các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Ôi bạn My, nghe nói bạn My, bạn Hà Vân và bạn Ninh tham gia lớp nhảy hiphop đúng ko?;));));)) Ủng hộ nhiệt tình năm sau popping choa tớ xem:D
Tớ ko đọc truyện tranh nên ko có, thực ra là có đọc nhưng toàn ra hàng ngồi đọc nên ko đóng góp được rồi.
Bảo con Hoa ý, nó cóa nhiều hentai, yuri mua xịn từ Nhật lắm bảo nó cống cho;)) Có cả hard yaoi đấy.=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
đồ chơi có đc ko?? À mà đồ chơi của tao toàn lại tự chế "ảnh hưởng đến sự phát triển tâm sinh lý lành mạnh của trẻ em" tốt nhất là... :))
Đùa thôi để tao cố lọc hết đống sách truyện đồ chơi bút màu tử tế của tao.

bọn tớ có ý định j đâu nói vui thế thôi chứ làm sao dám so sánh vs bạn Sương ;))
Ối bạn My nói thế là xỉa xói tớ rồi#:-s
Nghĩ lại thân phận mình cũng hẩm hiu, vô tình đi làm trò cười cho thiên hạ xem mà ko biết^:)^ Thật đúng là tai hại.

Moi ng` oi 15h30' hom nay < ngay` 18-1>xuong' san truong` co' may' anh day hip hop den' truong` tuyen? mem day'

khẹc. Mấy cái ống nc đấy cho bọn nó để bọn nó nghịch ah?? Tao thừa biết mấy cái đấy là đồ chơi nghịch ngu, cho bọn trẻ chỉ làm hại chúng nó. =))

cho các em vầy nước còn gì =)) trẻ em là thích mấy cái đấy lắm =))

sau đây là danh mục những thứ có thể quyên góp đc :D:D:D:D : truyện tranh cho thiếu nhi hình vẽ sinh động ngây thơ :D:D truyện chữ dành cho thiếu nhi ok ;););) màu vẽ và thậm chí là có thể có nhiều loại chuyện khác miễn là nội dung phù hợp với lứa truổi thiếu nhi :D:D:D

chuyển chủ đề đi để cho topic phát triển
mài nói mãi cái đấy chẳng đứa nào post đâu ^:)^

cái đấy ko dành để quyên góp cho trẻ em khuyết tật mà cho thằg HA :-j

thế cụ thể thời hạn nộp là đến bao h #-o hic tao vận chuyển ko đc dẽ dàng lắm #-o có cái quan trọng thế ko đi rao mà cứ nhắc đi nhắc lại thứ biết rồi 8-| :| :p

:| tình hình là nhà tớ toàn truyện đánh nhau :|
đồ chơi toàn gấu bông to đùng ko biết bê đi kiểu j :|
hết sạch màu vẽ :|

he he.. từ bé tao đã ko đọc truyện tranh rồi. Bây giờ thì có nhưng...mày cũng biết rồi đấy... ko phù hợp
Màu á?? lần cuối cùng tao nhìn thấy đống màu của tao là lúc tao xay nó ra thành bột
Mà HA này, mày làm cái này chủ yếu vì động cơ gì đấy?? giúp đỡ trẻ em hay giúp đỡ cái học bổng??

chắc là vì cái học bổng ;)) MTK phải biết rõ chứ ;)) sao lại hỏi bạn ý thế, bạn ý ngại ko trả lời đâu ;))

Back
Bên trên