Buôn dưa đê!!!!!!!

Duong Thu Hien đã viết:
Con Dương kia.. mày có chửi hôi tao không đấy???

Chào Hiền,

Chấp nó làm gì, dân phe giờ bị đuổi chợ bày đặt sang buôn lậu ý mà. Thôi thì cũng mong cho nó yên bề làm ăn để còn có cơ rồi có thằng nào nó rước. Chứ nó mà ế ra đấy, đến cửa chị em mình ăn vạ thì toi.... ;)

Thương dạo này thế nào rồi?

Tớ vẫn bình thường, chỉ mỗi tội đang tạm thời SINGLE giống cái Dương.
Tớ đọc trong mấy bài trước thì nghe nói là Hiền có về trong dịp Chít mớt này đúg không? Về đi tụ tập đi chơi với tụi ở VN. Lớp mình lâu lắm rồi chẳng có hẹn hò nhậu nhẹt chơi bời gì cả. Thèm gặp mọi người quá !!!! :((

PHOT oi, vụ ăn thịt chó tịt rồi thì chuyển sang vụ Chit mớt đi!!!!

"Tớ vẫn bình thường, chỉ mỗi tội đang tạm thời SINGLE giống cái Dương."

Thế mà cũng chê tao, ko biết nhục ...hờ hờ...mà tao triple đó à nha!
Tiện thể, em thấy có con samsung s300m nó có bán trên http://plemix.com/Merchant2/merchan...e_Code=P&Product_Code=13004&Category_Code=SAM
Ko biết cái địa chỉ này phải ở US kko?ở vn, con này kiểu dáng tương tự nhưng ko có nhắn mms mà giá cao hơn hẳn bên kia. Chị nào ở Mỹ về đợt này xách tay con này cái, mang về đây bán, kiếm được cả đống chơi chít mớt! (chỗ bạn bè thì lấy em giá gốc thôi nhé!)

Mẹ khỉ, mình gần như là người đầu tiên đăng kí vào cái HAO này, thế mà bây giờ mới ló được cái mẹt lên đây. Đăng kí suốt từ năm 2000 nên quên mẹ cả pass, hic, mà pass của cái email đăng kí mình cũng quên pass luôn, hic. May mà xin xỏ mãi mới lấy pass lại được.
Dài dòng thế đủ rồi, bây giờ bố mới chửi chúng mày đây. Hẹn hò gì mà như cứt ấy, đứa nào lên đây cũng kêu xịt, không được đi, bố mày đi mời chúng mày vừa tốn nước bọt, vừa tốn tiền điện thoại thì đứa nào cũng kêu bận. Mẹ kiếp, hẹn hò với cái bọn này quá khó. Đứa nào cũng muốn đi thật đông, nhưng đứa nào cũng kêu bận. Chắc chỉ có tao , cái thằng đi rủ, là vô công rồi nghề đấy? Hừ, tao đang hẹn mấy đứa rồi, để đợt này mấy đứa thi xong thì sẽ nhậu nhẹt. Mỗi đứa nghĩ ra cái chỗ nào hay cái món gì ăn tập thể thì nói nhé, chứ cái món thịt cầy nhiều chị em còn ấu trĩ lắm. Mà mấy cái thằng con giai thì hẹn còn khó hơn chị em, thế có mệt không? Nẫu mấy cái thằng này wá rùi. Lần này hẹn mà không đi, bố cho mấy em lớp mình đến ở nhà chúng mày cho chết mẹ chúng mày đi. Mà chúng mày biết mấy em lớp mình rồi đấy.... he he... :evil:

Bố tổ cái thằng Hiếu mọi, mới mò lên được một hôm mà đã chơi một quả dài lê thê rùi; thằng này khá lắm.
Mà vụ trước cú vãi..., thời buổi này này làm đếch gì có đứa nào rỗi đâu. Vấn đề là có muốn đi chơi hay ko thôi. Toàn một lũ nói suông, bố ghét chúng mày lắm rùi, từ rày tau ko thèm nhận chúng mày làm con nữa.
Mà dân làng ơi, cái vụ NGày về cố mà vác mẹt đi nhé, eo khiếp phết tổ chức tận Hanoi Tower đấy. Đúng là Ams, đánh chết ko chừa cái tật sành điệu.

Các ông các bà toàn to mồm, hôm đi 20-11 đưa ra ý kiến tụ tập ăn uống, thế rồi mất tăm, thằng Hiếu vác mõ đi rao, dùng cả loa phường, cả truyền hình cả viễn thông(ĐT) mà chả có ma nào hưởng ứng. Đúng là phụ nữ to mồm, nói nhiều làm ít. Đã thế có mấy chị em gặp mình lại bày tỏ bức xúc "tại sao lớp mình o tụ tập đi giải trí tập thể" (giải trí=ăn uống+đi chơi+...)

