Bonjour Vietnam

Phạm Lê Huy đã viết:
Ô hay cái bà già này, chưa già hết cỡ mà đã không nhìn thấy gì à[-x[-x[-x Post rồi đấy thôi[-x[-x

@A.Hoàng: Thế thì chán, tưởng bà già này có link nào ngon lành lắm :|:|
Mà sao anh biết bọn H2T nó ăn cắp link của anh:-/:-/:-/ Nó cho đăng lên báo nhà nó là "Bạn nào muốn download bài này vào link sau..." à:-/

Mày ăn nói hơi hỗn với chị Phương rồi đấy ku [-x

Bọn HHT ý hả? anh thì chưa được nhìn thấy tận mắt, nhưng mà nghe giang hồ đồn thế, bọn đấy ăn cắp link của anh cho lên báo :-s

Viết mail cho bọn nó đi anh, bảo là ko trả tiền host ông dỡ xuống cho hết cả down ;;)

Nghe bài này xong lại mún học tiếng Pháp :D hay thía mà ko hát theo đc :D

@ bạn Phương: hè về làm gia sư cho tớ ko ??? :D

:D Bạn Phương làm gia sư có được trả tiền ko? ;;) Dạy chửi bậy nhá! :D (kidding). Bạn Hiền lúc nào cần hỏi gì thì cứ buzz, tớ sẵn sàng giúp đỡ mà :D

Tớ give up learning French rồi Phương ạ :D, khó bỏ xừ ra :D, lại còn ko đọc đc, toàn đọc thành English. Đứa bạn tớ ng Pháp nó chả nghe tớ nói ra cái gì, chán hẳn :D. Bi h đổi sang học Chinese rùi, hè về Vn học tiếng Pháp sau vậy. Tớ cũng bít chửi bậy = mấy languages đấy :))

=)) Ôi chuyện bình thường mà, tại Pháp với Anh có nhiều từ viết giống nhau, bọn Pháp nói tiếng Anh cũng đọc sai loạn cả lên mà :D
Nhưng mà ấy đi học chinese thì còn khủng hơn 8-} viết loằng nhoằng như con rắn thế thì học kiểu gì cho nó thủng? Bạn Hiền dạy tớ tiếng Anh đi! :x

Bắt quả tang 2 cô vào đây câu bài nhá [-x

Hay là em gì gì ơi ;;) anh có phương pháp dậy tiếng Pháp mới, đảm bảo không đọc thành tiếng Anh đâu :D học không? :))

@ Mông hài : hay em lên trụ sở chửi chúng nó hộ anh đi em :x đòi được bao tiền anh gửi em giữ vô thời hạn :p sướng nhá ;;)

Vừa hóng hớt được tin em Quỳnh Anh bị bọn quản lý của em í kiện vì tội đưa bài Bonjour VN lên mạng :D :p

hi cai bai nay bay gio nhu la mode ay nhi ?
thu that la to nghe may lan dau thay cung hay hay. nhung ma sau day(chac la tai nghe di nghe lai) thay no the nao ay, khong nghe noi nua .
bai hat the nay neu la mot nguoi Vn sang tac that su thi moi y nghia . to thay the
0:)
lol

bai nay nghe hay that nhung vua bi kien xong vi toi dua len mang bua bai ko xin phep ban quyen ( nghe dau may nghin € y )

Mọi nguời thích nghe QANH hát thì nghe thêm bài J'espère chị ý feat Marc Lavoine đi. Hay lắm thêm cái video clip siêu đẹp :x

Marc Lavoine có bài gì hát ở trong phim gì mà ông ý đóng ý, hay lắm, nhưng mà em không biết bài đó tên là gì để kiếm cả, hihi.

Nguyễn Thu Vân đã viết:
Marc Lavoine có bài gì hát ở trong phim gì mà ông ý đóng ý, hay lắm, nhưng mà em không biết bài đó tên là gì để kiếm cả, hihi.
Tên fim là toute la beauté du monde thì phải. Tên bài hát thì em cũng không biết. Trông cảnh trên hình quảng cáo thì giống Việt Nam lắm.

Back
Bên trên