các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

cái chỗ cung của Trọng Thuỷ ý anh =)) mà các bạn định đi chơi j thế ;))

đi chơi hôm tổng kết ý mà :-j chơi ở hồ giảng võ cho nó tiện ;))đẹp mà lại gần :))

hị hị
đi ở hồ giảng võ chắc chỉ có bạn hà & huyanh ra chơi thôi
;))
ra đếy vừa tâm sự vừa "nhảy nhót nhảy nhót" theo nhạc stepup
;))

này này..tớ chơi với bạn Hà thì việc đếch gì phải ra Hồ giảng võ cho nó xa...;)) mà làm gì phải ra đấy nhảy nhót..có mà điên nặng =)) step up á..xưa rồi Tú ơi ;))

hoành tráng
"chẳng nhẽ", "chẳng nhẽ" các ấy ra nơi nào đó *tối tối kín kín* mà "nhảy nhót nhảy nhót" àh?
=))
kinh đêy! (ai-mà-biết-bạn-huyanh-có-điên-nặg-hay-ko?!?! ;)))

cảm ơn lời khen của bạn ku:x

stop ngay :-w Hà mà đọc đc thì bà chết đấy biết chưa :))
A2ers ơi, topic lớp mình đã có thêm một thành viên nữa lên rồi..guess it \:d/\:d/\:d/ đó là Lê Duy Minh thúy \:d/ Thúy ơi lên roài thì post bài đi chớ..phong cách của lớp mình là không đc im hơi lặng tiếng \:d/

hạ hạ
hà đọc thì cùng lắm là t**** ông & cho tôi lên thớt chứ j`???

:)):)):)):)):))

hichic lại còn sao sao thế kia..;)) bạn Tú cũng biết ngại đấy ;)) tôi tưởng là there is nothing in this world for Pt to be ashamed of =))=))=))

huh mai đi học buồn quá :-< đến lại trả bài lí ,bài văn rồi lại tổng kết điểm hai môn đấy...nhục như con trùng rục...bây giờ tao có đc Hsg hay không là phụ thuộc vào điểm sinh của tao đúng 6.5 và điểm tin của tao không bị dưới 6.5 :-<:-<:-< hichic hi vọng thầy ấy makes allowances for cái điểm phẩy của mình cái :-:)-:)-(
Đạt: tình hình là toán làm vội làm vàng quá...làm ẩu quá nên mặc dù làm hết nhưng về nhà tao mới nhận ra là sai quá nhiều rồi(hơn dự kiến )...sao tao lại có thể ẩu đả như thế chứ..bây giờ hối hận đã quá muộn...mà mình nhìn cái đề xong là đã xác định là phần số dễ rồi...trời ơi i'm desparate :-<:-<:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, muốn tự sướng lắm đấy ... đến bây h mới có thể tạm gọi là tự sướng với 3 gói pôca, một lon twister và đang xem Disney :-<

tự sướng thế đếch nào đc....buồn quá...mình đúng là một thằng ngu...bài thi học kì toán dễ như thế mà cũng để cho sai vớ vẩn đc chứ :(:)(:)((

thôi đê Huy Anh ơi, còn bao nhiêu ng ngu hơn ấy, thôi đê, đừng có than thở nữa, càng than càng thấy khó chịu ... leave aside đê /:) tự sướng đê /:) bật ti vi lên /:) xem thời sự đi /:) <=))>

này ko ngờ bạn Huy Anh lại như thế
con trai phải sống thoáng thoáng 1 tí chứ ...
có mỗi cái bài thi hk...

Chỉnh sửa lần cuối:
vâng ạ !!! xin tiếp thu ý kiến của bạn P.My :)):)):)) sự thực là tớ đang tự sướng = cách là hôm nay không học bài đây :D:D:D:D mà mai đi học có phải học gì không mọi người ơi?????

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí phải hiểu từ "tự sướng" ở đây là như thế nào nhỉ ;;)

ôi jời ạh :-< nhìn vào bạn HA thấy mình là cái con đã ngu lại còn lười :)) mai ko có bài j đâu mà học ấy ạh 8-}

Back
Bên trên