Barca vô địch

Đá vs Betis bao h chả bị dẫn như thế :)) lần éo nào cũng thế hết á. Dưng mà bọn Betis cuối trận đá ngu bỏ bu, toàn bị ngược dòng :( May lần này còn giữ dc hòa #:-s Cũng có tí cơ hội dòi 8->

May thằng Olivera ko biết đá, nhìn nó chạy lên đối mặt thủ môn bắn *** tim ra ngoài. Thằng Careces và Pique cho vào cùng lúc là chết, cho đá từng đứa một nó mới nhớn, 2 thằng đấy đá ngu làm Alves cũng chả lên được. Hleb ko còn phong độ như ở Arsenal, Keita và Busquet trận này đá ngu tệ 8-}. Cũng may, đây mới đội dự bị, tuần sau lại quay lại raid thằng khác

barca hqua thiếu nhiều trụ cột quá, 15 th` đá tuyển QG.

sợ quá, khoảng cách chỉ còn 10 điểm thôi :))

Barca thì cũng là người thôi,hòa 1 trận đâu có đáng kể j:)).Quan trọng nhất là Betis mới chỉ cầm hòa chứ chưa đánh bại đc Barca:-?

Chả phải mất Messi mà là mất Puyol!

Cộng với thằng Ricardo chơi hay quá nữa, bay như chim 8-}

Thôi cuối tuần này về sân nhà làm gỏi "người anh em" Espanol

Thằng trọng tài có vấn đề, nó phạt Keita thẻ đỏ may ra còn có lý, nhưng mà ngay sau đó nã 3 ông thẻ vàng thì thật vô lý, mình thấy ông Puyol có làm gì đâu

Ăn 2 nhát, chết rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
cùng thành phố làm phước cho espanyol trụ hạng ấy mà :-j
năm nào chả thế =))

hóa ra trận hòa 2-2 năm kia có lí do chính đáng thế:-? uầy Barca tốt bụng thật:x coi trọng hàng xóm hơn cả cup:x:x:x

Đã là derby thì làm j có chuyện nhân nhượng:)).Thua là ko biện hộ đc rồi:-?.
Có nằm mơ mình cũng ko tin đội hạ Barca là Espayol,lại còn thua ngay trên Nou Camp nữa chứ:|.
Dù sao vẫn còn 7 điểm:-?

Back
Bên trên