các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Chào các bạn,
Lâu lắm rồi mới viết một bài cho forum. Chắc cả lớp vui lắm nhỉ? Tớ ở bên Sg suốt ngày cắm đầu học. Bên này chẳng có mấy bạn gái xinh như bên lớp mình cả ;;) :x.
Thế lớp mình đã đá bóng giao hữu chưa? Kết quả như thế nào? Tớ nhớ các bạn 10A2 lắm đó! :| ;;)

mấy bạn lớp Tin kiêu thế [-x trận tiếp có chắc thắng ko mà vênh:))

ế ế, lâu lắm mới thấy cựu lớp phó thăm hỏi các bạn!! Hix hĩ, lớp mình dạo này zui lắm Lonh ah!! Hehehehehe

Trần Khánh Long đã viết:
Chào các bạn,
Lâu lắm rồi mới viết một bài cho forum. Chắc cả lớp vui lắm nhỉ? Tớ ở bên Sg suốt ngày cắm đầu học. Bên này chẳng có mấy bạn gái xinh như bên lớp mình cả ;;) :x.
Thế lớp mình đã đá bóng giao hữu chưa? Kết quả như thế nào? Tớ nhớ các bạn 10A2 lắm đó! :| ;;)
Long ơi!!
sang sing thế nào chú ;;)
ành của mài vừa dính chưởng 7-1 lớp tao :D
nhưng các bạn lớp tin đang cố gắng cổ vũ để ành thắng cả hóa lẫn lý 2 :D

thằng mất dạy. xỏ lớp tao vừa thôi :-w cụ ra uýnh cho mày mấy fát bi zờ. đừng khinh anh 2! anh 2...hôm trước chưa trổ hết tài thôi. chúng nó mà đá hết sức với lại trọng tài ko ngu với lại thời tiết đẹp với lại...may mắn với lại vân vân và vân vân thì có khi ko thua chúng mày đậm như thế đâu :-w

thêm cả bạn Linh nhảy vào cổ vũ nữa chắc chỉ thua tầm 1 2 bàn thôi :D

lần sau fải cưỡng bức con Thảo chở mình đi cổ vũ mới đc :> trận trước ko đi thật là phí

Phạm Thuỳ Linh đã viết:
lần sau fải cưỡng bức con Thảo chở mình đi cổ vũ mới đc :> trận trước ko đi thật là phí
tao bảo bùng thì ko nghe ;;) ;;)
mà tao kihnh ành 2 bao h
tao cổ vũ thật mah :-w
có long tốt mà:-s :-s

mày tưởng bùng đi xem thể dục thể thao 2 cụ nhà tao cho fép à??? ^"^
mai đc nghỉ, chưa có kế hoạch zì, ko đi chơi nó phí nhỉ :x

Phạm Thuỳ Linh đã viết:
/:)
j thế? /:)
trận sau tao cóc đi, hơ hơ
bạn Quân vào đá đểu nhiều rồi :p

Hôm nay lớp mình thua Toán2 4-3.
Nhìn chung chất lượng chuyên môn đã cải thiện, tuy nhiên vẫn còn tồn tại nhiều yếu điểm như tổ chức tấn công chưa tốt, khả năng dứt điểm quá kém (3 bàn thắng đều do 2 cầu thủ mượn từ Toán 2 ghi).
Thứ sáu này ai không bận thì khi tan học ra sân Hoàng Cầu để các vị phụ huynh huấn luyện.

[DatMock]

Thằng Đạt này mày có hoang tưởng không đấy hả? 3-2 chứ 4-3 cái gì?? Bàn cuối cùng là bàn thắng "vàng lỏng" thôi. Rõ ràng là mình phải nghiên cứu khâu dứt điểm cho bằng đc ông Hùng T2 đi. Công nhận là trận này chuyên môn tốt hơn hẳn đó.
Đội hình cũng tạm đc: Gôn: Ân; Hậu vệ: Hùng và Hùng; Tiền vệ: Minh, Duy, Đạt; Tiền đạo: Hùng và Dương Toán 2. Bên mình khủng hoảng thiếu tiền đạo rồi!!

----------

Hey Đạt ra hoàng Cầu= phg pháp nào vậy??

bạn Hùng lớp tớ ma cũng biết đá á :-/ :eek: lạ nhể :-? nhìn bé bé thie mà cũng biết đá á :eek:

hôm nay lớp tớ thiếu thằng Tiến chủ lực , đã thế đá mất 1 tiếng rồi mới đá với anh 2, mệt quá rồi, đá đùa là chính, hôm nay đá hài quá:)):)):))

hôm nay lúc tao đến thì gặp thằng Hùng, nó bảo đá xong rồi >.<

Đá hài ko chịu đc. Quả bàn thắng vàng bảo vào là vào ngay mới hay.
@Thảo: Đá xong từ 8h cơ, ra uống nc rùi cả lũ về thôi. Sao ko đến xem từ sớm ý??

Back
Bên trên