Lần sau ai có ý tưởng phải tích cực lên nhé! Mấy anh em đẹp trai nhất A2 hôm nào tụ tập thịt chó thịt dê.

ĐỜI CHỈ ĐẸP KHI CÒN DANG DỞ
LẤY NHAU VỀ TẮT THỞ CÀNG NHANH!

Ơ thế này là địa fuong chủ nghĩa à :) , tôi chỉ thấy cái Phọt rêu rao trên mạng này bảo chuẩn bị tinh thần nhậu nhẹt, xong rồi có thấy động đậy gì nữa đâu :D
Mà con Dương độ này sành điệu nhể, hôm trc vào xem fim có kịp xem cái gì nữa kô em, chắc chúng mày vào đến nơi thì cả rạp người ta đã lục tục ra vìa hết rồi nhể
Hôm kia post đc 1 bài thì lúc gửi đi nó báo là chưa log in, chả hiểu thế quái nào nữa, tụt hết cả cảm hứng để ngồi mổ cò lại.

Vu Quynh Phuong đã viết:
Bố tổ cái thằng Hiếu mọi, mới mò lên được một hôm mà đã chơi một quả dài lê thê rùi; thằng này khá lắm.
Mẹ sư mày, bố mày thì lúc nào mà chả khá, mày không phải khen. Bao giờ khen bố giỏi thì khen nhá.
Mà chúng mày thấy lời bác Chung đấy, phải biết nhục chứ, để cho người ta chửi vào mặt à?
Nhưng mà lần này bố hẹn nhớ đi nhá!!!!!! Bố thèm đi chơi lắm rồi, bố bức xúc lắm rồi. Đi nhớớớớ !!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Vu Quynh Phuong đã viết:
Mà dân làng ơi, cái vụ NGày về cố mà vác mẹt đi nhé, eo khiếp phết tổ chức tận Hanoi Tower đấy. Đúng là Ams, đánh chết ko chừa cái tật sành điệu.
Nhưng mà bố mày không có vé thì vác mẹt vào thế đít nào được, lại còn là Hanoi Tower nữa chứ, tao vẫn thường ước ao được một lần vào đấy......

này này.. dầu cái vụ Ngày về thấy còn phải đăng kí thế qué nào ấy nhỉ .. mà lại hết hạn ngày 30/11 .. cho nên là thế nào đây đấy? thấy hô hào nhau mãi mà co được đi không? nhỡ chỉ vip mới đi được thì đứng chầu rìa á? khổ em cứ hay lo xa... nếu chả phải thế các bác bảo thế nào nhẩy.....

còn tụ tập thì chắc cuối tuần được đúng không?.. bố khỉ đúa nào phải đi làm cả thứ 7, CN!!!!!!!!!!!!!!!

Nguyễn Hoàng Ngân đã viết:
Ơ thế này là địa fuong chủ nghĩa à :) , tôi chỉ thấy cái Phọt rêu rao trên mạng này bảo chuẩn bị tinh thần nhậu nhẹt, xong rồi có thấy động đậy gì nữa đâu :D
Mà con Dương độ này sành điệu nhể, hôm trc vào xem fim có kịp xem cái gì nữa kô em, chắc chúng mày vào đến nơi thì cả rạp người ta đã lục tục ra vìa hết rồi nhể
Hôm kia post đc 1 bài thì lúc gửi đi nó báo là chưa log in, chả hiểu thế quái nào nữa, tụt hết cả cảm hứng để ngồi mổ cò lại.

Tao vào chỉ kịp xem đoạn chún nó ấy ...thôi :))

Đấy chúng mày xem xét lời kêu gào thảm thiết của em Hiền đi, thứ 7, cn à? thế xmas có đi ko?, tao được nghỉ tận 4 ngày chưa biết làm cái chó gì đây?

Hình như đi Ngày về được kèm trẻ em thì phải. Đứa nào gọi tao mot tiếng mẹ ,tao cho đi kèm nào? mà con tao là phải biết chửi giòn đấy nhé! :))

Cô Dương dạo này ghê nhỉ.Ngày xưa em như chim sáo, bây giờ em như...đại bàng. Xin cô, chắc bọn nó gọi cô là bà quá. (Chú ý là vé Ngày Về không kèm người già nhé)

Nguyễn Hữu Chung đã viết:
Cô Dương dạo này ghê nhỉ.Ngày xưa em như chim sáo, bây giờ em như...đại bàng. Xin cô, chắc bọn nó gọi cô là bà quá. (Chú ý là vé Ngày Về không kèm người già nhé)

:)) Em còn mơn mởn thế này, bác chê em già là cớ làm sao?
:(( >:) B-) ;;)

Mơn mởn là cô tự thú thế chứ anh em có biết mặt ngang mũi dọc chỗ nào mơn mởn đâu mà confirm cái vụ này đựơc cơ chứ. Hôm nào cô cứ post cái ảnh chỗ nào mơn mởn lên là chúng nó câm miệng hết ngay ấy mà ;)

Từ từ rồi em post, bác cứ khoan cái sự sung sướng lại đã, vấn đề hot hot hot bấy giờ là các bác có định đi xmas hú hí thì còn chuẩn bị mà bố trí người đi chứ, phần em còn biết mà sắp xếp thời gian cho thuận tiện, tránh trùng lặp. thế nhé!

