Biết là ai không

.. ơ .. anh Phong cũng đi làm gia sư à .. thế anh dạy môn gì đấy ... :eek: ... b-)

.... mấy môn này cũng được len vào ngành GD à ... dạo này tiên tiến thế ... :)) ... :smoking:

GD là phải đào tạo toàn diện, anh còn đi dạy hát, dạy vật tự do nữa đấy :))

.. :)) .. vật tự do có phải là kiểu vật trâu ở làng không anh .. :)) .. hóa ra anh Zung người ngoại ô à ... b-) ...:)) :)) ...

... dạy hát ??? ..môn này nghe lạ quá ... :eek: 8-}

vật cổ truyền nội dung đôi nam nữ phối hợp , môn này phải được ưu tiên hàng đầu !

Thì hồi trước khi đăng ký đi học buổi tối thì cũng đến nhà anh Vũ mà :))

Bùi Thế Phong đã viết:
vật cổ truyền nội dung đôi nam nữ phối hợp , môn này phải được ưu tiên hàng đầu !

Môn này mà đào tạo tốt thì sẽ được đi thi Seagame 23 đấy :))

hờ , anh em huấn luyện chung kết thế giới chứ , cái đông nam á này nhỏ nhoi quá , đâu có đáng !

To đức : tối nay ko học , anh em đến nhà anh vũ làm gia sư đê !

Ơ, sao tối nay không thấy ông Phong đến :D Làm tôi phải ngồi kèm vợ ông ấy một mình :D

Chị Thảo nhầm rồi, hôm ấy em mệt nên ở nhà, vợ em phải đấm lưng cho em suốt, ai kèm được :))

... :)) ... hóa ra hôm qua anh Phong đấm lưng cho anh Zung à ... :)) .. thế anh TPTD có được đấm lứng không .. :)) .. b-)

... ơ ... đây là Vc chứ có phải vườn buồn đâu ... bạn Dương không nên ca ngợi VC mãi thế ... ngại quá .... :)) b-)

chả nhẽ em Dũng ngơ đến mức Phong nó đấm lưng cho lại tưởng vợ mình.... trong khi Em Đức đang kèm cặp vợ Dũng... lạ quá:)

Hix, cũng chả nhớ hôm qua mình ở với vợ nào nữa

:)) .. không ... chị Thảo nhầm rồi ... anh ĐỨc thì đựoc vợ anh vukasim đấm lưng .. :)) ...

Back
Bên trên