bai hat tieng phap nao hay nhi ?

Ố giời ơi. Lời bài *tant pis mà cũng quảng cáo. Nhìn lại chữ ký của anh đê. Hehhe. :D

Lời bài này hay nhỉ? Anh ơi, share nốt bài Si loin de vous với cả mấy bài của Sardou duoc ko a ? :x Hehe, sao em thích cái ông này thế :*

Quên mất merci nữa chứ :D, em quên mất Phải cái Net ở nhà chậm quá, down cũng bực :(

:O Khanh ơi, thế đồng chí Vân này là đông chí anh zai vô cùng đẹp zai muh em kể với chị hả??? ;)) :smoking:

đồng chí vân nhà em là đồng chí có lần bảo chị 7h30 là có kết quả rồi ý:)):))
Anh vân nhớ ko

Em Khanh cũng đi lăng xê anh giai kinh nhờ! Anh Vân dạo này có bài gì hay ko?

Oài, hiểu rồi, 2 người được lắm nhé [-x, huhu tủi thân rùi nè, bị lừa bị lừa bị lừa

:)):)) Cái đấy em ko chịu trách nhiệm
chị hỏi anh Vân nhà em đi
Chị Phương à: em đâu có lăng xê quảng cáo gì đâu:D

À hóa ra em Hồng là người bị 7h30 có kết quả hả. =)) Chết cười. Sorry em. Tại em mong có kết quả đại học quá nên mới đau đớn thế thôi. Thế bây giờ học trường nào rồi? Tốt đẹp chứ ???
@ Em Nguyễn Phương Dung : share bài Si loin de vous hả??? OK. Còn Sardou thì là bài gì? En chantant nhé ???
http://s8.yousendit.com/d.aspx?id=2NQV4VORKBWRA05PD2YQTK2TA0

Phải rồi anh cũng chỉ mong muốn tốt cho các em thôi mà. Hehe. Nhưng quả thật nhớ lại vụ em Hồng thì vỡ bụng luôn. Khổ thân em.
Ý chẳng thấy ai nữa nhỉ. Tẻ quá đi thôi

Gruhhh thực ra thì cũng chẳng nhớ hum đấy thế nào nữa, nhớ mỗi quả 7h30 kq sổ xố của anh :)) bó tay :(

:)):)):)):)). Thôi em Hồng đừng nhắc lại vụ đấy nữa. Làm anh đau hết cả bụng. Thôi biết để lần sau còn NÉ :D:p

cái gì nữa thế???????? Đi đâu cũng thấy mẹt em. Mà thấy đăng lời bài tant pí thì tưởng phải có bài hát rồi chứ? Hóa ra chưa có à? Thôi để anh gửi mail cho nhé. Lân sau chưa có bài hát thì đừng vác lời lên dọa nha :p

Em là em thích bài Crazy + Femme like you của Kmaro :p
Bài Le son qui tue cũng hay nữa nhưng mà chẳng biết của bọn nào!

Back
Bên trên