***Buổi lễ trao giải Miss Hao***

Nguyễn Huyền Anh
(benny)

Điều hành viên
Bây giờ mọi người đã đang ở Hồ Tây ăn bánh phở thì phải. Bạn Huyền Anh về trước post bài
Buổi lễ hôm nay diễn ra rất long trọng mặc dù hơi bị nóng (Không hiểu điều hòa ở đâu nữa :()
Sau khi xếp bánh ở ngoài vã mồ hôi (bánh ngon tuyệt nhưng ko thèm ăn vụng đâu), may sao lại lên ngoòi cạnh chị Giao, chị Hà,anh Sơn,anh Hưng.. đặc biệt là ngồi cạnh cái quạt yêu quý
Lễ trao giải khởi đầu= bài hát Cho bạn cho tôi do Ngô Duy Biên và Phạm Hải Nam trình bày, xen vào đó là những lời dẫn hết sức dí dỏm của chị Vân Hà, chú Tống Tuấn và chị Giao nữa
Các miss đi vào rất pro, ai cũng xinh xắn cả
Rồi trao cúp, tặng quà cùng với những nụ hôn nồng cháy b-)
Thôi,mọi người viết tiếp đi nào :p

Hic 9 giờ hơn phải về
Chẳng được xem giao lưu giao liếc gì cả :((
Em thành thật khai báo hôm nay đi lậu vé,rất mong được hưởng sự khoan hồng :p
Nóng thật,lại toàn mất điện đột ngột vào mấy phút cao trào
Mọi người cho em hỏi hôm nay sổ xố thế nào ạ?Cố ở lại chờ trúng thưởng mah không được...

Ko quay sổ xố :D.

Hôm nay nóng thật, trôi hết cả son phấn :))

Cứ tưởng phải có vé mới được xem, tí nữa không đi. :)) Mà không đi đúng là phí. [-(

Ko bit giờ này mọi người nhà mình đi ăn phở về chưa chỉ ? :) Em chỉ được đến quán phở cuốn, nhìn thấy được bát nước mắm bưng ra thì phải đi về mất :( Đành cam lòng đi về vì nếu ko những lần sai em khó mà xin được đi lắm :( :p :D

To anh Trung : thật đáng tiếc :( là hôm nay ko quay sổ số gì cả :(( Em có đến 2 cái vé sổ số mà cuối cùng cũng chẳng để làm gì :(

Demo trước 1 cái ảnh này :p. Miss quyền lực ko được vào vòng 2, chụp cùng các Miss được vào vòng 2 :D, trong đó có em Hoa hậu và bạn Á hậu :p. Vinh dự quá ;;) :p

:x

Hôm nay có quay xổ số :D Phần thưởng là một đôi vé xem phim do anh Hoàng Mạnh Khỏe tài trợ đã thuộc về Nguyễn Thọ Toản và Bùi Mai Hương, chúc 2 người đi xem phim vui vẻ và tình cảm :D

:(( ai có ảnh up lên nhanh nào... mọi ng đi vui quá... ko được tham gia, chán chết đi được, t.t
Nhất là cái khung cảnh...
Rồi trao cúp, tặng quà cùng với những nụ hôn nồng cháy
:D :p
Mà miss quyền lực ơi, sao cái ảnh bị mắt đỏ thế. :( ảnh đẹp nhưng nhìn hơi chán. :(

đông vui quá nhẩy? tiếc thíe! em ko đi được!!! mọi người gủi thêm ảnh lên đuệoc ko ạ????:D:D:D:x

Anh cầm cúp hộ em rồi Tâm Giao xinh đẹp ạ ^^

Khánh Vân trông xinh quá :x , ai có thêm ảnh, up lên tiếp đi ạ. Thanks

Ng đẹp của BGK lắm ảnh quá, còn tiêu điểm hơn cả các Miss :)

Huầy, hôm qua quyết định ở nhà ăn thịt vịt :))

heh hôm qua đi vui lắm nhất là lúc sau nem cuốn ấy ;;) ;;). Những ai không đi thì là cả 1 niềm tiếc thương vô hạn.

công nhận luôn, BGK với BTC thì gọi là quá thích luôn!
nhưng mà sao mọi ng` đi ăn phở cuốn mà em ko đựoc đi nhở?:(:)(:)((

Ko biết hôm qua mọi người ăn đến mấy h rồi về nhỉ, ai nói em biết với,tự nhiên bị lôi về sớm chán quá:(

ặc
hôm qua kết thúc chương trình một cái , chụp một lô một lốc ảnh rồi thì em phải về nếu không lần sau đek đi được nữa
hôm đấy nóng quá , nên các miss mặt mũi ai cũng bơ phờ

Back
Bên trên