bai hat tieng phap nao hay nhi ?

Nguyễn Thanh Hoa đã viết:
Anh Van o,anh c bai Hey Oh cua Tragedie khong a?Chi cho em noi nao ban may bai moi moi di
Bài Hey oh của tragedie chính là bài Est ce que tu m'entends đấy. Anh nhớ là anh đã up lên đây 1 lần mà. Chẳng hiểu cái link đấy đã die chưa. Nếu ko dow được thì em bảo anh nhé, anh sẽ reup cho. Còn chỗ nào bán mấy bài mới thì anh chịu thôi, anh có ở VN đâu mà biết :D

Anh Vân và mọi người ơi, có ai biết tìm bản nhạc của bài Tant pis - Roch voisine ở đâu ko ạ? cho piano hoặc organ đều được

Merci d'avance :* :shy:

Nguyễn Thanh Hoa đã viết:
Anh Van o,anh c bai Hey Oh cua Tragedie khong a?Chi cho em noi nao ban may bai moi moi di
Bên forum Yeuamnhac.com, box nhạc Pháp, có một bạn bán đĩa đấy. Khá nhiều đĩa, và cũng hay cập nhật. Nhóc đấy hình như hồi xưa cũng học Cosette thì phải. Em biết Nguyễn Kỹ Phương Quỳnh hông?

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Anh Vân và mọi người ơi, có ai biết tìm bản nhạc của bài Tant pis - Roch voisine ở đâu ko ạ? cho piano hoặc organ đều được

Merci d'avance :* :shy:
em muốn tìm partition kiểu gì? dùng để đánh solo có phối tử tế thì chắc là ko có, còn nếu ko thi tự nghe rồi đánh sol sol lại thôi /:) /:)
Hỏi thăm em là chính, chứ anh cũng ko có để mà giúp em được đâu :D :D :p :p

Cái này thì anh ko có. Nhưng anh có 1 đưa em đang học piano ở bên này, anh sẽ hỏi nó tìm giúp em nhé. Mà nếu có rồi thì gửi cho em như thế nào????? Chưa nghĩ ra cách để gửi ah.:D

@ anh Hà: hik, tự mò note thì nghe lởm lắm :). Ah, tình hình em vẫn khỏe, cám ơn anh :*. Ol mà chả khi nào thấy gọi em nhé [-x b-)

@ anh Vân: anh hỏi giúp em heng, thế thì tốt quá :x:x:x. Nếu tìm được thì anh scan hoặc chụp gì gì cũng được rùi gửi cho em nhé [email protected] . Còn nếu anh gửi bưu điện thì signaler cho em 1 phát, để em đưa add, nhưng muh thế thì chờ đến Tết mất :D:D:D :*

:)):)):)):d. Gửi bưu điện ko phải là tết đâu mà phải gọi là đến cuối đời luôn :)):)):))....:)):D:D:D. Để anh hỏi đã ròi vụ gửi gắm thì tính sau đi nha

Nguyễn Thanh Vân đã viết:
Cái này thì anh ko có. Nhưng anh có 1 đưa em đang học piano ở bên này, anh sẽ hỏi nó tìm giúp em nhé. Mà nếu có rồi thì gửi cho em như thế nào????? Chưa nghĩ ra cách để gửi ah.:D
ko hỉu có phải là mình ko nhỉ:D

Lại mơ mộng hão huyền rồi. Em giỏi thì viết thử đê????????:)):)):)):)):p:p:p

Mình vào cái box này hơi bị muộn. Nhưng hình như chưa ai nhắc tới Francis Cabrel phải không?
Chắc là có hơi thiên vị, nhưng mình thấy nhạc của Cabrel bài nào cũng hay. Nếu ai nghe chưa quen có thể bắt đầu = octobre, je t'aimais je t'aime et je t'aimerai, je pense encore a toi, l'encre de tes yeux... sau đấy tiếp tục với Samedi soir sur la terre, Assis sur le rebord du monde, Les faussaires...
Những bài này dùng Imesh hay Kazaa đều có thể down được. Ai
muốn mua đĩa có thể ra Bảo khánh.

Hy vọng mọi người sẽ thích

hinh nhu cac anh cac chi biet bai `Ma revolution` . em cuc ket bai nay, hoi bi hay

Trời, em Phương lại tham gia ý kiến rồi, đi tự tử đi cho có lộc. hehehehhe

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thanh Vân đã viết:
Trời, em Phương lại tham gia ý kiến rồi, đi tự tử đi cho có lộc. hehehehhe
anh có nhầm ko
đấy đâu phải chị Nguyên Phương
đấy là Phương Nguyên đấy chứ :eek: :-/

Merci Linh Lan, j'ai eu tes deux chansons. J'adore la deuxième.
....
et je me demande qui touche tes cheuveux
et je me demande si tu es pres d'un feu
...

Anh Vân dược ý kiến gì em thế? Tự tử là tự tử thế nào? Vớ vẩn!

Mọi người thử nghe bài "Elle me controle" cua Pokora với cả bài "sous l'oeil de l'ange" của K-maro đi! ;) Mỗi tội em chẳng kiếm ra link để up lên cho mọi người nghe tiếc thật!

Back
Bên trên