bong ro nam

Nguyễn Tuấn Tiệp
(nguyentuantiep)

chai` may e nu lap roi cha nhe minh chiu thua
tam thoi tu jo den het thang 7 minh ban tat ca cac buoi chieu mat roi, vi fai tap doi Ha Noi
nen ai thik thi 2,4,6 tu loi nhau ra san ma cu hanh nhau
xog 3,5,7( thu 7 chac ngoi xem la chinh) den choi vs cac anh lon
co may thag trong tuyen truog cu thi co gag thu xep ma di tap

thực ra cũng k đến nỗi như lol đâu chả qua là lập không đúng lúc k đúng thời điểm vs cả nhìn topic chưa hoành tráng vậy đó :"):")

tinh ra sag nam cug co may thag biet choi dau
chan vkl
chac sag nam minh deo tham ja nua:))

dota chán bm đánh 1 trận xog chán lè ra , bit đội k mạnh toàn những thằng mới chưa kinh nghiêm nhưng vẫn phải cố mà chơi thôi bit thế nào chẳng nhẽ k đấu thỳ còn ra cái gì nữa

thằng QA yêu cầu viết lách chấm phẩy đành hoàng[-( anh đọc 3 lần mới hiểu=)) Mà thằng Tiệp kêu thế thôi, vẫn tập hăng say còn gì;))

a tap la de len trinh di dau o Hue vs jai cau lac bo chu tuyen truog eo tap cug dc danh chinh me roi:))

em đề nghị tuyển thêm đội PR để làm 2pic hoành tráng ;))

chac tai nam vua roi deo vo dik nen moi ng deo quan tam den chug mih nua:(
cho minh vao tu dau co fai thag chac ko:))

*** phải đâu mọi ng quan tâm nhưng lúc đêy thôi h mỗi ng 1 việc ai dỗi đi xem mấy thứ linh tinh
anh đc vào từ hiệp 2 còn gì nhưng hiệp 3 mới xung lúc đầu vào vẫn như mấy hum trước thôi cố tập đi ngồi nói ở đêy làm gì

thực ra là ava của bạn Tiệp chuẩn quá :">
Thực ra là ai cũng quan tâm lắm đấy nhưng nguyên cái tên topic viết k dấu ko viết hoa đã thể hiện sự nhạt nhẽo vkl của anh Tiệp [-( =)) PR kém chuyên nghiệp quá [-(
Thực ra là ko vô định nên mới fải quan tâm xem năm sau các anh em làm ăn tnào [-( từ sau giải năm sau là đã ngứa hết là *ít rồi [-( mong là mọi ng vẫn còn tinh thần cao cao cao ;)

thực ra là ava của bạn Tiệp chuẩn quá :">
Thực ra là ai cũng quan tâm lắm đấy nhưng nguyên cái tên topic viết k dấu ko viết hoa đã thể hiện sự nhạt nhẽo vkl của anh Tiệp [-( =)) PR kém chuyên nghiệp quá [-(
Thực ra là ko vô định nên mới fải quan tâm xem năm sau các anh em làm ăn tnào [-( từ sau giải năm sau là đã ngứa hết là *ít rồi [-( mong là mọi ng vẫn còn tinh thần cao cao cao ;)

công nhận e iêu nói đúng quá,giả dụ mà sửa thành cái tên nghe kích thích 1 tí thì chắc bi h topic nó hot lắm:))

nói chung topic bóng đá bóng rổ thì cũng chỉ người trong đội chém gió. Tuyển bóng rổ ít lên HAO nên chém gió ít, chứ có gì mà ko quan tam=)) ( tự thấy topic nên close:)))

Hiếm thấy ông nào nhạt với ăn nói thiếu chí tiến thủ như ông Tiệp =; :)) Hiếm thấy bạn nào nghiện Dota điên như bạn Lanh =;
Rất duyệt Quang Anh, tinh thần phải như thế B-)

Mod 07-10 đổi tên topic khẩn để dân tình lấy lại phong độ \:d/

Anyway là năm nay đang định PR rầm rộ cho 3 đội :"> ý các bạn thế nào :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Úi giời, 1/2 Ams nghiện Dota nhiều hơn mình=))
Anw, close đi. Tuyển bóng rổ lên HAO đc 2,3 mống thì lập làm gì. Lên sân chém gió là đủ rồi:))

Back
Bên trên