Bio Ams 0710 - Shake >>o<< Extreme >>o<< X-rated

lưỡi mày như lưỡi rắn ý
chạm vào là chết
add njk tao alfm dek j` hở thái?

thôi tao chả tiếp em Phương nữa đâu
bye em luôn

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Thái thôi đi! Em chẳng thèm vào đây đâu! Có gì ra YM trao đổi! Vào đây ức chế lắm! Em thì chẳng phải đứa giỏi nhịn đâu!

chú Minh muốn vào đây câu bài thì giao nộp con bé ở ava đây cho anh đã >:)

ava lừa tình đấy a Nhoi ạ =))
dạo này vẫn chưa kiếm đc ai ah ;))

thôi thôi để em ý yên :))
công nhận đọc xong mấy bài trên thấy mắt mình nhìn em ý khác thật :-<

Anh Thái thôi đi! Em chẳng thèm vào đây đâu! Có gì ra YM trao đổi! Vào đây ức chế lắm! Em thì chẳng phải đứa giỏi nhịn đâu!

chả có ai ở đây là giỏi nhịn cả
chưa tiếp xúc vs em này bao h nhưng nghe kể thì rất là .... đọc mấy cái bài post mình lại càng thấy...
đọc blog em rồi, chị thấy thế này :
-Thứ nhất, chả có đứa nào chửi GVCN cả. Em ko có bằng chứng thì đừng có suy diễn 1 cái câu văn gì vs ý đồ ntn cũng là chửi nhé.
-Em nghĩ là em đủ tư cách lên mặt dạy đời cho các anh các chị à. Em có đủ tự tin để hiểu các anh chị nghĩ thế nào về cô ko. Em gọi thế là"ghét" là hoàn toàn sai lầm, hay em tưởng việc" chán nản vs đống bài tập và thi cử" của bọn chị là "ghét GVCN".

Cô bé à, hãy cứ yêu quí những j em yêu quí, cố gắng làm những j em đang cố gắng. Muốn ko làm tất cả mọi người đều khó chịu về em thì đừng có nhảy vào các topic rồi post những bài thiếu thiện cảm như thế.

Tin là một ngày em sẽ vào đựơc Hoá 1. Với tình yêu mãnh liệt và nồng nàn như bây h ;)

<sr Thái tớ post bài sai chủ đề của topic lớp Sinh. Nhưng tớ cũng chả biết post cái này vào đâu cả >

chả có ai ở đây là giỏi nhịn cả
chưa tiếp xúc vs em này bao h nhưng nghe kể thì rất là .... đọc mấy cái bài post mình lại càng thấy...
đọc blog em rồi, chị thấy thế này :
-Thứ nhất, chả có đứa nào chửi GVCN cả. Em ko có bằng chứng thì đừng có suy diễn 1 cái câu văn gì vs ý đồ ntn cũng là chửi nhé.
-Em nghĩ là em đủ tư cách lên mặt dạy đời cho các anh các chị à. Em có đủ tự tin để hiểu các anh chị nghĩ thế nào về cô ko. Em gọi thế là"ghét" là hoàn toàn sai lầm, hay em tưởng việc" chán nản vs đống bài tập và thi cử" của bọn chị là "ghét GVCN".

Cô bé à, hãy cứ yêu quí những j em yêu quí, cố gắng làm những j em đang cố gắng. Muốn ko làm tất cả mọi người đều khó chịu về em thì đừng có nhảy vào các topic rồi post những bài thiếu thiện cảm như thế.

Tin là một ngày em sẽ vào đựơc Hoá 1. Với tình yêu mãnh liệt và nồng nàn như bây h ;)

<sr Thái tớ post bài sai chủ đề của topic lớp Sinh. Nhưng tớ cũng chả biết post cái này vào đâu cả >

cán sự văn H1 lên tiếng...

gê chưa??? kiểu này cô bé này về nhà suy nghĩ còn lâu lâu nữa mới hiểu được hết lời xâu xa của chị QA nói

và chắc QA muốn lên tiếng chữa cháy cho những lời cám dỗ vô cùng lung tung của Thái :))

Phải nói cho e ý hiểu , ko fai là ghét bỏ j e ý nhưng nếu cứ giữ nguyên cái thái độ kiểu đấy thì sau này chả bao h làm ăn đc j đâu . Nếu chưa là ng trong cuộc đừng lên mặt dạy đời ;)

có lẽ em ý chả dám post bài ở đây nữa
nếu có post thì đến lượt tao chửi

Tiết mục gì thư giãn vầy nè :x

Sao tự dưng từ câu cá chuyển sang cãi nhau vầy :-?? thôi huề cả làng đi ;)) Em Mai Phương đi ăn chè hem ;)) ăn cho đỡ tức ;))

Back
Bên trên