Này dân tình cuối cùng có lam bữa thịt cẩu ko đấy mà thấy hẹn hò nhau suôt từ mấy tháng nay rồi...làm tôi ko đi được nhưng cũng sốt hết cả...Anh chị em phải gây dựng phong trao để khi nào tôi về còn được tham gia "giải trí tập thể" mới chứ.
Thăng cu Hiếu lâu lăm mới thấy mặt đấy nhỉ...khoẻ ko cu???
Tôi có ý kiến thế này, lớp mình hiện tại lập mốt cái quỹ để mỗi tháng gặp nhau một lần(dĩ nhiên là trước mặt là những đứa nào ở nhà thì đóng, rồi dần dần ai về thì tham gia, như tôi chẳng hạn thì chắc là hè sẽ join). Như thế thì mới giữ được thông tin của cả lớp chứ nếu ko là dần dần sẽ có đứa mất tích đấy...
Anh chị em xem như thế nào rồi duyệt nhé...
Ciao thân ái và quyết thăng...

Thôi thôi em xin dẹp mấy cái thẻ loại quỹ quạt đi ạ. Ngày xưa trước khi chị Hiền đi em nhớ chị Hiền có đóng góp tình thương 50,000 đô Việt cho các bác nhà mình mua gọt bút chì kim với những lời thống thiết cuối cùng :"Chiến chiến chiến đêê!" (bác nào không tin giở NK lớp ra mà xem). Đấy, bây giờ có biết 50K ở đâu đây thây?

Lớp mình chỉ có chống chế độ (i.e. non-political authority) là giỏi. Bây giờ cứ thử ai cấm đi ăn thịt chó/tụ tập xem. Bảo đảm phải đến 30 mạng ùn ùn kéo nhau đi đập phá.

Chỉ được cái mồm. Tôi rất ghét sự không trung thực. Hiêu! Post bài xong chưa? Log out ra ngay khỏi forum!

P.S: YIM em bắn vào mật thư chị Dương được không? Em cũng ko hay online nên chị add cũng được mà ko add cũng chẳng sao.

Phương đấy à? Chú nhìn thấy ngày tham gia của anh ở bên cạnh đây thì biết là tui mới là không thấy mặt chú đâu. Còn cu thì vẫn thía, tức là cong hay thẳng thì vẫn hướng ấy đấy ;) Tình hình chú đi về lúc nào thì cũng nên alo cho anh em còn mang cờ hoa ra đón. Thằng Chung nó tình nguyện tập múa để bao giờ chú về thì nó ra đón cho nó đúng nghi lễ NG mới nhà nước mình.
Còn mụ Minh này sao nghía thấy mình mà mình ko bít nhể? Tui còn post bài để đuổi cho kịp bà chứ hehehe

Minh em.. bao giờ mới chịu về hả em.... thôi tao thế là hết "cu lờ" rồi.. post me.
nó ảnh lên đây ... đành để.. cho tình yêu chiêm ngưỡng dung nhan vậy nhé!!! Mà tình yêu không về mà cũng dám đi xin vé đi Ngày về hả? Làm hụt mất chỗ của người khác à!
Đã mua The Guru hahaha... hát hay nhể?

Các bác làm thế nào chứ, admin admiếc chúng nó còn chưa "được quyền tuyên bố", chị Hiền nhà mình với truyền thống bon chen lâu năm của A2 chạy sô ngay một xê-ri ảnh gái ế nông trường trong album chung (các em nhà mình trông vẫn ngon nhỉ, đặc biệt là con Mầu, tít ghê cơ, tên thật nó là cái gì Hà ấy nhỉ? :))

Các bác tường thuật đi nhá!

P.S: Dương bây giờ ra serie "váy chờ một phút" được đấy em ạ.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
HEhe hôm qua chụp nhiều ảnh lắm mày ạ. 2 máy cơ mà, Hiền béo & bác CHung gửi lên hết cho chúng nó thèm nhể :p
Dân tình nhà mình lười tường thuật thật đấy nhở. Bố định thử 1 phát dưng chúng mày biết ngày trc Văn tao lúc nào cũng chỉ đc mẹ Nam cho 7 thôi đấy (cao thế còn gì), chỉ làm Văn tường thuật khô khốc đc thôi.

Con Minh lúc tao gọi mày thì mày đã đít con ếch rồi à, chán hơn con gián.

Back
Bên trên