các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Đặng Hữu Đạt đã viết:
tập bóng chứ còn tập gì :| anh đòi làm manager mà :|
địa điểm ở sân Vạn Phúc gần Daewoo ý.

anh ý lớp 11 đấy :))
Ông Đạt này điên àh, bọn mình tập ở sân - bãi đỗ xe DEAWOO cơ mà, VẠN FUK có còn giờ nào trống đâu mà thuê /:) /:) /:) !!!

nào chúng mày, quyết định đi với lớp nào và đi đâu nhanh lên. để LA cô cô quyết định thay là có cơ ở nhà xóc lọ tự sướng tưởng năng đấy. CE quyết định "1 mình" rồi. lớp mình fải nhập tâm lời dạy "đi với lớp nhiều zai". cái đấy...còn mỗi lý 2 thôi. nếu fải đi với lý 2. tao...đành ôm hận nằm nhà o_O
thứ 4 Toán 2 có lời đề nghị giao hữu ở sân đỗ xe KS Daewoo. thằng Minh xem xét và...kí duyệt nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao có fải chó đâu mà đòi xách cổ ^"^ lý 2 vô đối, ko với đc. loại!
thứ 4 Toán 2 có lời đề nghị giao hữu ở sân đỗ xe KS Daewoo. thằng Minh xem xét và...kí duyệt nhé :D

Thứ 4 anh 2 có giao hữu ở sân đỗ xe KS daewoo ko, đá vui cũng được mà ăn tiền cũng xong.Đá vui thì chia đối tiền sân, ăn tiền thì cả tiền sân.Nói chung là đá với toán 2 đi cho vui.:D

Cường ko được bắt nạt các bạn :| Anh 2 cứ rủ thêm các anh lớp 11 12 đá đè bẹp bọn Toán 2 :))

hôm trước đá với 11 địa rồi, thắng 4-1, đá với 11 lý 2 lúc giờ ra chơi thì thắng, được chưa, còn cằn nhằn ko???
Anh 2 ơi đá đi.:D

eo ơi thằng Ngu Ki Cu dạo này kiêu gớm[-( mày có đá chính ko mà vênh thế -vênh vừa ko đến CN lại mang mo vào mặt ế(mong bọn Toán 2 thua wá cơ)8-} Anh 2 cố lên (ít ra là cố thủ hòa ko thì ê wá:)) )

Toán 2 kiêu nhờ.. kiêu binh tất bại chú em ạ, năm nay các chú ko vô địch được đâu B-).
ANh 2 bí quá cử woman ra đá đê =D> :))

Anh 2 chỉ có girls thôi Quân ơi ko có women đâu :)) vả lại nhỡ mà thắng:)>- thì thằng Cường chắc xấu hổ mà tự tử mất:)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
toán hai kiêu thế
ông kiên cường nói như huấn luyện viên ấy
để xem toán hai có vô địch ko

bạn thảo hôm nay hung dữ quá(đanh đá )

thôi, nói thế thôi, có kiêu gì đâu, tại thằng Quân nó nói thế thôi, biết T2 năm nay ko vô địch rồi.
@Linh:Tuyển chính này ranh con.

Năm nay để lớp 9 vô địch thì xấu mặt anh em :| Cố lên dìm các bé lớp 9 đê =D>

thôi, tốt nhất là ko nên gáy nữa, gáy phát là lại bị chửi lại 10 phát.Toán 2 năm nay đá thường thôi, ko vô địch được, xin lỗi bà con.
@Quân:Lớp 9 đá hay lắm mày ạ, ko dìm được đâu, nhất là bọn 9A.
@các boy tuyển anh 2:Thứ 4 nhớ giao hữu ở sân để xe ở daewoo nhé:D

Back
Bên trên