Buổi offline cho 0912

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ok. Tập trung ở sân khấu. Mật mã để nhận ra nhau là em xin bỏ học nhé :)

Đi ăn kem cũng dc đấy. Hoặc + đi ăn bánh ngọt. Tớ biết 1 chỗ ăn cũng khá gần trường ams. Hoặc đi ăn kebap >:) Chỗ goethe ở đấy thì thôi rồi :-j

bh thư đứng ra chủ trì đi thì tổ chức đc ngay ;)) ( chủ chi nữa thì tùy thư ;)) :p ^^)
địa điểm mà các bạn muốn nó phải ntn :-??. ăn hay là uống :-??. Hay cả 2 =))
tớ thì đi lúc nào cũng đc ;)). Nên có gì các bạn cứ tổ chức rồi tớ sẽ join nhiệt tình ;)

Hoặc ăn spaghetti box cũng dc, 1 phòng đủ chứa khoảng 30 mạng, mà tha hồ vẽ vời :))

:D:D ok nhá :D

thế Sbox nhá, bạn nào đồng ý tick bài cái =))

@Quý: cậu xem mấy món lẩu ở phía dưới chưa, có mấy món đặc sắc lắm ấy :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ưh đồng ý ;))
Nhưng bh :-??. Tớ đề nghị trước hôm đi tập trung đi cho nó k bị bỡ ngỡ ;))

Muốn ăn Sbox thì phải chọn ngày các bạn ạ :| tại ví dụ nếu chúng mình đi 18 cả trường tập trung thì có khả năng lớn là rất nhiều người lôi nhau ra đấy :-j

t7 chủ nhật tuần này đc k :))
kiểu gì chắc chắn phải trước này 25 =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau tập trung đi các bạn :| còn thời gian lôi kéo chứ :| mai ngày kia thì =;

Thế là ăn cơm trước kẻng à 8-|

lí do thì tớ đồng ý vs thùy anh nhưng tớ k đùa đâu =)). căn bản là vì còn phải lôi kéo thôi chứ thực ra trưa nay đi cũng đc =)). Cái chính là còn ít ng biết vụ này với lại chưa thấy ai confirm :D ^^

chiều 18 có vẻ hợp lí :-??

Hừm. Chiều 18 thì ... hơi nhanh. Tớ nghĩ 19 là ngon nhất. Vì hôm đó chả ai phải đi học thêm cả >:) Ai đồng ý đập monitor nhé \:d/

Nếu 18 đi thì tập trung xog đi luôn đi. Vì ra sbox thì đi ăn luôn. Nếu k đi về nhà r xog chiều lại đến à :-<

tập trung xong thì hơi mệt. Với lại, ko được mặc quần áo như ý muốn ( quần đùi ;)) ). Với lại. Để hôm đẹp trời, tắm rửa mát mẻ xong đi có phải hơn ko ^^ Mà tập trung thì buổi trưa, đi nóng lắm :-S

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên