các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ý kiến ý cò gì :|:|:| bài đấy đúng là shit chính hiệu còn gì :| kiểm tra những cái chưa dạy đến lúc học sinh thắc mắc thì gắt ầm :| tao lên thắc mắc điểm thì cô sai rành rành ra :| chấm thiếu tao nửa điểm :| xong cuối cùng cô bảo thôi đc rồi cô không sửa điểm ở đây đâu..cô sẽ cầm bài này về nhà hôm sau cô đưa em 8-} :| bó tay những con người không bao giờ chịu nhận là mình sai :|:|:|

lại còn ném cặp xuống thì chắc cả hội con trai ném bà xuống luôn =))

tao thách/:).Để mai tao vứt thử cặp em tao xuống nhé ;;)
@ Minh:sao mày lại đoán thế:-/

----------

có ý kiến gì về bài sinh ko? :|

Ý kiến j là í kiến j thế8-|
hôm nay lớp có j hay ho ko???:-/
Nguy cơ tao absent cả mai và ngày kia:|. Tao đi bảo vệ hòa bình cho thế giới, làm đại sứ hòa bình 0:) ;;)

ý kiến ý cò gì :|:|:| bài đấy đúng là shit chính hiệu còn gì :| kiểm tra những cái chưa dạy đến lúc học sinh thắc mắc thì gắt ầm :| tao lên thắc mắc điểm thì cô sai rành rành ra :| chấm thiếu tao nửa điểm :| xong cuối cùng cô bảo thôi đc rồi cô không sửa điểm ở đây đâu..cô sẽ cầm bài này về nhà hôm sau cô đưa em 8-} :| bó tay những con người không bao giờ chịu nhận là mình sai :|:|:|

ôi dm, có điểm ồi à:((, tao mấy:((

thằng Đạt hôm nay ko đá ah??
Hôm nay hãm vật, hòa 3-3 như cái đầu thằng Duy :)
Đùa tí hôm nay cục s đấy đá tốt lắm, mỗi tội ng` đang type cái này đá ngu thoai :(
ts như dở hơi ấy :(
Tg? thắng đến nơi rồi
Đã thế Milan hôm qua còn hòa 2-2 nữa
quả này vận xui đến rồi :((

Hôm nay mọi người đá hay lắm \:d/ Xuân Hùng xuất thần ghi được 2 bàn ( 1 hay 2 nhỉ ? :-/ ) . Cuối trận tại mệt quá ( tớ không quen đá lâu ) thế là bị mất mấy bàn :d Sorry nhé :p

con này mày cuồng à/:)
tao đọc đc fải 4 lần nhữg câu này của mày rồi đấy/:)

sao hôm nay con Thảo đến lớp rồi lại ko học thế? :-/

Hải hôm nay cũng đến đá à :)) lần sau cứ đến cho vui ;))
@Minh: sáng nay tao mệt không đi được, thỉnh thoảng trời lạnh lại hắt hơi sổ mũi ý mà :))

tao có đến, nhưg để đưa giấy fép:|
tao bị ốm, vừa đi khám về, ko đi học đc nên qua đưa giấy fép

Ôi giời ơi mai lại phải mặc cái quần đồng phục mới lị áo khoác à? Trông đến thô:(

Back
Bên trên