các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ah` muh bạn Đặng Hữu Đạt là bạn nào thế !!! :D có kul ko ?? dễ thương hông, cho tớ hỏi thăm cái ???
à muh bạn hotboy 9b Lê Duy Phương của chúng ta trôi dạt vào đâu roài ??? bạn ý được cái kul nhưng muh ngố :D hớ hớ !! hôm nọa con Mai Như 9D cho tớ xiem cái ảnh KI bum cực giống bạn Duy Phương lun !!! :D :D

----------

Nguyễn Khôi Giang đã viết:
A2 có sĩ số chính thức chưa em?Dưới 50 ko :D
ANH 2 trên 50 hay seo y' !!! :|

Phạm Thu Hiền đã viết:
ah` muh bạn Đặng Hữu Đạt là bạn nào thế !!! :D có kul ko ?? dễ thương hông, cho tớ hỏi thăm cái ???
à muh bạn hotboy 9b Lê Duy Phương của chúng ta trôi dạt vào đâu roài ??? bạn ý được cái kul nhưng muh ngố :D hớ hớ !! hôm nọa con Mai Như 9D cho tớ xiem cái ảnh KI bum cực giống bạn Duy Phương lun !!! :D :D

Cái bạn Duy Phương mà các ấy khen là giống Harry Potter áh =)) Bạn ý vào Kim Liên roài đúng ko nhờ ;;)

Phạm Thu Hiền đã viết:

----------

ANH 2 trên 50 hay seo y' !!! :|
Ko, dưới
@ Hiền: Sang lớp mày mà soi zai lớp mày :))
Zai lớp tao để lớp tao soi :))

soi mới sợ chứ =)), chẳng hiểu soi cái gì =))
mà bạn Thảo multi post chưa bị del bài à ;;)

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Ko, dưới
@ Hiền: Sang lớp mày mà soi zai lớp mày :))
Zai lớp tao để lớp tao soi :))
kệ tau, zai lớp nào tau đây cũng super soi hết ;))

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Profile của tớ á,ko có gì đâu ;;) ,gặp thì biết;;) .
@Thái Hà:ối giời,bạn Thịt thương yêu làm sao tớ ko nhớ được:x ,hôm đi thi còn ngồi dưới tớ cơ mà nhờ.
Giai Anh 2 thì phải hỏi bạn Ku,bạn ý điển hình ấy ;;) ,bạn ý hơi bị kul ấy=P~ ;;) .
Sao lâu rồi ko thấy bạn Ngọc Anh xinh tươi nhờ,nhớ bạn ý quá.:x
tớ đây ;;) ấy nhớ tớ lắm ah` ;;) tớ rất trân trọng tình cảm của ấy :> nên ấy nhớ tặng quà Sn tớ nhá - 7/9 ;;) cảm ơn trc :p

Đặng Hữu Đạt đã viết:
soi mới sợ chứ =)), chẳng hiểu soi cái gì =))
mà bạn Thảo multi post chưa bị del bài à ;;)
multi post thì sao nhỉ:))
mà thứ 4 này học HL phải soi bạn Đạt mới đc/:)

học lớp 7h àh /:) chứ lớp 5h rưỡi thì đừng hòng soi :))

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Profile của tớ á,ko có gì đâu ;;) ,gặp thì biết;;) .
@Thái Hà:ối giời,bạn Thịt thương yêu làm sao tớ ko nhớ được:x ,hôm đi thi còn ngồi dưới tớ cơ mà nhờ.
Giai Anh 2 thì phải hỏi bạn Ku,bạn ý điển hình ấy ;;) ,bạn ý hơi bị kul ấy=P~ ;;) .
Sao lâu rồi ko thấy bạn Ngọc Anh xinh tươi nhờ,nhớ bạn ý quá.:x
bạn hà có nhớ tớ ko thế? Mà thôi, trong lớp HL mình chả nổi trội gì cả :(( ngu anh bẩm sinh :((, thôi tự nói vậy : tớ là Lê Vân Hạnh :D:x 0:) , có gì bạn Hà thân iu add nik tớ nhá : [email protected], uôm lì oeo căm bạn :)>- :)>-
à, theo thỉnh kầu của bạn Na và bạn ku, tớ giới thiệu với các bạn à trang web của riêng lớp các bạn
http://z6.invisionfree.com/A20609/index.php?act=idx
đấy vào đi :D
@ bạn hiền: tớ công nhận là bạn post đc nhìu bài thật :D, à mà cấp 2 bạn học đâu, sao ko cho mọi người biêt thế?, mà tóc bạn ngắn hay dài thế?, cái ảnh con thảo post thì tóc bạn ngắn, cái ảnh bạn tự post thì tóc lại dài, tớ chẳng hỉu gì cả, à mà bạn post típ ảnh bạn đê, cho mọi người chiêm ngưỡng, :x:x

