Các bác ở Oslo ơi !!!

Lê Vũ Diệu Anh
(dieuanh)

Member
Mình vừa mới nhận được tin có một đoàn múa rối ở Việt Nam sang biểu diễn ở Oslo ở Mela Festival (miễn phí). Có một buổi họp mặt, tranh thủ dân Ams mình gặp nhau luôn đi nhỉ !!! (mình đăng ký đi họp buổi tối thứ bảy rồi)

Info cụ thể ở dưới đây :

Năm nay Mela Festival được tổ chức tại Rådhusplassen ở Oslo từ thừ sáu 22 đến chủ nhật 24 tháng 8. Mela Festival là đại nhạc hội về âm nhạc và văn hóa cửa các nước thế giới.
Người Việt Nam sống ở Na-Uy rất mạnh và nhiều tài năng. Vì thế năm nay đại nhạc hội Mela Festival đặt trọng tâm vào văn hóa Vịêt Nam và đả mời nhửng nghệ sĩ Vịêt gồm có giáo sư Trần Quang Hải và đảo diển Hàm Trần.

Nhân dịp này Mela muôn mời các bạn Vịêt Nam đến một sự họp mặt riêng với nhửng nghệ sĩ Vịêt tham gia trong Mela Festival 2008. Trong buổi họp này bạn có thể nói chuyện, đặt câu hỏi và làm quên với các nghẹ sĩ.

Buổi họp sẽ tổ chức tại Rådhusgalleriet, Oslo, ngày thứ bảy 23 tháng 8, 19 giờ đến 20 giờ, và ngày chủ nhật 24 tháng 8, 15 giờ đến 16 giờ.

Nếu bạn muốn tham dự một trong hai buổi gặp mặt này, hảy cho biết sự tham gia của bạn qua số điện thọai 93 68 11 99 hay là qua địa chỉ e-mail [email protected] trươc ngày thứ hai ngày 18 tháng 8.

Mong gặp mặt bạn một trong hai buổi họp này!

Back
Bên trên