Ban Thông Tin H-A-O cần tuyển người.

Nguyễn Mai Hồng
(maihong)

Moderator
Năng động, nhạy bén, nhiệt tình, sáng tạo là những đức tính không thể thiếu đối với thành viên của Ban Thông Tin .

Đã bao giờ bạn nghĩ ràng mình sẽ là một phóng viên, hay một nhà báo chưa ? Đây chính là cơ hội dành cho bạn.

Bạn có nghĩ rằng mình sẽ là một trong những gương mặt sáng giá của H-A-O ? Đây là cơ hội cho bạn chứng tỏ khả năng vượt trội của bản thân.

Ban Thông Tin chính là nơi để các bạn thể hiện tài năng của mình, thể hiện sự nhiệt tình năng động, sáng tạo của tuổi trẻ ...

Hiện chúng tôi đang cần tìm Cộng tác viên, Biên tập viên vào một số vị trí như sau:
- Nhóm tin trường Ams (cung cấp thông tin về các hoạt động tại trường HN-Ams: giao lưu các khối, phỏng vấn gương mặt tiêu điểm, một số hoạt động thể thao, du học, Đoàn đội ... , ưu tiên khóa 04-07 và 05-08). Số lượng: 03 người
- Nhóm tin hiệp hội (cập nhật thông tin, hoạt động offlines của các thành viên, các cuộc thi, dự án của diễn đàn). Số lượng: 03 người

Hãy điền vào mẫu đơn này và gửi cho chúng tôi theo địa chỉ [email protected][email protected] để tham gia vào Ban Thông Tin H-A-O. Hạn nhận đơn từ: 12/08/2205 đến 19/08/2005.

Sự góp mặt của các bạn chính là động lực thúc đẩy cho sự phát triển của Ban Thông Tin nói riêng và H-A-O nói chung.

Chân thành cảm ơn các bạn!

Thay mặt Ban Thông Tin,

Hòm thư Ban Thông Tin
Trang tin tức

Chỉnh sửa lần cuối:
Cùng với việc gửi đơn, xin mọi người hãy pozz 1 bài trong topic này nêu rõ :
Username:
Họ tên:
Lớp khoá:
Trường:
YM:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
User name : 456
Họ Tên : Phan Thanh Hoa
A2 - 03-06
Hn-AMS
thanhhoa_phan

Em gửi vào [email protected] mất rồi! Có sao không nhi?
Toàn bộ thông tin bạn Quân cần thì nó ở ngay bên trái bài viết của tớ rồi! :D

em vào khóa 04-07, điền vào form đi rồi send lại
add nick chị vào để còn phỏng vấn nhé
benny150188
gửi luôn tới địa chỉ hòm thư [email protected]

@Huy: Em gửi vào [email protected] cũng không sao ;). Em cứ yên tâm... đơn đăng kí của em sẽ đến đúng người nhận :D

Ủa, chị đã báo lại với em Huy là nhận được rồi mà :)

Dạ dạ, chị Hồng báo cho em sau khi em post bài trên ạ!

Nhưng mà không có điều kiện để phỏng vấn thì sao hả chị???
Thôi, cứ post tạm cái ID đã:
Trần Tuấn Vinh
Lý 2 02-05
HAO ID: juanveron

Back
Bên trên