các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

cần fải xét đến trg hợp, nếu thay thì sao? ko thay đc thì sao? Cô Toán sẽ ghét lớp mình mất =.=

Tao onl nhưng chả mấy khi thích spam lắm như chúng mày cả. sao ko làm việc gì đấy vui vẻ và mang tính hội nhập hơn như tao đây??

mới nỗi j =.=
pama tao mà cứ ra khỏi nhà là i như rằng bật máy. Về thì rút dây điện. H chưa về =.=

rút dây điện ko sợ hỏng máy à :))
thằng Minh có đấu war ko thì vào room hamachi của tao: DatMock pass 123

hehe mới có 5 tiếng thôi à :))
thằng Minh đấu footmen ko? lên hamachi vào room của tao: DatMock pass 123
thay giáo viên Toán á 8-| nếu xin mà không được là lớp mình bị trù đấy 8-|

đấu luôn đê. Mày tìm cách vào eurobattle.net ý, chơi ở đấy cho đông
Hôm nay có một cô tên Hoa dạy toán trg` mình, ở họ nhà tao nói với mẹ tao là nên bảo cô CN thay, sẽ ko bị trù hay đại loại gì đấy... tao nghe lén thấy hay hay...

ôi zời ơi :((
tao đag lo đây :((, 2 tuần nay toàn thế :|
đợt trc hay mất điện, cũng đã fải thay nguồn =.=
nhưg ko còn cák khác :|

thằng điên đấu qua hamachi thôi
nhnah lên vào cái room đấy đi thằng dở này

công việc hội nhập ;)) giáo viên dạy toán tôi thấy cũng ổn mà...đc cái hiền cho điểm dễ...dạy hơi nhàm...nhưng tôi thề là tôi chưa thấy giáo viên toán nào thoáng với học sinh như cô hà đâu... cho tôi lên bảng 4 lần đều 10 để bỏ con 5 một tiết thì đâu có phải là một việc làm bình thường..lại còn cho lên bảng để cộng 1 điểm vào bài thi học kì cho hs nữa..quá humanitarian đấy
tôi lúc đầu cũng muốn đổi giáo viên dạy toán nhưng bây giờ lại thấy không muốn nữa vì thực ra có đổi thì mình cũng đi học thêm toán ở ngoài nữa rồi đến lớp cũng chả học hành gì :D:D:D:D tóm lại là đổi cũng đc tùy mọi người thôi nhưng phải suy xét cho cẩn thận kẻo mất lòng mất bề..không đổi đc thì cô lại nghĩ lớp mình không hay
ah mà hôm qua tôi post điểm sử powerpoint mọi người đã xem đc hết chưa ?????:D:D:D:D:D

công việc hội nhập;)) giáo viên dạy toán tôi thấy cũng ổn mà...đc cái hiền cho điểm dễ...dạy hơi nhàm...nhưng tôi thề là tôi chưa thấy giáo viên toán nào thoáng với học sinh như cô hà đâu... cho tôi lên bảng 4 lần đều 10 để bỏ con 5 một tiết thì đâu có phải là một việc làm bình thường..lại còn cho lên bảng để cộng 1 điểm vào bài thi học kì cho hs nữa..quá humanitarian đấy
tôi lúc đầu cũng muốn đổi giáo viên dạy toán nhưng bây giờ lại thấy không muốn nữa vì thực ra có đổi thì mình cũng đi học thêm toán ở ngoài nữa rồi đến lớp cũng chả học hành gì :D:D:D:D tóm lại là đổi cũng đc tùy mọi người thôi nhưng phải suy xét cho cẩn thận kẻo mất lòng mất bề..không đổi đc thì cô lại nghĩ lớp mình không hay :D:D:D
ah mà hôm qua tôi post điểm sử powerpoint mọi người đã xem đc hết chưa ?????:-?

Chỉnh sửa lần cuối:
bỏ 5 1 tiết :eek: :eek:
thế lấy điểm j bù vào :eek:
đừng bảo tao là 10/:)

mày thần kinh ah :)) về quy tắc thì chỉ có 2 điểm 1 tiết trong 1 năm học thôi ..đằng này cô ấy kiểm tra 3 bài rồi..nghĩa là cái bài số vừa rồi nếu thấp quá thì cô sẽ lấy cái bài hình đầu năm chứ sao nữa :)) còn nếu mà cao hơn bài hình đầu năm thì sẽ bỏ để lấy điểm cái bài số vừa rồi \:d/ tao thì chắc chắn sẽ phải lấy điểm bài hôm vừa rồi là cái chắc rồi :))

nhưng mà lúc chấm bài trừ trâu bỏ cha :( đáng ra 2 bài 1 tiết của tao đều 9 thì lại bị 7 :(

Chúc các bạn Anh 2 ngày càng xinh xắn (đẹp trai) hơn, học hành luôn tấn tới và luôn là ban tốt với hóa 2 nha... Iu các bạn...

sao k xin thay gv dạy Lý ý
bà Toán dạy vớ vẩn nhưg đc cái dễ tính
chứ Lý ko đỡ nổi

Back
Bên trên