Bu`n we' gui 12T

Trần Duy Dương
(DD)

Tam su nguoi xa que :
Nho nha, nho truong, nho 12T than iu, nho Chi Anh, Tram bau, cac em xinh xinh nguoi Ta`u truong tao :p.. ngoi buon thui thui .. hic.. phia truoc mat la cai man hinh may tinh, nhung tao cnug chang thich thu gi chat chit.. dien thoai thi dat :-(

Tao nho toi cuon tieu thuyet khi moc cua ong nao nguoi Phap " Buon oi, chao mi " .. Tu dung tao them co nguoi yeu qua' chung may a. Chung may co cong nhan la dan ong con trai thi phai cung ran, hic.. nhung nhieu khi cung chang can mot buc tuong lam cho dua vung chac, chi can mot tam dem nga lung thui. diu dang, mem mai, oa oa...

Thoi tao danh di hoc vay, doi tao no chan the, tao cam hon gian du khi nhin thay chung no thu 7 di choi tum lum, anh ao xanh chi quan do, anh nuoc hoa chi trat phan...Tao cung cam hon khi thay chung no ve nha choi , de lai ca day nha nay toan hoc sinh nc ngoai. Tao cay cu khi ngay quoc khanh Sing di bo 20 phut trong campus ko gap mot bong nguoi. Tao dien tiet khi co luc may ngay lien tao ko dc noi tieng Viet.

Co khi co nguoi iu se khac nhei ? Tao cong nhan la tinh tao intrinsically da hoi ham ham roi, co le can mot nguoi trung hoa bot.

Yeu tat ca chung may. Yeu ca co ng` yeu tuong lai cua tao nua.

Ông Duy Dương mà ko buồn chat chit gì sao? Bà con cô bác đừng tin, chả qua ông ý post lên thế để tìm thêm mấy em xinh xắn, dễ mủi lòng add thêm vào đội tuyển Việt Nam thôi... Ai chưa hiểu hỏi ông ta sẽ biết, 1 đội tuyển Việt Nam còn đang thiếu người trầm trọng, và 1 đội tuyển Trung Quốc xinh xắn, đặc biệt có bà cụ già 24 tuổi :D Thôi, nói đến đây thôi, ko ông ý đang ốm, nổi khùng lên thì... ốm thêm, tội nghiệp...:mrgreen:

Van oi, dang o Sing ah? Tinh hinh the nao roi?:)
Ay co chat o YM ko??? Co gi bon minh noi chuyen nhe'..ah ay co gap ten Duong Quynh ko? 9B co moi 2 bon ay o Sinh thoi nhi?
Co gi lien lac nhe'
Le

Lê ơi....

Lê tồ đấy à!
Buồn vô cùng vì tên DQ lớp mình đang học ở Malaysia chứ ko ở Sing :( Dù sao bên này, tuy 9B chỉ có mình tớ nhưng cũng có nhiều cái khác để bù đắp ;)
Tớ có chat o Yahoo, nhưng chả lẽ lại nêu ID trên này à? Lê học bên đấy thế nào rồi? Hic, tớ ko có duyên với môn Kinh tế, đang ngả nghiêng xiêu vẹo thi cử đây :( Kiểu này mai sau về, thấy bạn Lê xin việc ở chỗ nào (nhỡ bạn Lê có về nước) thì tớ nên tránh xa...

Back
Bên trên