CÓ Ai LÀm Fc ThẦy LiÊm Gvcnt2 Ko NhỈ?

Trịnh Hoàng Quân
(tran_pho)

Thành viên (sai email)
thầy tâm lý cực
cứ thử vào toán 2 học 1 buổi xem
nếu hôm đó thầy vui tính thì sẽ biết ngay mà
các ban t2 và các lớp khác trong trường nhớ bình chọn cho CN lớp tớ nghe

:))
chỉ biết thầy này bị gọi là bố liêm tức liếm :-"

hahah :)) :)) :)) . Được đấy cho tao làm fan của thầy đê . Vui tính cực kỳ và vô cùng tâm lý + thoải mái . Thằng Hiếu ko được câu bài ở đây nghe chưa .

--Hay hay, vào T2 học Văn bố Liêm 1 buổi là sướng vãi (nếu hôm đó thầy vui, chứ còn cáu thì [-x )
--Ông Hiếu ơi, "bố Liêm" đọc ngược lại thì ai chả biết, vấn đề là con người lịch sự k0 nói ra thôi :p:p

fan hâm mộ cuồng nhiệt của thầy đây, con nhớ thầy lắm !!

hay quá các bạn ủng hộ thầy mình thì bít uy tín của thầy mình rùi
đên cả bạn sang mĩ và anh rùi mà vẫn còn quí thây nhỉ hehehehehehee

----------

Bùi Quang Hiếu đã viết:
:))
chỉ biết thầy này bị gọi là bố liêm tức liếm :-"
không bít CN t2 và h2 ai hay hơn nhỉ?:-/

----------

hihi đến cả bạn lớp nga cũng ủng hộ cơ đấy! Hay thật đấy!;)

Sau hôm 20 năm thành lập trường phải đi hát, các bạn lớp Nga quý thầy Liêm lắm!!!:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D.Mấy bạn lớp Toán 2 ơi!!!!!Vụ giao lưu thầy Liêm và các bạn hứa với lớp Nga thế nào nhỉ?????Ko đ căn quỵt đâu đấy:D:D:D:D:)):)):))

tao thấy chủ nhiệm lớp tao chán hơn bố liêm nhieu`
hồi trước thằng anh tao cũng học bố liêm khen thầy hiểu tâm lý học sinh lắm

--Hay là show 14/2 của 2 lớp T2 dành vài lời nói về bố Liêm cái nhỉ :D:D

Bùi Trung Hiếu đã viết:
tao thấy chủ nhiệm lớp tao chán hơn bố liêm nhieu`
hồi trước thằng anh tao cũng học bố liêm khen thầy hiểu tâm lý học sinh lắm
heheh :D:D:D . Còn phải nói , thầy Liêm tâm lý số 1 đấy ;) ;) . Chưa ai hiểu học sinh như thế đâu , ko những thế còn vô cùng thoải mái nữa ( nhất là những ai con gái học lớp thầy thì thôi rồi thầy dễ tính cực luôn ) . Nói chung là thầy Liêm lớp tớ là số 1 đấy Bùi Hiếu . Yêu thầy cực kỳ luôn :x :x :x

Nghe nói thầy này có niềm đam mê sưu tầm avatar của Bác trên tất cả các tờ Polyme thì phải ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Phương Anh đã viết:
Nghe nói thầy này có niềm đam mê sưu tầm avatar của Bác trên tất cả các tờ Polyme thì phải ;;)
;;) hè hè thế này thì hâm mộ thầy rồi :))
có ảnh nào của thầy không? up lên cái đê :>

uh , thầy hấp dẫn lắm :)) Tết nào bố tao cũng đến nhà thầy uống rượu :))
Thầy mà uống thì cứ gọi là....

Thầy Liêm trông kt dễ vãi. Hôm nọ trông thi hki Sử thay vợ lớp em cho cả lớp quay thoải mái. Thế là cả lớp thoát :))

tớ làm thành viên danh dự nhé :D , nghĩ đến số phận lớp qua tay 2 cô Toán mà đau lòng T.T

Sir Liêm mà đã trông kiểm tra thì đương nhiên là hay rồi...
Thầy hay đọc báo và ra ngoài hóng gió lắm... :))

Tất nhiên , thầy Liêm của Toán 2 mà lị . Thích xem ảnh thầy à ?? Hôm nào lên tận lớp thứ 2 cả thứ 4 . Nhằm lúc thầy đang dạy ý . Cả lũ chạy vào bắt tay bắt chân thầy rồi xin chữ ký , chụp ảnh . Thầy đồng ý ngay mà .Đã bảo thầy cực kỳ tâm lý và hiểu học sinh mà :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên