Berlin and Munich

Nguyễn Phương Thảo
(npthao)

Thành viên danh dự
Chẳng biết post vào đây có đúng không. Em muốn nhờ mọi người đang ở Đức, đặc biệt là Berlin và Munich. Xmas tới em định đên 2 thành phố này, nhưng mà thời gian rất ngắn nên em muốn hỏi trước là nên đi những đâu.
Mọi người giúp em nhé. Em cảm ơn nhiều.

Den Munich vao mua nay thi em di xem cho Giang Sinh la hay nhat, chu vao Olympiapark hay Englischer Garten thi chang con cay coi gi, di Schloss cung xau xi hon mua he :(
Weihnachtsmark thi em di Marienplatz, Münchner Freiheit hay Tollwood y
Viel Spass :)
Co gi thi nhan chi 1 tieng chi di choi cung :) Handy 017620090081
Bis dann

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế chị Vân với bạn Minh Anh làm tour guide nhé ;)

ok chuyện nhỏ bạn Thảo ko phải lo, chính xác là bao h ấy đến và bao nhiêu lâu?

Ừ, cụ thể là tớ sẽ đến Berlin vào ngày 16 và đến Muenchen vào ngày 20. Tạm thế đã, có gì tối nay sẽ trả lời lại tiệp nhé.

20 chi thi xong roi, co gi oi chi tieng. Ma chac la cung lam viec vi viec gi cung "thoi de thi xong tinh", chi so thi xong tinh suot ca Noel thi chet. Nhung du sao van di choi voi em Thao va cac ban em Thao dc ;)

Hôm nay mới về được đến nhà để xin lỗi chị Vân và bạn Minh Anh phát. Xin lỗi mọi người nhiều lắm vì hứa đến Muenchen mà không đến được. Đã thế lại chẳng thông báo một câu nào. Căn bản là tàu đi từ Berlin đến Muenchen lâu quá, còn tàu nhanh thi lại đắt nên đành chuyển địa điểm đến Dresden. Nhưng chắc em sẽ lại quay lại Đức lần nữa đấy ;).
Chơi ở Đức thích lắm, vui lắm. Cảm ơn anh Minh và bạn của anh đã giúp bọn em ;).
Hy vọng 2006 có thể quay lại Đức lần nữa :).

Ah ha, thao nao chi va MA ko thay em Thao len 1 tieng nao, ra la vay. Chuc em don nam moi vui ve o "nha" dang day nhe ;)

Back
Bên trên