các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Quảng cáo ít thôi ;)), lúc ko ra gì thì đẹp mặt, bọn nó bỉ cho chết ;))

con Giao điên à? /:) tao ko đồng ý public
nếu public thì tất cả nhữg gì viết ra toàn là đại trà chung chung, vô hại nhưg cũng vô bổ thôi /:) đại loại như: hôm nay lớp ta có bạn Minh và bạn Toàn đứg lên kể chiện 3 Quốc diễn nghĩa, tớ ngồi giữa 2 bạn nghe như nuốt từng lời....cái l<ọ> cái ch<ai>.............à?! I-) tao đổi settings lại nhé! có đc ko?

Uhm đúng rồi đấy , public thì chả còn gì bí mật nữa , bô bô cho cả thiên hạ biết à , nhạt nhẽo lắm :(. Lớp mình thui nhé;)

để tao viết test cho :)) và tao cũng tự sướng cho tao 1 cái test nữa :)):))
nhưg mà ts đứa nào hôm qua xoá cái test tao tự send cho tao nhá :p>:p

ai khiến mày :)):)) cứ để đấy mất gì
đằg nào mày xoá chả có người khác <hoặc là tự tao> viết lại như thế :p:)) mà mà...thằg Cường tự sướng test còn kinh hơn cả tao =.=
Edwin đẹp dzai, học giỏi, cao ráo, trắng trẻo, da kulest, chơi thể thao vô đối, xứng đáng là Mr.Perfect, là hot boy Vietnam, thơm cái nào chụt chụt...thơm cái nữa nào kekeke...=)) =)) =)).Chơi với Edwin vui ế, thik ế,sướng ế, quen được Edwin đúng là hạnh phúc và may mắn lớn nhất đời mình...:")
tao mới viết đc test cho 2 đứa thôi. mạng lại dở chứng rồi. nhờ bọn mày làm nốt fần còn lại nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Cường viết thế á =)) =)) =)) =)) =))

PÓ CHIẾU =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thật không ngờ nó lại viết đc như thế [-x bảo nó đi test lại về mọi mặt đi :|:|:|

há há đúng là pó chiếu ^^ Để bao giờ lên đổi cho nó cái tes khác =))

tao nghi ngờ hôm qua thằg Thị Huy bị ức chế về mặt tâm lí. thích dùng cái mặt :| lạ :))

khổ thân nó, cứ ngơ ngơ. thôi tha cho nó mục fỏng vấn vậy =;

mà tao thấy cái mặt ":|", như kiểu đag có nỗi buồn man mác 8-|

Linh: bày trò gì quá đáng thì cũng đừng làm quá ;) tao chỉ nói thế thôi...còn cái mặt tao thế này :| thì cũng chẳng tại vì những gì mày nói đâu ;)
Đạt: tao ăn phải cái gì thì cũng không phải là việc của mày ;)

----------

bây giờ là 3h đúng :|:|:| thật là dã man..tao không nghĩ tao đã thức khuya đến thế này :|:|:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên