các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

@My: các chị cứ thế này thì chết em :"> .Nhìn bạn Minh Xoăn em thấy xấu hổ quá :"> ;))
Thế rốt cuộc là có đứa nào chuyển vào lớp mình ko :|

:| :| :| hot hot cái j thế :| tớ đâu phải là Chim :| 8-}
@ HA : câu ko hỉu câu hỏi của tôi thật hay cố tình ko hỉu thế ;))
uh mai em đi nhoi :D ko thik về nhà :p
@ Đen : iu chị mà :* :x thông cảm cho em chứ :">

đâu :-/:-/:-/ có ai mới vào đâu nhỉ...:-w:-w:-w chỉ đc cái nói lung tung /:) mà không có đứa nào vào nữa đâu..đừng hỏi /:)/:)/:)
đứa nào đi tung tin là có hs mới vào :-L
tin thằng HA ...bán nước

ps: cảm ơn các bạn đã dành tình cảm đặc biệt cho av của tớ, nhưg vì ..lợi ik lâu dài, tớ fải dứt ruột vứt nó đi :-<

chả biết có chuyển nữa không :-/:-/:-/ cút hết đi...ông mày bực mình rồi đấy /:)/:)/:)/:) (đang chửi mấy đứa sắp chuyển vào :p:p:p)

chắc chắn là có ng` chuyển vào mà cứ chờ xem <hình như là bboy đấy>:))

eo ơi là eo ơi :-< chắc chắn lớp mình có đứa mới chuyển vào đấy :-< hôm qua tao cũng vừa nghe xong, tất nhiên ko phải từ thuý ngọc ... từ lớp khác chuyển vào và từ trg khác chuyển vào :(( eo ơi lớp mình đang yên đang lành :((

nhưng mà tự dưng lại có thêm đứa mới /:) đang yên đang lành /:) mới vào thì lại phải làm quen lại từ đầu :-s thế mày có thích các bạn mới ko đạt :D

uầy...O_O.......lớp mình gái đang gấp 2 lần zai ,lại có đồng chí mới à?? T___T cái **.......hix hix.................>.<...damn shit ........>.<.....mấy đồng chí đây??/:)

thằng HA là thằng đầu tiên ở lớp tung tin có đứa mới chuyển vào lớp nhá!!
@Thủy: cái ava mới nhìn ko trìu tượng như cái cũ!! Ngu lắm cơ con ah!!

hehehe ava con Thủy vẫn chưa phải hàng độc :p:p:p
chả biết nữa sang tháng 2 là biết có đứa nào chuyển vào không thôi ;););) hi vọng là không :|:|:|:|

mày định chọc tức tao hả thằng cu :-w:-w:-w đấm chết giờ b-(b-(b-( vào thì affect our benefits /:)/:)/:)

hả :)) tao thấy vào thêm thì nó cũng thế thôi chứ. quyền lợi ảnh hưởng chỗ nào đâu :))

@ bạn HA : ko nên tính toán thế:| ko tốt :| dù là ai cũng nên warmly welcome bạn ý :x tất nhiên có 1 số ngoại lệ :|
ah thanx hôm nay đã khao bé My :x

HA ko thik trò "bắt nạt ma mới" ah.;))
Đùa chứ có thêm bạn thì là đc chứ mất gì đâu.:-j

Back
Bên trên