các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hay gì..tôi chỉ thấy sướng vì chú toàn nhà ta hit đc thằng kia mấy phát thôi :>:>:>:> hi vọng từ sau sẽ không có gây sự nữa :>:>:>

thôi nhé
không biết ai gây sự ai nhưng đấm đá chẳng có gì hay đâu

chỉ thấy sướng vì chú toàn nhà ta hit đc thằng kia mấy phát
.....watever

bố sư tao cứ tưởng mài bảo nghỉ học hóa ra nghỉ tin

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nai nghỉ Tin ah?? Sao bây giờ tao mới biết??
điên nhờ...
còn vụ chú Toàn với chú Chí Hiền CE, tôi chỉ có thể nói đơn giản là cả hai chú đều quá sĩ thôi... poor guys
Thằng Toàn hôm nay đá với mấy anh ấy đến sớm nhé! Đừng đến muộn ê mặt lắm.

ông đấm chết thằng Huy Anh h
@Minh: việc bận gì mà mài onl thế /:)

ơ thế hôm qua lớp mình oánh nhau đấy à
lúc cuối h thấy bọn CE đi qua cũng chả để ý 8-|

Công nhận là bạn Toàn hit tớ 1 phát cũng đau thật, đạp bép phát nghe thật là sướng tai, làm tớ về nhà bị muỗi bay vào má cứ tưởng như bị hit phải nữa=))
Thấy bạn Toàn hít đất 2 phát, đầu đập to như pháo tép nên cũng thương, định chỉ đường xuống phòng y tế, may mà bạn í vẫn phân biệt được đường về nên thôi, chứ còn bạn Toàn vẫn phân biệt được phím shift với enter thế này thì may quá=))
Thế cho hỏi bạn Toàn liệu có tổn thương nơ-ron nào ko, thấy đập đầu xuống đất mấy phát nghe kêu quá cơ=))

thôi ông HIền ơi
hai ông có gì thì ra YM với MSN mà giải quyết
topic lớp chứ có phải chỗ khích nhau đâu

Hổng phải khích nhau=)) mà ông vô lớp tôi xem ai khích ai trước=))

Dù gì em cũng là con người nịch sự~:> nhân đây em muốn gửi lời xin lỗi cũng như lời cám ơn chân thành đến các bạn anh 2, mong cho 2 khối chuyên chúng ta luôn vững mạnh, phát triển và đoàn kết... blah blah blah.......

ờ ờ :)):)):)) sẽ đoàn kết sẽ đoàn kết :)):)):)) thực ra là vẫn đang đoàn kết đấy chứ nhỉ chỉ tại bạn uýnh nhau mà cả khối mang tiếng là không đoàn kết thôi......Ông toàn đâu sang topic CE xin lỗi nữa cho phải đạo :|:|:|
mà công nhận bạn Hiền học giỏi văn thật đấy đặc biệt là văn châm biếm...cái bài trên tớ thấy chả có giá trị nội dung và nghệ thuật gì cả...hai ông muốn nói gì thì ra YM mà nói chuyện /:)/:)/:)

dạ em bếit rồi ạh, cám ơn anh Đạt :"> tình hình là mai ko phải làm bài j đúng ko các Bạn nhỉ :Đ

ack, trong tờ đề cô ra mấy bài còn lại chưa học đâu mà đòi làm bạn HA ơi :D

a' a' a' a' a'.
Mai có văn ko hả các bạn iu dấu?
Còn cả Lý nữa
(tự nhiên thấy mình chăm chỉ =)) )

thấy Chi bảo soạn cáo bình ngô :|:|:| chả biết đúng không :|:|:|:|:|:|:|:|:|:|

Back
Bên trên