Box Tieng Nhat

Nguyễn Quỳnh My
(nguyenquynhmy)

Thành viên danh dự
Mina san,

Tu ngay di vao hoat dong, Box mi`nh cung thu hut duoc mot so thanh vien, co mot so bai viet nhieu nguoi tham gia (ironically bai "Moi nguoi dau het ca roi" cua Kuong kun :)) )

Nhung xet thay box van con thieu rat nhieu thu trong moi linh vuc (the thao, xa hoi...) My nghi la nhung nguoi nang no nhu anh Kuong, Vu, em Hung nen co-mod box nay cung anh Thai Ha` (hien nay da mot phu nu Nhat bat co'c nen ko vao day duoc B-) )

Xin may nguoi tren dung cam ra dam nhan cong viec de nhung nguoi dang loay hoay hoc nhu em con duoc nho a :)

Arigatou,

- My

phuc chi My qua ah, o tan ben My ma con co gang hoc tieng Nhat, hic hic, tieng Anh cua em bay gio "do hoi" lam chi ah, bi nhiem cach phat am "khong giong ai" cua nguoi Nhat mat roi:((
em se co gang post bai, chi cung co gang nhe! box tieng Nhat luon danh cho nhung nguoi dang hoc tieng Nhat co ma, co thac mac moi nguoi se cung thao luan;)

Tại hạ thiết nghĩ nên phát triển tiếp mục Ongaku. Viết được mấy bài thì mọi người đi làm ăn xa hết trơn, chán quá

hic, mấy anh chị viết bài nihonnongaku toàn post lên nhiều bài hát lạ quá, em chẳng biết bài nào --> chẳng dám ho he câu nào luôn :(

nếu các anh các chị đã tín nhiệm thì em sẽ cố gắng :)

ha ha ! Chúc mừng Nhá ! Nhìn avar mới của ông sao ..kin thế ! Già thế !

:(( oan cho tui quá, mới có 17 thui chớ bộ......

Mina san,

Xin hoi ai biet co chuong trinh Japanese summer program nao cho scholarship ma van con deadline ket thuc vao truoc mid-Aug ko a?

Arigatou

em Hung oi, em xem co anh sakura chụp mấy hôm trước thì post lên cho mọi người xem với được không?

oái, em quên mất sorry :D em còn phải ép ảnh đã, chứ để nguyên size thì net 56k mệt lắm đấy

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
em Hung oi, em xem co anh sakura chụp mấy hôm trước thì post lên cho mọi người xem với được không?

Hehe, how abt your shashin? ;)
Thay em nao trong HAO lay mot cai anh sakura cua anh lam avatar thi phai ;) hehe :D

Co anh nao chup sakura + fuji ko moi nguoi oi

sakura với cả fuji là cái gì ạ ! ha ha tiếng nhật hay nhỉ hôm nay em mới được học với người nhật đây ..Cô Môngli hay môngneo nào ý ...

sakura là hoa anh đào, còn Fuji là núi Phú Sĩ ;) avatar mới đẹp lắm (quên chưa khen)
Fuji rất tiếc là em không có cái ảnh nào :( down được ở trên mạng đầy nhưng ảnh do mình chụp mới có ý nghĩa chứ ;) anh Cường có không ạ? Em thích nhất là Fuji có phủ một chút tuyết bên trên mà sakura vẫn nở (óai, đề tài có vẻ khó quá nhỉ? :D)

Luong Ngoc Hung đã viết:
Fuji rất tiếc là em không có cái ảnh nào :( down được ở trên mạng đầy nhưng ảnh do mình chụp mới có ý nghĩa chứ ;) anh Cường có không ạ?
Ảnh Fujisan thì anh có nhưng chụp từ 2 năm trước, giờ chẳng biết vứt đâu rồi ấy. Để lúc nào có dịp đi thì chụp lại post sau vậy. Nhanh quá, thế là Sakura đã gần rụng hết rồi.. :). May năm này bò đi Hanami được tới 2 lần ở Ueno koen vời Yoyogi Koen. :)

Box mình hè này ai về VN, hoặc những ai đang ở VN sẵn rồi có nhu cầu đi chơi (đi ăn, hehe) ko nhỉ? :D

Em sẽ có mặt ở nhà đầu tháng 6 này ạ. :D
Box mình làm cái meeting đê ! :D

waoo! nice idea;)! có ai về không vậy??? hic, hè em cũng muốn về lắm lắm, nhưng hè này em có rất nhiều việc phải làm. Cuối năm nay em thi đại học nên he phải đi tham dò hết trường này đến trường khác, tất nhiên còn ôn thi nữa, với lại cũng là cái he cuối cùng trước khi chia tay với Baseball club ở trường :(( hic, kanasiiiii~~
To chị My: chị về VN xem có ma nào hứng thú với Jp box thì "lôi kéo" chị nhé :D. Meeting thì những ai không về VN được thì có thể tham gia bằng Yahoo Messenger được không ạ?

Gambatte nhá new mod, hi vọng em được vào trường tốt, kiếm được "mọi thứ" tốt :D
Hic, Miu kia, mày về VN mà ko nhớ đến tao thì cứ coi chừng :))! Nhưng mà năm nay tao có nguy cơ thi HK2 vắt qua kì thi ĐH của các bé khóa sau :(( Hồi Tết thì cũng ăn ko ngon ngủ ko yên vì cái thi HK1, đến hè thì.....
Nhưng mà chắc là vẫn có thời gian đi chơi để được bạn Miu bao, hehe :D

Back
Bên trên