các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Sao lại nói thế.:-j
Để mai em ấy đi học cho khoẻ người chứ.:-j

Em HA bị tống cổ ra khỏi nhà kìa.:))
Thôi, các bên bình tĩnh, spam tiếp nào.:D

Mống nữa của A2 đây/:)
chẳng hiểu Lí Văn có trả bài ko nhỉ :|

tin mới đây mọi người ơi \:d/ lúc nãy tớ vừa gọi điện hỏi cô Kim Dung yêu quý vè điểm hôm trước lớp mình làm powerpoint xong :D:D:D:D:D và kết quả chính xác đây \:d/
Tổ 1 : 10
Tổ 2: 9
Tổ 3: 10
Tổ 4: 9
điểm lấy hệ số 2 :)) tớ xin hết ạ :D:D:D:D:D:D:D

Đen tổ mấy đấy???? mà hôm nay học kì đc mấy ??? giờ toán hôm nay đúng là vui thiệt( mình đc cộng một điểm vào bài kiểm tra rồi :)):)):)) ) =))

h toán bạn Hà vui là vì ngồi cạnh tớ mà ;))

hí hí tổ mình 10 kìa \: D/

Chỉnh sửa lần cuối:
tổ mình lên đầu tiên mà không đc 10 mới là lạ :)) hihi vui quá :)) 9.4 sử rồi =))=))=))

thằng lợn Huy Anh phẩy toán đã cao rồi hôm nay còn không nhường tao :-w
Sử có 9,3 mặc dù có 2 con 10 miệng :((

sau bài thi học kì phẩy toán của tao sẽ còn bê bết nữa..bây giờ không lo thì đến lúc đấy lo sao kịp
mà mài có định nộp vở ghi văn với cả vở soạn văn cho cô văn thứ ba này không thế :-? nộp để mà gỡ điểm...tao thì chắc là không đâu bởi vì bây giờ chép lại mệt lắm với cả điểm văn của tao cũng không đến nỗi nào
thứ tư nộp cho cô lý cái bài hôm nay cô ấy bắt làm nhớ...thêm một lần gỡ điểm nữa :)):)):))

kinh quá đê, ông điểm toán miệng rõ lắm, bài một tiết lại cao còn gỡ cái gì :-w trong khi điểm tao như cục shit :-<
ăn chắc mai tao phải ngồi trang trí lại, bây h đang 6.5 rồi (7.5 1 tiết + 7 15' \:d/), hy vọng được khoảng 7,0 :)) (hình như hơi hão huyền :)))
Lý thì chịu rồi, còn Sinh vs Tin nữa chứ :-??

lý cứ làm rồi nộp cho cô ấy :D văn thì cố mà chép cho sạch đẹp vào đê
Sinh thì tao vái cô ấy làm cụ..mong đc 6.5
tin thì mong cho thầy ấy chấm rẻ rẻ một chút..hichic thương học sinh một tí chứ :-< hi vọng là đc trên 6.5 :))

Yên tâm đi.Thấy mọi người bảo là cuối học kì thể nào thầy Tuấn cũng cho lên 7 phẩy.Hình như thế.:p

tao tổ mấy í nhỉ :|
thi hk :((, số đứa bị điểm 8 < điểm 10 :((
tao bị 8 :((
kiểu này mấy môn htl tao bét lớp :((, trừ gdcd :((

Back
Bên trên