----------

Phạm Thu Hiền đã viết:
mấy mống zai anh 2 vào HAO nhìu phết nhỉ ?? bà bù mống nào cho bọn CE !! Zai anh 2 thế nào ?? kul ko ??? ;;) bạn nào kul kul đễ xương cho minh` 1 chân nhá !! :D
@ Hiền: bạn ơi, bạn ku ( bạn ĐHĐạt í) kun lắm í, hé hé, ( ku ơi chị giới thiệu hộ em nhá ):)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Thu Hiền đã viết:
Ku ơi, bạn hiền hỏi thăm em kìa :)):))
mà bọn mày ơi, có bạn vào lớp mình tìm zai kìa, há há :)), thằng lê duy fương hót gớm :)):x

:O:O:O ko thể ngờ rằng...từ khi thi đến cách đây vài phút, mình lại ko biết box nầy. Thế mà hôm qua cứ lượn lờ ở box cấp 2...:)) mình cũng là dân anh2 06-09 mà :(( biết thế đã vào sớm hơn rồi :(( h lên tận 14 trang rồi :(( lạc hậu đến thế cơ chứ:(( Đau xót...:(:p:))
mà bạn Phạm Thu Hiền là bạn nào ý nhỉ? Nhìn ảnh ở topic kia trông quen quen...(ấy ấy, đừng bắt bẻ tớ thấy người sang bắt quàng làm họ nhé :-ss)

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn hà có nhớ tớ ko thế? Mà thôi, trong lớp HL mình chả nổi trội gì cả ngu anh bẩm sinh , thôi tự nói vậy : tớ là Lê Vân Hạnh , có gì bạn Hà thân iu add nik tớ nhá : [email protected], uôm lì oeo căm bạn
à, theo thỉnh kầu của bạn Na và bạn ku, tớ giới thiệu với các bạn à trang web của riêng lớp các bạn
đấy vào đi
Ối bạn Vân Hạnh cứ nói thế ,chứ tớ vẫn nhớ chứ :x .Mà ấy bây giờ vào đâu ồi?
Cái trang web kia nó đóng cửa đến tháng 10 rồi /:) .
Tình hình này là bạn Đạt mốck bạn ý sắp thành Hot Boy Anh 2 rồi;;) ;;) =))

tớ đây ấy nhớ tớ lắm ah` tớ rất trân trọng tình cảm của ấy nên ấy nhớ tặng quà Sn tớ nhá - 7/9 cảm ơn trc
Ngại quá,dạo này lắm ng` đòi quà thế nhờ ;;) ,nếu tớ nhớ tớ tặng cho ,mà dạo này tớ già lắm rồi ý,thật đấy;;) ;;)

Phạm Khánh Huyền đã viết:
bạn hà có nhớ tớ ko thế? Mà thôi, trong lớp HL mình chả nổi trội gì cả :(( ngu anh bẩm sinh :((, thôi tự nói vậy : tớ là Lê Vân Hạnh :D:x 0:) , có gì bạn Hà thân iu add nik tớ nhá : [email protected], uôm lì oeo căm bạn :)>- :)>-
đấy vào đi :D
@ bạn hiền: tớ công nhận là bạn post đc nhìu bài thật :D, à mà cấp 2 bạn học đâu, sao ko cho mọi người biêt thế?, mà tóc bạn ngắn hay dài thế?, cái ảnh con thảo post thì tóc bạn ngắn, cái ảnh bạn tự post thì tóc lại dài, tớ chẳng hỉu gì cả, à mà bạn post típ ảnh bạn đê, cho mọi người chiêm ngưỡng, :x:x

----------
Thui post thía đủ rui` :D tóc tớ bi h cứ gọi là tóc ngắn !! cái ảnh tớ post là tóc tớ bi h đóa, tóc ngăn' >:) Cấp 2 tớ học GV nhưng muh chả hỉu kiểu rì wen nhìu 9B lém, thía muh hông wen cậu nhẩy ?? :-/

Vi Thanh Nga đã viết:
:O:O:O ko thể ngờ rằng...từ khi thi đến cách đây vài phút, mình lại ko biết box nầy. Thế mà hôm qua cứ lượn lờ ở box cấp 2...:)) mình cũng là dân anh2 06-09 mà :(( biết thế đã vào sớm hơn rồi :(( h lên tận 14 trang rồi :(( lạc hậu đến thế cơ chứ:(( Đau xót...:(:p:))
mà bạn Phạm Thu Hiền là bạn nào ý nhỉ? Nhìn ảnh ở topic kia trông quen quen...(ấy ấy, đừng bắt bẻ tớ thấy người sang bắt quàng làm họ nhé :-ss)

Oa chào bạn Vi thanh Nga thân iu !! tớ đây muh chả nhẽ hông nhận ra !! tớ học tỉu học với cậu muh :D kim đông đóa !! ơ đừng cóa nói là ko nhận ra tớ thía chứ !! >:)

yêu cầu con Hạnh nhá, phân biệt hộ hai chữ KU và CU hộ cái :))
bạn Đạt là CU, còn anh Minh là KU...phân biệt hộ cái ;;) k tớ nhầm :))

Oài, toàn lũ cao siêu, tao bon chen từ Toán2 sang chắc bét lớp rồi :((
Bạn Đạt kul á? Mai nhất định soi = đc :D
Ngáo ộp đâu rồi, ra đây mau

Back
Bên trên