Bio Ams 0710 - Shake >>o<< Extreme >>o<< X-rated

@Quanh (cái này hay này, sao ko ai gọi :">): thì biểu tình T_T nói vs thầy cô là lớp Sinh là tình yêu của Hóa, Sinh Hóa ko thể tách rời T_T Sinh Lý cũng không thể tách :"> Thiếu Sinh là thiếu đi tình yêu cuộc sống =))

@ku: biết chết liền T_T mà dạo này chán rồi T_T dek muốn đi đâu, ở nhà ngủ cho sướng T_T học nhục như dog

----------

@quanh (cái này hay nè :">): thì nói vs giáo viên í, biêủ tình í T_T là sinh lý hóa ko thể tách roìư T_T là 1 phần ko thể thiếu trong cuộc sống, thiéu sinh là thiếu đi tình yêu vô biên :((

@ku: sếp biết sếp chết T_T

Mấy bạn Hóa 1 vào đây bốc cái topic lớp tớ lên thì làm ơn bốc cả lớp tớ lên tầng 4 cùng mấy bạn đi :((
ở tầng 3 chán lắm :(( Lý hóa lên tầng 4 hết rồi :((
Bạn Minh ơi :(( cho Thu đi vs :(( à mà con Hiền nó gửi lời chào hỏi bạn Minh :"> (50% là thật :-")

Ai bảo mày thế ;)) Bạn Minh là tình yêu lớn của sếp vs nó mà =))

khiếp T_T cả giờ nó ngồi vắt chân lên ghế T_T ngứa hết cả mắt T_T
chỉ tại cái thằng hoàng anh lắm mồm cứ đòi đổi xong thì sướng đời chưa :-<
tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa T_T ngồi gần con vet cso phải lợi bao nhiêu ko T_T ngu ơi là ngu T_T
Cần phải đào tạo lại cục kưng :-?
Mà thằng kia T_T mày cũng ngồi gần gần sếp đấy T_T cứ liệu hồn :-w bon chen cho lắm vào xong rồi hố sếp đạp :-w

nghe xúc động wa :( buồn nhỉ...các bạn lớp Văn vậy...các bạn bấn lẫn nhau...tớ k có diễm phúc vs 2 bạn rồi...

nói thế thôi thi thoàng lên chơi hoặc bạn xuống đấy cũng gần ý mà...ngay trên đầu

Hiền xinh á ;;)
=)) =))
e cá 100% là giả :))
sếp năm nay đc ngồi gần hot boy của lớp =))

:)) mày thì biết cái j

Thu ơi tao muốn lớp mày lên :((
hôm nay ko có tiết cô Tình "yêu" hả mày =((

Hôm nay bạn Pom vs bạn QA hug nhau thắm thiết quá :))
như ko nỡ rời xa ý ;))
Hôm nay học 4 tiết cô Tình 8-|

chắc là do đứa nào xấu tính cho toàn 1 điểm :-s
Topic nào mjn`h cũng cho 5 :p

Chỉnh sửa lần cuối:
mình vote từ hồi đầu =)) h chả vote được nữa
tình hình là lớp tớ sẽ đóng cọc ở cái phòng 313 T_T
các bạn có lòng thì xuống thăm bọn tớ T_T chứ bọn tớ bất lực òi T_T mẹ tình đã phán T_T
mai lại 4 tiết sinh buổi chiêù 8-} Lẽ ra phải học Tin vs thể dục mà chưa học đã xin tiết =))

spam trắng trợn v/c/l :)) =))

nghe chuyện lớp SInh mà ứa nước mắt

cứ như là cuối của năm ngoái ý... đi học thêm đấy rẫy

313 mang tiếng cũng gần mấy lớp 11 nhưng chả kháC j đóng vai 12Sinh năm ngoái nằm giữa lòng 1 đống lớp 10 :))

gần lớp 10Sinh mấy ông bà 12Sinh chả sướng quá :-" ;))
thứ 2, thứ 3, thứ 4, và ngày mai T_T
đã 4 ngày liên tiếp nuốt môn sinh vào đầuT_T

Back
Bên trên