các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ack ack, ra là bạn NA vừa tiếp chuyện tiền bối Lộc ;)) chết, làm j mà để lão ý trốn nhanh thế [-x phải moi cho ra cái bà chị đấy chứ ;))

công nhận sau khi buông ra 1 câu " ý nhị " anh Lộc đã biến thẳng =)) để lại 1 đàn ( những ) " em " lit nhít :)) chán nhờ b-) tự nhiên hứng lên 3 sao :">

tao với mày ngồi đây mẹ hát con khen hay. đảm bảo 15' nữa lên 3 sao ;));)) làm ko? ;));))

làm :"> nhưng tao vs mày ko phải mẹ con j đâu nhá =)) làm thế ng` ta tg? tao có chồng rồi :)) ( mà có thế thật thì cũng ko nên khoe ra :-J )

của ai ng` đây khoe chứ :)) ;)) =)) thứ 2 đến lớp HA ông vs tôi tha hồ mà ... b-( our class iz goin' 2 welcome ... 8-} b-( >"<

>Huy: tao chào mà mày cảm động đến cười lăn ra thế à =;
>nA: ko có thì lấy gì để khoe đây :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi jời ơi, chết chết, chắc dạo này bạn HA ko đc ai chào nên ... :">

ờh đây, khổ, thik thik ;)) thik lắm ý nhờ ;)) cám ơn bạn NA :"> thế tớ chào lại bạn NA này ;))

tớ cảm ơn bạn Mai :"> khiếp :"> lâu lắm mới đc 1 câu chào nhờ :"> bọn mình cứ gặp nhau là ko đấm ( dọa đấm nhau ý :"> ) thi cũng đá ( lông nheo :)) ) :">
muốn đi chơi nhg sự nghiệp 3 sao còn dang dở :"> :)) :p

bạn Đạt nhầm rồi :p xóa topic thì cứ xóa thôi nhg số bài của chúng ta ko hề bị ảnh hưởng j hết :-j bạn Đạt spam kinh khủng thế ;))

Back
Bên trên