Bay gio minh moi biet cai board nay thi chang con ai o day ca

Lê Đức Hạnh
(Hanh)

Co ai khoa minh thinh thoang quay vao day khoooong?
Xem lai threads ngay xua thay co ca Xuan Dung, Liem, Nguyen Minh lop Ly va Ha gay lop Hoa rom ra ghe the ma bay gio chang ai quay lai nua a? Ảnh lop Ly minh trong mĩ mãn nhỉ. Bọn con gái không phải đứa nào cũng xinh nhưng mà đứa nào cũng duyên, nhỉ. Thế mà chả có bạn nào "giải quyết nội bộ" cả. Bây giờ còn mỗi Ngát, Chi và Hồng là chưa lấy chồng thôi.

Hèhè, Hạnh ơi, tớ lâu lắm mới quay lại forum này đây. Tình hình đằng ấy dạo này thế nào? Đang ở Séc à? Ngát, Chi vẫn ở VN; còn Hồng vẫn ở Pháp à?

DungDX.

Dung oi, CH la Confederation helvetique, tuc la Suisse day. Hong chac van o Phap, con Ngat thi hoi to di no van con dang o Nhat, chang biet bay gio the nao. Chi, Ngoc Anh thi chac van o VN. Hoa, Quyen hinh nhu van o Uc. O US co ay, Bui Dung voi Nguyen Minh a, bay gio co lien lac voi bon no khong? Ay the nao, vo con gi chua?

Ủa? Hạnh sang đó hồi nào vậy? Đi học hay đi làm? Bao giờ thì về nước? Phu quân cũng ở đó à? Cho gửi lời hỏi thăm tới chàng nhá!;)
Anh Bùi thì tất cả anh em ở bên này chưa bao giờ liên lạc được. Không hiểu ra làm sao. Tớ với Nguyên Minh thì vẫn liên lạc thường xuyên, thỉnh thỏang cũng gặp nhau (vì ở cách nhau không xa lắm).
Hè hè, còn chuyện vợ con thì vẫn đang chim trời cá nước. Đang xem liệu có thể có quả nào "giải quyết nội bộ" được không đây!:mrgreen:

DungDX.

Hi Dũng, tớ đi học theo diện "đoàn tụ gia đình", chưa biết bao giờ về :) Cảm ơn đã hỏi thăm. Còn ấy đi làm hả? Có định về không? Ấy có email của bọn lớp mình không, rủ bọn nó vào forum hay là làm egroup đi. Thỉnh thoảng nhớ lớp mình phết. Tớ gửi email cho mấy đứa lớp mình theo list trong này, chẳng thấy trả lời gì cả, hay là mấy cái email đó chết từ lâu rồi.

Hanh! Dung co do oan cho ban
Hom sinh nhat cau to viet cho cau nhung ma cau dau co tra loi cho to.
Ghet!!!

Hi hi Huy Dũng à, thấy ấy ló mặt ra đây mừng quá. Ai bảo viết bằng cái account email nào lạ hoắc, chẳng liên quan gì đến tên tuổi cả. Tớ không dám trả lời sợ nhỡ sai có đứa đánh cho thì bỏ xừ. Khi tớ gửi email cho HD thì ở HAO có hiện lên email account đâu mà biết.
Thôi xí xóa, bây giờ cảm ơn đã chúc mừng SN nhé.
HD kể chuyện bọn lớp mình đi!

Hạnh ơi, tớ phải cám ơn bạn DXD vì bạn ấy đã gọi đúng tên ấy ... nhờ vậy mà tớ nhớ ra ấy đấy. Tại đầu tiên thấy cái tên không dấu của ấy tớ cứ tưởng của đồng chí male nào đó....hihihihi....lâu quá rồi nhỉ.....chắc phải từ hồi ra trường tới giờ tớ mới gặp lại ấy đấy....Bình cũng vậy, tớ không gặp nó từ hồi đó tới giờ nên không biết nó dạo này ra sao....nó mà gầy đi thì chắc chắn xinh rồi....tớ nhớ con gái lớp ấy hồi đấy bạn nào cũng xinh cả.
Dũng ơi, tớ thấy cái ý kiến "giải quyết nội bộ" của ấy cũng được đấy :) Dạo này sao rồi?....Michigan lạnh không?....VA thì vừa bão tuyết xong, tớ được nghỉ làm tới thứ 4 vửa rồi mới đi làm lại....giờ thì lại mưa nữa....chắc mưa kiểu này thì ngập lụt hết....tớ mấy tuần rồi không gặp được Hương vì thời tiết....Minh dạo này sao rồi?....chắc hôm nào tớ phải refresh lại cái email group thôi...dạo này lười quá.

Hi Hanh oi,
Bay gio thi to moi biet cai board nay day. Ko biet ay co con hay vao nua ko? Ko biet ay co con nho ra to nua ko nhi? To la Thang lop Hoa day ma, cai hoi gi con hay viet lach , ve voi, roi de treo o chuong ga ay ma (to chi nho chugn chugn co the thoi, chu chinh xac bon minh noi voi nhau the nao thi to quen mat roi). To bay gio dang theo dấu chân ay o Bi day, ay ve duoc may nam roi thi to moi sang. To o day cugn lau lam roi day, ma 'sự đời' cũng nhiều cái thay đổi quá, nen to thay minh quen gan het chuyen ngay xua roi moi so chu. Hom no to co di CH choi , ma ko biet la co ay o day de den tham day.
Thoi, co gi thi thinh thoang lien lac sau nhe, keo cac em ay lai cuoi la khoa bon minh bo di dau het ca, ma quen ca han huyen chuyen tro

Lớp Hóa ngày xưa có ông nào , hình như tên là Toàn hay sao ấy nhỉ , chơi bóng ném phang mình vỡ cả mồm , báo hại bây giờ mồm toàn răng giả

The a, Kho than cho ay qua, nhung ma ban Toan bay gio 'tang can' hon hoi xua roi nhieu day nen ay dung dai quay lai trach ban ay ma khong kheo roi rang gia cung chang con dau.

Có bác nào còn địa chỉ contact của Mrs. Hạnh Huyền thì gửi cho em được không? Em xin cảm ơn trước.

Chỉnh sửa lần cuối:
cháu học H2 khoa 0609 chúc các cô chú 8992 1 năm mới an lành, hạnh phúc

Back
Bên trên