài quá dễ tính nhầm :)|
còn bất đẳng thức thì 90% là không làm được nếu nó là bài cuối :))

tao hỏi thật nhá!! Tại sao mà mình học ban cơ bản lại phải làm chung đề với bọn tự nhiên là sao?????

hả, tao tưởng với cái đg pg thì với kc xđịnh chỉ có 1 đ' tìm đc trên mỗi tia của pg thôi chứ, tức là cái fần khác mp là ko cần xét í

tao hỏi thật nhá!! Tại sao mà mình học ban cơ bản lại phải làm chung đề với bọn tự nhiên là sao?????

rồi bọn tự nhiên sẽ hỏi :))
sao mình học văn cơ bản lại fải làm văn cùng bọn xã hội=))

----------

hả, tao tưởng với cái đg pg thì với kc xđịnh chỉ có 1 đ' tìm đc trên mỗi tia của pg thôi chứ, tức là cái fần khác mp là ko cần xét í

à quên:p, fg ngoài, fg trong:D

hờ hờ, emo của mày hay :)) :((
k đâu, tao còn văn và còn cả vở sinhnữa :((

Ờ đấy!!! Hs lớp 10 học hành thế này mà đề thì như thế bố đứa nào học được!!! DIS

hix, tình trạng chung của cả khối T T
sao gv k hiểu thấu cho nỗi khổ này nhờ ;))

mai tao nghĩ toán sẽ bài 1 là bất đẳng thức bao gồm câu a : giải hệ Bất đẳng thức và câu b: biện luận nghiêm bất phương trình 8-}
bài 2: giải phương trình
bài 3: đường tròn và elip (dễ là câu a hỏi elip sau đó chen thêm câu b và c lại liên quan đến đường tròn 8-} )
bài 4: không còn gì ngoài lượng giác :|:|:| 8-}
bài 5: dành cho ban nâng cao: hoặc là giải BPT , biện luân số nghiệm Pt BPT ..hoặc là chứng minh lượng giác 8-} 8-}
đấy tao nghĩ ngày mai cơ cấu sẽ là như thế 8-} :|:|:|:| chuẩn bị đi anh em :|:|:|

thôi, đừng ngồi đấy mà đoán đề nữa:|
sáng ồi bà con ơi :)|

àh, thông báo cả lớp là chuẩn bị vở GDCD để thứ 6 cô chấm vở để gỡ điểm nhá, đặc biệt là các bạn hôm trước chấm vở bị điểm kém í.
chúc mọi người chiều nay thi tốt nha :*

tao cũng gỡ ;))
để xem tao còn sức k :D
mai vở sinh 8-|, văn
thứ 4 k hiểu đc nộp đề cương Lí k :|
mệt quá:(
anyway, thi xong là thấy nhẹ ng` đi nhiều ồi :p
mai 8h30 mọi ng` nhớ đến trg` tập giao lưu nhá ;)

mai đc nộp vở sinh hả cô :-ss ôi có phải trả lời câu hỏi mấy bài trước ko nhở :((

Back
Bên trên