các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hơ các ấy cứ viết là P được rồi
ờ có quen sao thế huh ấy?

thế bạn diệp là bạn trong ảnh hả? trôbng già dặn thế ;;), chả bù với mình ;;), trẻ trung, xinh tươi, há há, bựa wa', nói thế bạn diệp đập tớ chít, nhỉ diệp nhỉ?
@ bạn DNH fương : cho tớ hỏi thăm 2 bạn zai trường ấy đi :D :x:x:x
có gì add nik tớ rùi buôn típ nhá, chuyện này ko công khai được, hí hí ;;)
[email protected]
( anh nào đẹp zai học hóa 2 thì add em nhá ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hế nhô bạn Phương ^^
thứ 5 đến lấy đf lúc nào cho tớ xem mặt ^^
bạn vừa lên đã xông pha pót bài ghê wa
welcome very big :x

Con Mai nhé, sang bên A1 mà câu
Câu ở đây làm tao cóc bon chen đc
Bạn Phương j j đấy là bạn lào thế?:-/

mày ơi, tao buồn ngủ quá
trưa nay tao... ko thèm ngủ trưa, oáp oáp

Hà Từ đã viết:
yêu cầu con Hạnh nhá, phân biệt hộ hai chữ KU và CU hộ cái
bạn Đạt là CU, còn anh Minh là KU...phân biệt hộ cái k tớ nhầm

thôi gọi là GU cho hay, chứ CU nghe thô bỉ quá 8-}

[quote="nobita89vn :)>-" ]hehe , chú em chắc ko còn nhớ anh đâu nhỉ em có cái nick j mà đạt mốc j j đúng ko [/quote]

nhớ chứ sao ko nhớ :)) ́, mà mấy tháng rồi ko chat :)

------------------------------------------------------
sau một ngày mà đã tăng 3 trang :| tốc độ kinh khiếp :|

nghe tên chị quen thế :p tình hình là hôm nay học cô LA mất điện :)) mỗi bạn đc cô phát cho 1 cái nến :)) ngồi nghe cô ah` ơi ru ngủ ;;)

chị nào cơ em 8-|
Cô LA phát nến cho hs á :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
à chị qen con gái co LA đấy ;;)
thế các em có biết đối diện nhà cô LA là vĩ nhân nào hok? :-s

Chị Hải Hà cứ dọa các em thôi :)) Đối diện nhà cô LA là nhà bác Kim Anh, một vĩ nhân lừng danh khóa 04-07 bọn chị các em ạ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@bạn Thái Hà : thanks bạn nh , bạn là ng` đầu tiên nói với mình là trông mình trông y...sướng qué (na nà ná na nà )....ảnh của cậu trông cũng rất kute , thật đấy !
@bạn Khánh Huyền :như bạn P kute đã nói , anh này ko phải ng` y mình đâu(giá mà thật thì tốt...)anh này tên Minh , học Cambridge ,phụ trách trại hè năm nay...còn j` nữa nhỉ??
anh này vô cùng tốt tính !!eo ơi , anh í đẹp zai thật đấy !
mình đúng là con mê zai ! sướng quá , được các bạn hiểu nhầm là ng` y ! :))

----------

@Ngọc Anh : tớ cũng học cô Lan Anh này , hôm nay cô cho thắp nến sướng ghê , bọn tớ ngồi nặn sáp nến , mà cậu ngồi đâu tớ ko nhìn thấy ??

;;) thế ah` :p ấy có ngồi canh j bạn Thục Anh ko :p bạn ý làm cái I LOVE U = sáp nến đẹp lắm :))

à , Thục anh ngồi tít ở trên , tớ ngồi ở dưới cơ , cậu ngồi cạnh Thục Anh à ?chịu khó quay xuống dưới thấy đứa nào mặt gióng ava của tớ là tớ đấy ! =))

cho mình hỏi tí. cô LA chủ nhiệm ành vậy cô có cho học sinh của cô học thêm lớp cô dạy ko???
mà sao a2 nhiều người quen thế? :-B Chán chường...=; 8-| :p :)) Không khéo đụng toàn cao thủ :)) Đời em coi thế là xong :))

các a chị khóa trên cứ thích dominate các em :)) đẻ dành chỗ cho chúng nó spam với chứ :D mà nghe nói là box nào trên 5000 bài là bị locked :))

oây` sao các anh chị dã man thế
các em mới vào phải để dành cho mà giao lưu văn hóa chớ ;;)
mà hơ tự nhiên mình được chào đón ghê vựt
tớ chào thân ái các bạn lần nữa :D:D
bạn mai cũng học A1 à? :D:D

Back
Bên trên