Big Bang is V.I.P!!!

Xem a fool's tears ý, có nét giống thật :|

Dạo này chán chán, bài nào cũng nghe mãi nhàm quá rồi :| Shin có link nhạc ko fai Hàn vứt tao qua cái ;;)

Đấy tôi đã bảo là tôi k sai mà lị [-(

Thích ảnh thì cho ảnh nữa này =))Series Kinh dị luôn nhá ;)

Part 1: Đẹp kinh dị

=> Đoán xem ai này XD

=> Cute unđỡable

Part 2: Xấu kinh dị =))

TOP and his ex :|

Knock out đây 8-}

=>GD dễ thương :|:|:|

Part 3: Dù xấu đẹp thế nào thì cũng k thể phủ định đẳng cấp của các anh

Bô nút: Chị gái TOP giống TOP như lột :|:|:|

(Thành quả một buổi tối học văn :)>-)

@Cảnh: Xem ảnh đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy cái đầu tao xem + cop rồi =)) mấy cái sau tiếc tiền nên ko cho load =)) sorry mày =)) đợi sang tháng sau cái =))

Điên cả ng, sửa đi sửa lại mấy lần vẫn bị lỗi :-w
Tháng sau cop thì cũng phải cho cái thanks chứ nhỉ :-"

hôm trc xem mv dirty cash của big bang mà cười ko đỡ nổi =))
anh G-Dragon xinh mà =))

hôm trc xem mv dirty cash của big bang mà cười ko đỡ nổi =))
anh G-Dragon xinh mà =))

Đúng rồi, xinh xắn đáng yêu :))

cái ảnh GD đang đứng bấm điện thoại đang ở trong mục ảnh cá nhân của tôi 2 tuần nay rồi cô Hằng ạ :)) Sao mà trắng thế cơ chứ 8->
Anyway, vừa xem special stage nhân dịp XMas có Big Bang, Suju, SNSD, Wonder Girls, SG Wannabe với 1 chị nữa quên tên rồi :|, thấy thiếu bạn Seung Ri :( bạn ý chấn thương cái gì mà sau mất tích lâu thế :-<

@Shin: Nhiều ảnh đẹp mà k share nhá [-(

GD với YB có chung một đôi vòng LV :| Chụp ảnh là cứ phải khoe ra í 8->

Hằng xem cái perform last farewell ở trên music bank chưa? Cái bộ GD mặc với cái mũ len đáng yêu lắm :x:x. Tin ngoài lề, chồng tớ vừa hoàn thành đợt tập huấn, bây h chính thức nhập ngũ. Tớ ko nỡ up ảnh anh ý lên vì thảo nào cũng có đứa chê bai khi so sánh với một dàn các anh BB trẻ đẹp=)) =)) =))

Hằng xem cái perform last farewell ở trên music bank chưa? Cái bộ GD mặc với cái mũ len đáng yêu lắm :x:x. Tin ngoài lề, chồng tớ vừa hoàn thành đợt tập huấn, bây h chính thức nhập ngũ. Tớ ko nỡ up ảnh anh ý lên vì thảo nào cũng có đứa chê bai khi so sánh với một dàn các anh BB trẻ đẹp=)) =)) =))

PhAnh ơi, Hyuk nhà PhAnh được bầu làm nghệ sĩ có "youthful face" nhất lại còn (đc so sánh vs học sinh cấp 3 đấy :-"), mà thích cái tóc của Hyuk cái số Xman đấy thế cơ chứ 8->

Chẹp, Shin khen Hyuk thế Phanh ko còn gì để nói. Có điều mấy tháng gần đây mới nhận ra anh ko còn youthful như ngày xưa, nếu trông có trẻ thì đấy là do makeup thôi (nhưng vẫn yêu anh:x). Youthful face thì phải là Tony:D. Vừa xem mấy cái ảnh của FT, MinHwan trông càng ngày càng có triển vọng:D :D

lâu rồi mà :-j

Từ bao giờ thế =((, em chỉ nghe thôi chứ không biết mấy cái fact này mấy đâu =((. Hình như (hình như thôi) là hồi I am Sam là vẫn chưa cạo đúng không ạ? Cạo cái này có khó không ạ? Mai em đi cạo =))

PhAnh ơi, Hyuk nhà PhAnh được bầu làm nghệ sĩ có "youthful face" nhất lại còn (đc so sánh vs học sinh cấp 3 đấy :-"), mà thích cái tóc của Hyuk cái số Xman đấy thế cơ chứ 8->

Hyuk có phát nhảy intro bài Better Faster Harder Stronger (ko biết đúng thứ tự ko :">) của Daft Punk trong Love Letters chơi dã man 8->

Từ bao giờ thế =((, em chỉ nghe thôi chứ không biết mấy cái fact này mấy đâu =((. Hình như (hình như thôi) là hồi I am Sam là vẫn chưa cạo đúng không ạ? Cạo cái này có khó không ạ? Mai em đi cạo =))

Đâu ah, hình như lâu lắm rồi ý vì em nhớ là hồi nhìn thấy T.O.P lần đầu là thấy đã cạo rồi mà :-?

Thích đoạn nhảy trg a fool's tears thế :x Style trg này cũng hay :x Trg real concert mặc cũng đẹp nữa :x :x Thích cái T-shirt ý thê :x :((

T.O.P cạo từ trc cả I am Sam hay sao ý
ôi Giang Oppa cũng xem cái màn nhảy đấy của Hyuk trong Love letter à :x ;)) Cái nhảy trong Xman 2 hay hơn nữa b-)

@PhAnh: Tony thì lúc nào cũng vậy nhưng mà ng ta bảo Hyuk có charisma tiêu chuẩn b-)

cái mv mới mà có lee dong gun đóng tên là j ý nhớ?
ai có link down bản nét ma fko phải mega ko? :D
thấy nó hay!chất như lies ý !

cái mv mới mà có lee dong gun đóng tên là j ý nhớ?
ai có link down bản nét ma fko phải mega ko? :D
thấy nó hay!chất như lies ý !

Last farewell (Majimak insa)
Chịu khó lục Soompi hoặc Zdgree thôi :|
Không thì Yan 0:)

Cái mini album đấy ngoài bài Last farewell còn bài Fool (Babo) cũng hay :D :x

Back
Bên trên