Buổi offline cho 0912

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bao h xog thì xuốg
Bạn Minh hỏi thôg mih vậy = =

Ôi, cái ava của bạn Trang. Mình thích xem cái phim đấy lắm :)) :))

Thế àh :x Đág yêu nhờ :x
Film hay k :-? Tớ chưa xem. Lười :">

Bạn nào chưa add số tớ thì add vào nhé : 0979020196. Lưu ý là máy tớ ko nhận dc mess đâu. Có gì phone :-j

Để dễ nhận ra, tớ mặc áo đỏ, quần trắng xám nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế có tất cả nhữg bạn nào CHẮC CHẮN đi? Hôm trc tớ thấy các bạn í còn hào hứng chứ hnay chả thấy ai :(

Vụ chắc chắn á? Tớ chỉ biết có vài đứa tớ quen là chắc chắn thôi. Mấy bạn trên HAO thì chịu :-?? Vụ hào hứng mà hôm nay ko thấy ai thì chưa nói dc. Vì nếu các bạn ấy ko thích off nữa thì sẽ post bài ở những topic khác, nhưng đằng này các bạn í có onl đâu ;)

Uh thế. K onl thì làm sao biết đc các bạn í có đi nữa hay k. Tớ sợ n` người hn k vào hao k biết mai đi í :-<

Nếu vậy thì chịu thôi, tớ gọi cho những bạn tớ biết cả rồi :D. Nhưng chắc các bạn í sẽ gọi nhau thôi mà >:)

thật ra có nhiều đứa vào ý kiến nhưng chưa chắc đã đi, như mình =))

ko biết, tại mai bọn tổng hợp đi học rồi nên thiếu mất mấy thằng:))

thì bọn tớ có bảo các cậu off ở cyzone đâu, tớ chỉ nói lịch của bọn tớ thôi :))

Các bạn nếu không có ý định nghiêm túc thì đừng vào spam linh tinh nữa :| cyzone cái gì :|

Mà các bạn đi đâu hết cả rồi bh chả còn ai cả :| bạn Thư đâu rồi = = mọi người có kế hoạch mà sao cứ ... thế này.xem ai chắc chắn đi đc thì nói để biết chứ :-<

bạn Thư chắc chắn đi được. Lúc nãy tớ phone rồi :D Chắc hôm nay sv có vấn đề nên mấy bạn ko onl dc. Tớ dùng máy của chị tớ ko vào dc HAO, máy để bàn thì vào dc mà :D

Chắc sv bị lỗi đấy
Lúc chiều tớ cũng ko vào đc HAO tầm 30'

Phạm Nguyên Long H2
Nguyễn Thu Trang A2
Nguyễn Trọng Minh(Nga)
Trần Quang Minh L2
Nguyễn Lam Phương CE1
Văn Quỳnh Anh P1
Nguyễn Hoàng Giang A1
Nguyễn Thuỳ Anh CE
Tạ Thị Quỳnh Nga P1
Lê Sơn A1