Barca vô địch

Re: KhÔng Ai Ủng HỘ Barca Hay Sao???

Messi hôm qua đá cũng chưa được hay lắm :(
Mất bóng vẫn nhiều. Messi mà quẩy thì Brown với Evra đỡ thế nào được

Anh thông cảm cho nó:D Mới bình phục:D
Mà Messi mà đá 100% phong độ thì MU thua rồi:D ANh phải cảm ơn nó chứ:D

Hôm qua mình thấy Messi ra sân và đá với 120% sức lực đấy chứ :))

Anh thông cảm cho nó:D Mới bình phục:D
Mà Messi mà đá 100% phong độ thì MU thua rồi:D ANh phải cảm ơn nó chứ:D

À không anh ủng hộ cả 2 đội :D
chính xác là ủng hộ cho bàn thắng :p

----------

Phải nói MU là nhân tố chính khiến cho trận đấu trở nên quá tầm thường so với những mĩ từ mà người ta dành cho nó trước khi diễn ra :-j
thật đau lòng nhưng là sự thật :( :-<

Đây là knock-out mà,đá thế là đúng thôi.Em thik MU nhưng cũng thik Barca thì em nói thật:Barca về sân MU thì thách kẹo dám ép MU như ở NouCamp đấy:D

Hôm qua ngồi nghe Rij giảng chiến thuật lượt về cho các trò, lõm bõm nghe được là Messi đá bên phải, Henry đá giữa, Eto'o chuyển sang đá bên trái. Nhiệm vụ của Eto'o, Messi là khuấy đảo hàng phòng ngự sao cho nó phạm lỗi càng nhiều càng tốt, để cho Henry đá phạt. Anh ý bảo lượt về chắc chắn MU sẽ công nhiều hơn nhưng mà sẽ ko chơi đôi công, Messi ngoáy thế thì bố Evra vào cũng ko làm gì đc, cho nên là lượt về đội hình MU sẽ dâng cao hơn chút ít so với lượt đi. Để tránh bế tắc trên khâu ghi bàn, anh í cho đội luyện rất nhiều đá phạt ;)). Đấy, tình hình là mình nghe đc thế

Hôm qua ngồi nghe Rij giảng chiến thuật lượt về cho các trò, lõm bõm nghe được là Messi đá bên phải, Henry đá giữa, Eto'o chuyển sang đá bên trái. Nhiệm vụ của Eto'o, Messi là khuấy đảo hàng phòng ngự sao cho nó phạm lỗi càng nhiều càng tốt, để cho Henry đá phạt. Anh ý bảo lượt về chắc chắn MU sẽ công nhiều hơn nhưng mà sẽ ko chơi đôi công, Messi ngoáy thế thì bố Evra vào cũng ko làm gì đc, cho nên là lượt về đội hình MU sẽ dâng cao hơn chút ít so với lượt đi. Để tránh bế tắc trên khâu ghi bàn, anh í cho đội luyện rất nhiều đá phạt ;)). Đấy, tình hình là mình nghe đc thế

nó bốc phét đấy, ai lại nói chiến thuật ra vs mày =))

nghe dc thế cơ á :eek:
Kể ra cái chiến thuật cũng hay phết nhờ :)) Eto'o ngày xưa vẫn hay đá dạt trái :-B cũng hiệu quả :-B

trong Pes, Eto có mỗi cái nv là hùng hục như chó săn, dốc bóng từ giữa sân mà sút :D

nghe hay vãi :)) mà nếu làm đc đúng thế này thì ngon rồi :x, đá phạt cứ nhiều như lượt đi mà vào chân Henry thế nào chả có 2 3 quả ngon :x

anh nghĩa bưng trà nước cho rijkaard mà :))
chắc nghe ko nhầm đâu =))

Du ni hôm nay bị đau mông.

MU phải tập trung toàn lực cho 3 trận tới đây ;)), Barca được ngơi nghỉ do trận đấu với Depor ko còn cái gì để mà hi vọng ;)), trận này có lẽ xuất phát với Gud và Ezquerro ngay từ đầu.

Thua 0-2 con mạ nó rồi, 3 ngày nữa mà thua tiếp MU thì thằng Rijkard chắc chắn sẽ bị xử trảm

Chỉnh sửa lần cuối:

2-0 rùi barca ui
lại thua
hàng công mấy trận liền ko ghi àn rùi ko bít

ko phải kinh mà là vờ lờ kinh :))
Fer giữ nửa vời, nửa muốn kiệm sức cho trận tới, nửa muốn ko thua trận gặp Chel, đi toi mất chú Vidic vs Rooney :))
Rijkarrd thì giữ toàn diện, từ thủ môn đến tiền đạo :))

thế mới chắc ăn
barca dc. cái C1
MU có khi éo dc. cái j` =)) =))

Back
Bên trên