các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

@Đạt: sao phải thế, cứ lên mà biểu diễn thôi :">
@cô Thảo: ra Y!M cháu bảo cái này ;) cấm có bảo là ko quen biết /:)

hôm nay lâu lắm rồi mới đc ngồi thật gần bạn Cu....cảm giác lạ lùng thật í ;)) :"> bạn Cu nhờ ;)) nhớ hồi nào mình còn học cô Hương Lan ;)) 8->

ôi lớp mình đã lên đây hết roài cơ à?? sướng nhể? :D>....khéo phải đến 1 tuần tao mới ghé cái nơi xô bồ này :))....hé hé....

em đã hơn 2 ngày rồi =))=))=)) hôm nay cô chắc tức giận lắm nhỉ :-<:-<:-< chưa bao giờ thấy cô tức như thế :-@ từ bây giờ để nghị mọi người trên mạng phát ngôn cẩn thận..suy nghĩ trước khi post bài để tránh những điều đáng tiếc xảy ra :D:D:D:D ví dụ như ngày hôm nay chúng ta đã đánh mất rất nhiều belief..đề nghị bà con cố gắng :)):)):))

Hehe , may mà mình ăn nói rất ngoan ngoãn ở trên này ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
uiz.....tao 1 tuần mới qua đây 1 lần........8-|....lớp mình cũng vô tổ chức cho lắm vào......chừa nhá !!

sếp nữa ý ;))..có trên yM không :D ra đây kể chuyện này cho b-)b-)b-)

nói thì nói luôn đây đi
lúc nào cũng thì thầm với nhau, lại còn đem ra ngoài để người ta tò mò :>

chuyện này tao nói với mày trong tiết công nghệ rồi mà :-j thằng mất trí nhớ tạm thời =)) cái chuyện mà tao kể Dz ấy ấy ....;)) mày quên thật ah :))

hở?? chúng mày định làm j` sếp đấy T___T? đừng hành hạ sếp nhá T__T.....mạng nhà sếp như fu*n , chán lắm .........mãi ko onl được.....;))

há há, giống tao hôm qua :D mãi ko on đc :-s àh nhầm, sáng nay :"> chắc để một lúc là đc ý mà mày ;)

con Dz mài bảo ai là "bọn mày" đấy :-w
dạo này hơi bật đấy nhé :-w

Em trai nào cao cao cận cận hôm trước bảo với chị là loa của chị có người cất trong phòng đoàn đội ý nhỉ? 8-}
Em ơi chị vào phòng đoàn đội chẳng thấy cái loa đấy đâu hết.
Cái loa mà các anh chị lớp 12a2 dùng là loa của các anh chị ý mang đi, còn cái loa màu xanh mà bọn em tập trong phòng ăn cho MWC là chỉ có các bạn lớp em và lớp 10a1 dùng thôi. Bọn em mượn loa trong phòng ra lại không chắc chắn là nó có được cất vào chỗ cũ hay không, làm cho chị bây giờ chả biết tìm nó ở đâu cả. CHị thì không muốn là vào đây nói nhiều với bọn em, vì chị thấy cũng không hay lắm. Nhưng mà chị nghĩ các em mượn đồ như thế thì cũng phải có trách nhiệm với đồ mình mượn, chứ không cũng làm cho chủ của nó khó xử. Chị cũng kô muốn phải quy trách nhiệm, nhưng chị mong là các em cố gắng làm thế nào để tìm ra hộ chị cái loa đấy rồi mang nó về chỗ mà các em mượn nó ra. Lúc nào tìm được thì báo cho chị. Thanks các em.

Chỉnh sửa lần cuối:
tui thấy mạng vẫn bình thường mà :-j chắc tại máy nhà mình xịn 8->8-> :-"

Back
Bên trên