các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Nguyễn Ngọc Thắng
(cristiano)

có box mà chưa có bé nào lập topic .thôi để đàn anh lập giúp các em nhé chúc các bé lên bài(câu bài)nhanh nhanh.a2 năm nào cũng dẫn đầu cố mà phát huy :D:x =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
a2 năm nay có cái gì hay gọi anh nhé thảo ối

uh`
a2 có bé nào xinh xinh xinh ới anh 1 câu nhá;;) :x :))

oai`. . . mới vào mà anh trố đã đánh đòn fu? đầu thế này,..
mà các em chưa nhận thức đc là HAO có forum hay sao mà có mỗi em Thảo thế này. . . chị là chị kết cái ava cũ của em hơn :x

Chào mừng các bé A2 năm nay nhé
Có nhiều Ams 2 lên k ?
Năm nay các em cô Lan Anh chủ nhiệm là sướng rồi,cô có vẻ hiền :D :D

Ờ anh xin có đôi lời phát biểu.
Kính thưa toàn thể đồng bào.
Kính thưa các bậc phụ huynh có con em học tập, nghiên cứu, vui chơi (chủ yếu) ở 10A2 06-09.
Hôm nay, trong ko khí tưng bừng chào mừng CMT8 và QK 2/9, anh rất vui mừng chào đón các em gái và trai vào xây dựng topic.
Như các em đã biết, Anh2 năm nào cũng có thành tích dẫn đầu trong các cuộc đi câu, là lá cờ đầu trong phong trào câu bài của khối. Anh hi vọng năm nay các em sẽ tiếp tục giữ vững tiến độ, cả về chất và số lượng.
Các em có vấn đề gì khó kh ăn, cứ gọi anh, anh sẽ gọi người khác giúp
Chào thân ái!!!

Hí hí......tao biết mỗi 1 bé Anh2 thôi....Tên là Phương Mai í....dễ thương cực....xinh cực....:-" :-" :-"....Mà sao chưa thấy bé vào đây nhờ....:-" :-" :D :D :D.....
Hờ hờ....nhìn tô bích tự dưng thấy bạn "Nguyễn Ngọc Thắng" lập tô bích này nhờ.....Trố nhanh tay nhờ....;)) ;)) ;)) ;)).....

Welcome các bé Anh2.....Anh1 Anh2 năm nào cũng thân nhau cực í.......:x :x :x :x :x......NHất là về khoản giao lưu hát hò bóng bánh.....:x :x :x :x.....
Anh2 năm nay đc cô LA chủ nhiẹm à.....thik thế....:x :x =(( =(( =((....hic.....cô hiền dã man í.............Chả bù cho lớp chị năm nay.........:( :( :-< :-<..........
Any way.......iu các bé..........:x :x :x........

Ối giời, em mấy hôm nay đi chơi, mới vào đã có box cho khối 06-09 rồi 8-} Mờ sao chị la oai oái tên em thế ;)) đáng lẽ phải để em lập topic, ai dè anh thắng lập rồi :-w

Mấy ngày k lên đã có box 0609 ồi à??? Nhanh thế
Vào nghịch tí chơi :D
A2 năm ngoái CN là PR mà vẫn cứ gọi là.. :))
Các bé cố gắng tiếp bước truyền thống anh chị nhá
Nhất là vụ bóng bánh... :>
Có bé gái nào ở đây khoái vào tuyển rổ trường k? :D :D

chieề cao ko đủ thì làm thế nào hả chị ;;) Tập bógn rổ mà lùn lùn ngại chết :">

em này nói thế ko đc :D
lùn vẫn chơi được chứ sao động chạm đấy nha(ko phải động chạm đến anh :)))
mới có 3 mông 06-09 lên
năm ngoái giờ này là đông lắm ôi` :D

năm nào A2 cũng có gal xinh
năm nay lượn xuống xem có ai ko :))

thằng nài nhoi thế
sao a2 năm nay pr ko chủ nhiệm nhể
pr mà chủ nhiệm có phải được làm ep với các em ko :D

em nai` chắc cấp 2 cũng học ams hử
pro mà chủ nhiệm các em sướng phải biết :D
mà a2 năm nay có bao nhiêu nam em

Chỉnh sửa lần cuối:
ế, đã đi tham quan đaâ sao mờ biết nhỉ ;;) Mờ bạn đỗ ngọc anh cũng vào anh 2 àh :(

làm j ấy phải gọi cả họ cả tên tớ ra thế :p học lớp nào ấy nhìn thấy rồi muh :D tớ ko tiếc vụ thiếu 0,25 :p tại cái bài 3 nó ngu chứ :p ai đời bắt cả khoanh cả điền bao h :D anh 2 vui vẻ :X:X:X

Hehe chào các bé A2 nhé :* . ( mà đúng là năm nào cũng dẫn đầu vế số lượng post cả , chất lượng hay không thì không biết :p ) . Vào năm học sáng , chia cách đôi lớp rồi :( :p

Trố nhanh tay vãi tè:D, CHi còn chưa kịp biết có box 06-09 :">
Chào các em, chị là cấp trên của thằng vừa lập ra topic này :D:))

Back
Bên trên