Barca vô địch

Re: KhÔng Ai Ủng HỘ Barca Hay Sao???

Hix,em nè.Choài oai,em cứ tưởng anh Bình bảo thật chứ,làm em ko dám lên box comment nữa#:-s ,lừa lọc trẻ em là ko tốt đâu anh ạ.Em thì it được lên mạng lắm nên các anh thông cảm nhé:D .
Các anh yên tâm,em ko chạy đâu mà sợ,chỉ thấy hơi kì,đi đâu có cái Barca's forum thì khoảng 2 tuần sau nó nghẻo luôn,rốt cuộc còn mỗi mình mình,sợ lần này cũng thế(bởi thấy toàn fan của các Club khác),hix Barca tuyệt thế cơ mà sao ko ai iu:( ,khó hỉu kinh khủng.Thế mà vừa vào đã bị hố,thôi thì cứ tham gia,làm em thế đấy,khổ tận cam lai>:p

thực ra anh yêu MU nhất
nhưng cứ đội nào chơi tấn công là anh cổ vũ cả :D
(Kể cả Arsenal, Liverpool, Chelsea hay Barca, Real, Milan...)

PS: nhờ em Trang rủ thêm mấy em 07-10 vào box nhé
box mình bảo đảm quyền... spam thoải mái:D vì không biết mod đi đâu rồi

Chỉnh sửa lần cuối:

Lâu lắm mới lên :)) Box mình mới có thành viên mới àh, hoan nghênh em Trang nhé >:D<

Hình như anh Nghĩa cũng nghĩ như em Trang nên cũng chả mấy lên :-s

Ko sao :)) box ta là box chung :)) đội nào yếu kém thì tất cả sẽ vào vực nó dậy :)) Nhìn topic Milan ế , chỉ cần 1 fan chân chính thôi là số bài tằng vèo vèo , lại toàn bài chất lượng nữa chứ ;))

nghe đểu wá đi.:-w :-w :-w :-w

nhưng khổ nỗi đấy là sự thật :D

thế thì cảm ơn. :D:D.

Ah, mời em Trang sang Topic Milan. :D

Ah đúng rồi
Em trang ít ra còn có cđv Barca nữa làm bạn trong này :D
Valen của thg Hiếu mới là khổ :D

anh Tuấn khoe ở đây có em Trang j` j` làm em fải chạy sang at the speed of sound :"> Thik valen có thg` Hiếu ái :)) Fan chủ lực luôn :-j

tao thik Barca vì cái thằng hô hô đấy đấy. :)):)):)):))

Liga em cũng thik Valencia nhất dù chẳng biết j về club:) vì có Villa:">
năm rồi Real có Ruud nên thik thêm Real nữa:-"

Năm nay Valencia toàn hàng khủng, nếu ku thủ môn chơi hay như trong FM với thằng Abidol cũng hay như FM nữa thì chắc Barca cũng phải ngắt ngoải mất, hizhiz, Barca chừng nào còn thằng ăn hại Oleguer râu xồm thì hàng phòng ngự ko khá lên đc

lạy các đại ca
topic về Barca không có fan Barca nào mà bài cứ tăng vùn vụt

Thì có một fan Barca vào đánh thức thì topic mới thế này chứ anh :>
Vả lại cũng đang bàn về Barca mà :D

Barca – “người giàu cũng khổ”
Hàng công năm nay của Barca đã mạnh thì giờ đây còn đáng sợ hơn nữa, bởi sự chói sáng của hai tiền đạo trẻ Giovani dos Santos và Bojan Krkic. Và vấn đề đặt ra với HLV Rijkaard lúc này là làm sao để không làm mếch lòng các học trò, khi mà trong tay ông có tới 6 tiền đạo xuất sắc lúc nào cũng sẵn sàng lâm trận, còn vị trí ra sân tối đa cho các tiền đạo cũng chỉ là 3 người.

Messi: “Barca mạnh đều ở các tuyến”
Barcelona đang hướng đến cuộc phục thù đáng nhớ sau khi để đối thủ Real Madrid nẫng mất danh hiệu ở những vòng đấu cuối cùng. Để thực hiện được mục tiêu đó, họ đã có những sự tăng cường đáng kể. Điều đó khiến cho thần đồng bóng đá Lionel Messi không giấu nổi sự phấn khích.

Fan barca này :| Lâu lắm mới vào spam :D

Barca khai trương website tiếng Trung

Barca vừa cho ra mắt phiên bản tiếng Trung của website chính thức và đang hướng tới việc bổ sung cả các phiên bản tiếng Arab và Hàn Quốc trong thời gian tới.

Hey,em nè.Lâu lắm mới lên mạng,box mình đông vui thật đấy:smiley:
@bro Tuyenbeo:anh mời em sang box Milan thật à,nhưng nói thật anh đừng cười,em nói thích bóng đá nghe oách thế thôi chứ thực ra chỉ xem Barca thui,kí rì có Barca mới xem nên chả bít mấy về Milan cả,sang đó mấy anh cười chết:"> <nhắc lại đó,không được cười em đâu đấy>
@bro Bình:hey,em thích anh hô hô đấy thì sao nào,em thấy chả sao cả.Thực ra cầu thủ Barca em thích hết,thế nên cũng chả có gì lạ cả (thế mà lũ con trai lớp em bảo em bị dở hơi,tức cựcX( ).Nhưng iu nhất anh Messi.
Năm nay đặt trọn niềm tin vào Barca,nhất định sẽ đoạt lại chức vô địch La Liga từ tay Real,yeahhh.

Chỉnh sửa lần cuối:

Năm nay CDV Barca ở đây đã đông hơn :p

Oái em Trang thích Messi à:D Chị thích Chel nhưng thích Messi nhất đấy:x:x:x

:)) anh cũng thích Messi. Được cái cầu thủ Barca thằng nào cũng thích, nhưng Barca thì không. Cầu thủ Real đa phần là ghét, nh mà lại thích Real. :))

...công nhận là nó đá hay nhưng mà éo thích...:D

Back
Bên trên