các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

@thảo: ủa chứ bị phát hiện thì làm sao hả mày lock acc à, hay thế nào, nếu chỉ bị lock acc thì bình thường thoai,cùng lắm là không post bài được nữa :-<

h em mới để ý là em được hơn 1000 bài và 3 sao rồi :)) ko có bài đánh giá tốt nào, điểm chất lượng ko nhích lên tí nào :)) lại còn vi phạm quy định diễn đàn 1 lần nữa. Đây là lần đầu tiên em để ý đến "thành tích" của em đấy các bác ạ :)) các bác chúc mừng em đi...=D> =D> =D>

Uông...sao mày quen bạn cẩm băng L1 thế :-" lại còn dùng account của nó nữa :)) hình như hôm nay post bài hơi nhiều :D tuần trước cả tuần còn chả động đến topic :))

Ps: mai có bài gì không hả bọn mày :-? có chấm tập bản đồ địa nốt không ???
tao chưa ghi đủ vở văn..mai đứa nào tốt bụng thì mang đi cho tao mượn nhé :>:>:> thôi tao đi làm bài tập HL đây :>:>:>

mai có lý chắc cô cho ôn tập rồi :D
tao cũng đang định mượn vở văn đấy :-ss

uh mai ôn tập thì xác định là lại nằm ngủ tiếp hả :))=)) ah tao chợt nhớ ra là vẫn còn một bài kiểm tra 15 phút lý nữa :-ss

ôi dài lắm =)) =)) =)) tao chưa làm tí nào. Hôm nay vật xong sử với sinh thì tao cũng kiệt quệ hết ý, mà chả hiểu trắc nghiệm sinh thế nào nữa, mang tiếng biết đề =)) =)) chán ghế gớm. Mà sưu tầm sinh thì sưu cái gì :-?? chả hiểu gì cả :-??

oái :| sao Châu vẫn chưa sưu ah :-? :p tưởng hôm nay hạn chót :-/ sáng mai phải dậy sớm đi học toán 8-| mệt quá :-<

mai mưa thì cậu có đi ko hả mr của tớ(=))=))=))chết nhụk=))=))=)))?:-/
tớ ngại đi học + đi họp lắm :|

điên ah /:) mai làm gì mưa nữa đâu /:) với lại vẫn phải đi học chứ :-/ sáng mai mà mưa thì xác định nghỉ toán :)) càng lợi :-j

thế mr nghỉ àh:-/
sao bạn nỡ để tuấn ngọc ngồi 1 mình? bạn í buồn đấy :| ;))
thế nghỉ toán thì có đến họp ko?
pt sợ nghỉ toán lắm, cuz sắp thi rồi :-w
:|

uh :-j nghỉ toán làm gì...đến mà lấy kiến thức cho thi học kì toán :)) mai vẫn họp bt cho dù là nghỉ toán hay không :D

thằng Minh đâu
chiều nay mày chết với ông
3 cái tát \:d/
<:p <:p <:p <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên