Barca vô địch

Mua gì mua lắm thế, =)), mua Kaka với Ronaldo về thì đã xếp chú Raul lên ghế dự bị bố nó rồi (3 AM thì Ronaldo, Robben 2 cánh, Kaka ở giữa, cửa đâu cho Raul), mà Raul ko đc đá chính thì xem ra Real khó đc bình yên lắm! Giờ lại mua Villa =)), thế thôi, mình bán Eto'o đi mua Hunterlaar với Higuarin về vậy ;)), rẻ tiền, hàng thải mà vẫn ngon!

bình yên hay ko thì chờ xem đá thế nào mới biết :-?? mà mình cũng chẳng thừa hơi quan tâm đến mấy cái đấy :-j đá bóng chỉ có hay và dở, hay thì thắng, dở thì thua, bên lề ko đáng bàn, mà cũng đ' thằng nào ở cái đất VN này đủ hiểu biết để bàn cơ :|

có khi năm nay nội bộ Real càng lục đục hơn 8-> anh nào cũng sĩ khó phối hợp lắm 8->
bên Barca có mấy chú cần cù như Keita, Yaya là khỏe nhất, khỏi tranh cãi j` nhiều :))

Zlatan về thì càng hay chứ sao, cao kều để Alves tạt :x

Ko hiểu ngoài thằng Felipe của Depor ra thì mua thằng nào nhể, Ribery thì Chelsea với MU đang định chơi hẳn 65 triệu bảng, Barca chạy là chắc, Benzema có vẻ thích sang TBN nhưng mà MU nhiều tiền hơn! Mình rất muốn mua lại Fabregas nhé!

Barca chả bao h bán j` cho MU hô hô ;))

cùng lắm là nhả cho chelski ;))

Benzema mua phí tiền :-ss trình độ thua xa Eto'o

Eto'o sát thủ hàng đầu châu Âu rồi có thằng nào sánh được với nó đâu, hiệu suất mùa nào cũng phải 20-30 bàn giải quốc gia. Mỗi tội anh này hình như hơi hám tiền và cũng chả còn mặn mà với Barca nữa.

Hồi xưa Barca chả bán Jordi Cruyff cho MU là j=))
Chắc là sẽ có vụ swap+money Eto'o và Ibra thôi:-?

Chả mua thằng nào nhể, hơi buồn, có tin đồn là chuẩn bị ký Mascherano, nhưng mà mình ko thích ku này cho lắm! Hợp đồng 50 triệu + 1 năm Bojan và Ceraces cho Villa lại thòng thêm ông Mata =)), tính ra giá ông Mata có hơn 10 triệu, thằng Valen mà đồng ý thì hơi ngu!

villa sắp cập bến Bernabeu

may ra thì ăn dc. silva hoặc mata < cũng ko cần thiết lắm >

mascherano về cũng ổn, barca cần thêm trâu chó

Hình như MU cũng để ý đến Eto'o kìa. Cũng đúng thôi, mức giá 30 triệu cho 1 tiền đạo đẳng cấp giờ cũng rất là khó kiếm!

Back
Bên trên